ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 765

[PC] ++ GUN ++เกมยิงแนวคาวบอยตะวันตก ขี่ม้า ยิงปืน สุดมัน ภาพเนียน ลิงค์เดียวจบ ***

[PC] ++ GUN ++เกมยิงแนวคาวบอยตะวันตก ขี่ม้า ยิงปืน สุดมันภาพเนียน ลิงค์เดียว ***

Minimum System Requirements:
    * Pentium 4 2GHz or Athlon 2000+ processor
    * 512MB RAM
    * 8x CD-ROM drive
    * 2.8GB of uncompressed free hard disk space
    * 64MB graphics card
    * 16-bit sound card

Install Notes

1) Run "Unpak.bat" to unpack dataz (reqs 4gb free).
    2) Run "Gun.exe" to play game.
    3) Enjoy!!

วิธี download นะค่ะ
    รอเวลานับถอยหลัง ตรงมุมขวา รอจนขึ้น SKIP AD ปุ่มสีเหลือง แล้วคลิ๊ก
    จะเจอเว็บที่ฝากไฟล์ไว้โหลดค่ะ
    ให้เลือก SLOW DOWNLOAD > รอ 30 วิ >พิมพ์ตัวอักษรที่เห็น กด Submit >
    Strat Download Now! แล้วคลิ๊ก

***หมายเหตุ โหลดแบบธรรมดา ค่ะ ห้ามใช้โปรแกรมช่วยโหลดค่ะ ***
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovexxx : 18th December 2011 เมื่อ 12:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Stamford bridge
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    น่าเล่นดีนะครับ ขอบคุณครับ เอาไปเลยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมาครับขอหน่อยน่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมนี้น่าเล่นแฮะ...ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    ถึงภาพจะยังงี้ ขอบอก ว่า ยอดมาก แต่ถ้าอยาก มัน จริง สม จริง สนุก จริง เคลื่อนไหวได้พริ้วจริง RedDead Redemtion

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    2
    สังคมแห่งการแบ่งปันยังมีอยู่จิงๆนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะที่มอบสิ่งดีๆให้กัน

ความสุขครั้งนี้ตัวของฉันจะไม่มีวันลืมเลยนะจ๊ะ [ น่ารักอ่ะ ]

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ่าเจอซักทีเล่นแบบPS2เล็งไม่ค่อยถนัดเลยอะ ขอสูบไปละ กดขอบคุณให้แล้วน่า
    ตอนเล่นทำภารกิจไปซักพัก ก็เล่น OpenWorld แบบ GTA ได้เลยอะหนุกหนุกมันมัน
    สนับสนุนให้อัพต่อไปนะ ปล.ผมเล่นแบบPS2จบไป5รอบและ555+

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    1
    ขอบคุณ
    โหลดไม่ได้เหมือนเดิม