ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ขอบคุณทุกท่านเลยค่ะแต่ปัญหาวันนี้มี อยู่ว่า Windows Loader 2.1.4 ใช้ carck วินโดรไม่ได้ค่ะมีแต่อื่นไหมค่ะ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    ใช้ Remove WGA เลยดีกว่ามั๊ย...แต่มันจะ Update Windows ไม่ได้
    Trying not to feel the same

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    ใช้ Remove WGA เลยดีกว่ามั๊ย...แต่มันจะ Update Windows ไม่ได้
    เอาค่ะ ต้องการค่ะจัดมากเลยค่ะ

อยากทราบเรื่อง บอร์ดตัวไหนใส่ cpu อะไรได้ไหมต้องหาอ่านจากไหนค่ะ

แล้วก็วินโดร xp ทำไมไลน์แผ่นวินโด 64 bit ไม่ได้ค่ะ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    http://www.mediafire.com/?y3ndz9n7682b8sp

ผมใช้อยู่อัพให้สดๆ คลายซิปปิดไวรัสด้วยครับ มีทั้งตัวลบ ตัวแครก รับรองอัพเดตได้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?y3ndz9n7682b8sp

ผมใช้อยู่อัพให้สดๆ คลายซิปปิดไวรัสด้วยครับ มีทั้งตัวลบ ตัวแครก รับรองอัพเดตได้ครับ
    ขอบคุณค่ะ จะลองจัดมา แนะนำวินโด แบบแต่งได้ไหมค่ะ วิน เจ็ด

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    ขอบคุณค่ะ จะลองจัดมา แนะนำวินโด แบบแต่งได้ไหมค่ะ วิน เจ็ด
    ที่ผ่านมาแครกผ่านหมด วิน7แต่ง64บิต ที่ดีๆก็ w7 ตัวGamer

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ที่ผ่านมาแครกผ่านหมด วิน7แต่ง64บิต ที่ดีๆก็ w7 ตัวGamer
    ขอบคุณค่ะ ้้้hhhhhhhค่ะค่ะ

คอมค้าง

แล้ววิืน xp สามารถไลน์ไฟล์ 64 บิตได้ไหมค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    ขอบคุณค่ะ ้้้hhhhhhhค่ะค่ะ

คอมค้าง

แล้ววิืน xp สามารถไลน์ไฟล์ 64 บิตได้ไหมค่ะ

ได้หมดอะครับให้มีไดร์ไร้ โปรแกรมไร้

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้หมดอะครับให้มีไดร์ไร้ โปรแกรมไร้
    ขอบคุณค่ะขอบคุณมากมากค่ะ ทุกท่านเข้ามาได้นะค่ะ กด ขอบคุณทุกท่านเลยค่ะ อยากรู้มากมากเพราะ ที่ทำงานเก่าไม่เห็น มันจะวุ่น ขนาดเนี่ยเลยวันหนึ่งขายคแมได้เป็น ห้าสิบเครื่องประกอบลงโปรแกรมวุ่นมากเลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อยากไม่มีปัญหาจริง ก็ลงจากแผ่น เครื่องลูกค้าแรงก็ใช้เวลาลงวินโด้แค่15-20นาที ไดร์เวอร์ถ้ามีแผ่นก็เสร็จภายใน30นาที(ไม่รวมโปรแกรมสามัญ)

แต่ถ้าไม่มีอยากได้ไวก็ให้เอา Hardware Ids ไปค้นหาใน Google แล้วเลือกของ เวป www.driveridentifier.com

เพราะไดร์เวอร์เขาชัวมากลงแล้วไม่ค่อยมีปัญหา สอบถามได้ครับพึ่งจบโครงการแล้วพึ่งได้มาฝึกงาน ช่วงนี้ว่างออนตลอด

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chana1991 อ่านกระทู้
    อยากไม่มีปัญหาจริง ก็ลงจากแผ่น เครื่องลูกค้าแรงก็ใช้เวลาลงวินโด้แค่15-20นาที ไดร์เวอร์ถ้ามีแผ่นก็เสร็จภายใน30นาที(ไม่รวมโปรแกรมสามัญ)

แต่ถ้าไม่มีอยากได้ไวก็ให้เอา Hardware Ids ไปค้นหาใน Google แล้วเลือกของ เวป www.driveridentifier.com

เพราะไดร์เวอร์เขาชัวมากลงแล้วไม่ค่อยมีปัญหา สอบถามได้ครับพึ่งจบโครงการแล้วพึ่งได้มาฝึกงาน ช่วงนี้ว่างออนตลอด
    แสดงความดีใจด้วยนะค่ะที่จะจบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ขอบคุณครับ ขออณุญาติแอด MSN นะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: