ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] NEED FOR SPEED THE RUN [Repack] [2011] [ONE2UP] [ 7 GB] [part : 1GB] ลิ้งตรง

เกมนี้เทสเเล้วเล่นได้เเน่นอน

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yugioh9988 อ่านกระทู้
    โหลดไปไปลงเเล้วเล่นได้ 100% เเต่คอมผมเล่นเเล้วเเลคมากๆสงสัยการ์ดจอไม่พอต้องกลับไปเล่น hotpersuit อย่างเคย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ

อาจจะเป็นที่แคร็กครับ เพราะผมไปโหลดแคร็กที่คุณ natchapon665 มาลงแล้วก็เข้าเกมส์ได้ตามปกติครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...hlight=Command

ขอขอบคุณ คุณ natchapon665 ด้วยนะครับ

ข้อมูลเกม
    นื้อเรื่องคร่าวๆก็จะเป็นเรื่องชายหนุ่มธรรมดาคนนึง ที่ดันไปติดเงินกับมาเฟียใหญ่ จนทำให้เขาไม่มีทางเลือก นอกจากจะแข่งรถมือสอง เพื่อตะลุยไปทั่วโลก เพื่อชิงเงินรางวัลถึง 25 ล้านเหรียญ โดยมีสาวสุดเซ็กซี่คอยหนุนหลังเขาอยู่ ซึ่งในภาคนี้ก็ได้ชายหนุ่ม ฌอน ฟารีส จากหนังแอ็คชั่นอย่าง Never Back Down และดาราสาวอย่าง คริสติน่า เฮนดริกส์ จากซีรี่ย์สุดฮิตอย่าง Mad Men การแข่งรถข้ามประเทศผิดกฏหมายที่มีการเดิมพันสูงลิบ ทางเดียวที่คุณจะได้ชีวิตของคุณคืนมาคือการเป็นที่หนึ่งในการแข่งจากซานฟราน ซิสโกไปยังนิวยอร์ก ไม่จำกัดความเร็ว ไม่มีกฏกติกา ไม่มีพันธมิตร

ทั้งหมดที่คุณมีคือฝีมือการขับและความมุ่งมันอันแรงกล้าของคุณในการต่อสู้ กับนักขับอีกหลายร้อยคนที่มีฝีมือฉกาจฉกรรจ์ที่สุดของโลกบนถนนที่อันตราย ที่สุดของประเทศ ใน Need for Speed The Run คุณจะได้ซิ่งผ่านใจกลางเมืองอันคับคั่ง พุ่งลงมาตามทางในภูเขาน้ำแข็ง และวิ่งผ่านหุบเขาแคบๆ ด้วยความเร็วสูง และคุณยังต้องหลบหนีตำรวจที่คอยตามล่าคุณอย่างไม่หยุดหย่อน และพร้อมที่จะใช้ไม้แข็งเพื่อจัดการคุณทุกเมื่อ

ความต้องการระบบ (PC)

Minimum System Requirements :
    CPU: 2.4 GHz Intel Core 2 Duo or equal AMD
    RAM: 3 GB
    HDD: 18 GB free disk space
    Graphics: 512 MB Graphics Memory
    DirectX: Version 10
    Network: 512 KBPS Internet connection or better

Recommended System Requirements :
    CPU: 3.0 GHz Intel Core 2 Quad or similar
    RAM: 4 GB
    HDD: 18 GB free disk space
    Graphics: 1 GB Graphics Memory
    DirectX: Version 10/11
    Network: 512 KBPS Internet connection or better
    อัพโหลด pakaannka@JKG

upload by pakaannka@JKG

part 01 part 02 part 03 part 04 part 05
    part 06 part 07 part 08

อ่านก่อนเอาไปแปะเว็บอื่น

1.ให้เครดิตตามนี้ ผู้อัพโหลด pakaannka@JKG
    2.อย่าเอาเว็บครอบลิ้งออก
    3.อย่านำเครดิตตัวเองมาใส่เเทนนะครับ

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

ทำความเข้าใจ

หลังอัพเกม อีก 7 วันก่อนจะลบไฟล์ออกจากเครืองนะครับ ถ้าเล่นได้ก็กลับมายืนยันด้วยนะครับ หรือถ้ามีปัญหาให้เเจ้งภายใน7วันครับ [นับวันที่พาทสุดท้ายเสร็จ]
    MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

วันนี้กดหรือยัง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 4th September 2012 เมื่อ 21:37

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    เจิมให้ ครับ สู้ !!

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ดันหน่อยๆๆๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดันๆๆๆๆไม่รุเล่นได้ป่าวลองโหลดก่อน^^

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    โหลดไปไปลงเเล้วเล่นได้ 100% เเต่คอมผมเล่นเเล้วเเลคมากๆสงสัยการ์ดจอไม่พอต้องกลับไปเล่น hotpersuit อย่างเคย

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ครับรหัสผลิตภัณฑ์คืออะไรหรอครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    57a42b4dfe49ae8d34d422aa27109377.rar คลายไฟล์แล้วค้างอยู่ที่นี้หาไฟล์ไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ srisiam อ่านกระทู้
    57a42b4dfe49ae8d34d422aa27109377.rar คลายไฟล์แล้วค้างอยู่ที่นี้หาไฟล์ไม่เจอ
    เปลี่ยนชื่อให้เป็นเหมือนกันซิครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    เกมนี้กินสเปกมากมายก่ายกอง
    คอมเรา
    Core 2 Duo 2.33GHz (2CPUs)
    Geforce 9800GTX+ 512mb GDDR3
    Ram 4gb DDR2
    ปรับต่ำสุด ยังกระตุกตั้งแต่ด่านแรก(ช่วงที่ขับรถครั้งแรกนะ ตอนที่หนีออกจากรถปรกติดี) เลยลบทิ้งไป ไม่รู้ว่าเป็นที่ Crack หรือเป็นที่คอมไม่ไหวจริงๆ ไม่รู้จะแก้ยังไง
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    2
    MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka) เวปนี้ดีที่สุด รับประกันได้

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    1
    กำลังโหลดครับ เดี๋ยวมาคอมเม้นส์ให้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thank You Very Much

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พอแตกไฟล์แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับCRC failed in the encrypted file Need.for.Speed.The.Run by pakaannka@JKG\Need.for.Speed.The.Run...213.part16.rar. Corrupt file or wrong password.
    Unexpected end of archive

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aussavin25 อ่านกระทู้
    พอแตกไฟล์แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับCRC failed in the encrypted file Need.for.Speed.The.Run by pakaannka@JKG\Need.for.Speed.The.Run...213.part16.rar. Corrupt file or wrong password.
    Unexpected end of archive
    พิมดีๆๆครับ มีคนยืนยันเเล้วว่าเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ผมอยากทราบวิธีลงเกมส์แบบชัดเจนหน่อยได้มั้ยครับ เพราะผมลงแล้วกดเข้าเกมส์ มันขึ้นแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบวิธีลงเกมส์แบบชัดเจนหน่อยได้มั้ยครับ เพราะผมลงแล้วกดเข้าเกมส์ มันขึ้นแบบนี้

http://ea-origin.en.softonic.com/

ลองลงครับเเล้วลงใหม่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    http://ea-origin.en.softonic.com/

ของผมก็เป็นแบบนี้ครับ ลงoriginแล้วลงเกมใหม่ก็เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    crack นี่มันต้องลงยังไงครับ มันเป็นไฟล์ DAT ลงไม่เป็นครับ หรือแค่ก็อปปี้ไปวางเฉยๆก็พอ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodadevil อ่านกระทู้
    crack นี่มันต้องลงยังไงครับ มันเป็นไฟล์ DAT ลงไม่เป็นครับ หรือแค่ก็อปปี้ไปวางเฉยๆก็พอ
    ก็อปไปวางครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ครับ ผมก๊อปไปวางแล้ว ลงoriginแล้ว ลองเข้าเกมใหม่มันถามหาserail key อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำทุกขั้นตอนมันก็ขึ้นว่า ขออภัยมีความผิดพลาดเกิดขึ้น

ทำแล้ว ก็เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เล่นได้แล้วครับ

อาจจะเป็นที่แคร็กครับ เพราะผมไปโหลดแคร็กที่คุณ natchapon665 มาลงแล้วก็เข้าเกมส์ได้ตามปกติครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...hlight=Command

ขอขอบคุณ คุณ natchapon665 ด้วยนะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    น่าจะบอกวิธีลงด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vanda อ่านกระทู้
    น่าจะบอกวิธีลงด้วยนะ
    มันลงง่ายครับเเล้วมันก็คลาสสิกผมเลยคิดว่ามันไม่จำเป็น

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ง่ายจริงๆด้วย

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: