ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,446

Gangnam Style กังนัม สไตล์(ดูซะจะได้ไม่เอ๊าน์)

ตอนนี้ใครไม่รู้ กังนัมสไตล์ ถือว่า เอ๊าน์

แค่ 4 ท่านี้ก็เต้นกังนัมสไตล์ได้และ

VRZO Gangnam Style กังนัม สไตล์ ทับทิมเต้นสุดยอด

'คัตโตะ'จัดหนัก!ล้อเลียน'กังนัมสไตล์'
    เสือร้องไห้ โดย cutto , kodey , eddy , natty ส่งคลิปวีดีโอ "กำนันสไตล์" ล้อเลียน "กังนัมสไตล์" ยอดชมพุ่งวันเดียวทะลุ 150,000 วิวแล้ว มาชมกันค่ะ
    28 ส.ค. 55 โหนกระแสกันเต็มๆ กับเพลงฮิต กังนัมสไตล์ ของหนุ่มตี๋ร่างท้วมตาตี่ แต่เต้นอย่างพลิ้ว ด้วยท่าเต้นสุดฮา เพราะด้วยจังหวะสนุกชวนเต้นตาม จึงโดนใจคนทั้งโลก ซึ่งมีคนเอาเพลงกังนัมสไตล์นี้ ไปเลียนแบบ เต้น Cover นำมาโชว์ให้ได้ดูกันเพียบ ฮาบ้าง ไม่ฮาบ้างว่ากันไปตามสไตล์ของแต่ละคน ล่าสุดกลุ่ม เสือร้องไห้ โดย cutto , kodey , eddy , natty ส่งคลิปวีดีโอล้อเลียนเพลงกังนัมสไตล์ อัปโหลดมาให้ได้ชมกันในเว็บไซต์ยูทูบดอทคอม ในคลิปชื่อ "PSY - GANGNAM STYLE PARODY - กำนันสไตล์ (เสือร้องไห้)" ซึ่งมีผู้เข้ามาชมแล้วกว่า 150,000 วิว
    โดยกลุ่มเสือร้องไห้ กล่าวว่า เราชอบเพลงนี้ เราเลยเอามาล้อเลียนในแบบไทยๆ ของเราครับ
    ... ไปชมกันค่ะ ว่า 'กำนันสไตล์ ' ของกลุ่มเสือร้องไห้ จะฮากันแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tenshi Ni Fureta Yo
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    ทับทิมน่ารัก

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ใส่เดรสดำได้แซ่บมาก ทับทิม

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    กำนันสิตาย

Go To Sleep
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ว้าว ขึ้นไปอันดับที่ 1 จนได้

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมดูตอนมันออกใหม่ๆ ผมนึกไว้เลยว่าเพลงนี้มันต้องดังแน่นอน
    แล้วมันก็ดังแซงเพลงอื่นๆไปแล้วจริงๆตอนนี้ ขนาดพ่อแม่ผมยังชอบเลยเพลงนี้ ฟังกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ

Master_RPG
    กล่าวขอบคุณ
    1,234
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ชอบทับทิม น่ารักอะไรขนาดนั้น

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    แฟนผมกำลังบ้าเลยละคำนี้ สไตล์ไรนั๋นอะ