ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756

มาสักที! The Walking Dead EP3 Long Road Ahead

"หลังจากเงียบไปน๊านนานกับเกมส์ซอมบี้จากซีรี่ชื่อดังThe Walking Dead หลังจากรอกันมาเกือบ2เดือนนับตั้งแต่EP2
    ล่าสุดก็ปล่อยให้ทางxbox360เล่นกันแล้วครับ สำหรับสาวกPCยังไม่มีกำหนดการใดๆออกมาแต่ไม่นานเกินรอแน่นอน!!"

แถมท้ายด้วยข่าวดีขณะนี้ทางStemได้ลดราคาเกมส์ถึง40%ครับจาก 24usd.เหลือเพียง14usd.หรือประมาณ500-600บาทเท่านั้น หมดเขตพรุ้งนี้(วันที่31)ใครอยากอุตหนุนก็รีบหน่อยนะครับ
    ปล.จขกท.ไปสอยมาแล้วจ้า ถูกมาก

อัพเดทรูปใหม่ๆภายในเกมส์

"อย่าเข้ามานะไอ้พวกโลลิค่อน!"
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คลิปรีวิวและคะแนนจากIGN *ใครกลัวโดนสปอยก็อย่าดู*

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เนื้อเรื่อง เริ่มหนักตั้งตอน สาม สินะ ; w ;

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    เล่น ทั้ง 1 ทั้ง 2 รอ จบเป็น 10 รอบแล ชอบ มาเร็วๆ น่ะ สาธุๆ

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    จะได้เล่นสักที

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    Blog Entries
    2
    เกมส์โปรดแห่งปี i love zombie!!!! แหะ ๆ ๆ ^_^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    เกมนี้เหมือนดูหนังไปด้วยเล่นไปด้วยเลยตื่นเต้นมาก

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ว้าวอย่กเล่นแล้วสิ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    เกมส์ห่วยมากก็อปมาจาก ซี่รี่ชัดๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้
    เกมส์ห่วยมากก็อปมาจาก ซี่รี่ชัดๆ
    ไม่ทราบว่า ตรงไหนหรือครับ ที่มัน ห่วย? แล้วถ้ามันห่วย ทำไม มันได้คะแนนรีวิว จาก IGN ตั้ง 9 คะแนน ละครับ

ถ้าเม้นแบบนี้ก็อย่าเม้นเลยดีกว่านะ เดี๋ยวจะหาว่าเป็นพวกเรียกร้องความสนใจ
    "พวกเราเป็นมีด ไม่ใช่ดาบ ไม่มีใครจำเป็นต้องเป็นฮีโร่" BY Ghost recon:future soldier

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    รอ สปาต้าคัส อ่ะ

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้

เอิ่ม ก็ชื่อเกมมัน The Walking Dead แล้วจะให้เหมือน Batman หรอครับ?

ผมว่ามันสนุกพอๆกับซีรี่เลย ต่างกันที่ในเกมผมกำกับได้เอง

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gdi123456 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า ตรงไหนหรือครับ ที่มัน ห่วย? แล้วถ้ามันห่วย ทำไม มันได้คะแนนรีวิว จาก IGN ตั้ง 9 คะแนน ละครับ

ถ้าเม้นแบบนี้ก็อย่าเม้นเลยดีกว่านะ เดี๋ยวจะหาว่าเป็นพวกเรียกร้องความสนใจ
    IGN มันก็แค่คนกลุ่มนึง เท่านั้น เทียบไม่ได้กับประชากรคนทั้งโลก ถ้ายังงี้ IGN มาบอกคุณว่า ไปตายแล้วมันดี คุณก็เชื่อเค้าสินะ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ก็เกม มันทำมาจาก หนังซีรีย อ่ะ ครับ
    ความสนุกมันอยู่ที่ได้ เราเป็นคนกำหนด เนื้อเรื่องเอง ไขปริศนา ความกดดัน หรือ การตัดสินใจต่างๆที่มี ผลกระทบ ต่อฉาก ต่อไป

ผมว่าคุณไม่ได้ อ่านเนื้อเรื่องมันหรอก เอาแต่เล่นอย่างเดียว
    ถ้าอยากจะฆ่าซอมบี้ ก็เปลี่ยนไปเล่นเกมอื่น เหอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MC_cat : 30th August 2012 เมื่อ 13:39

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    อ่านแบบคอมมิก
    http://www.pantip.com/cafe/chalermth...A12536915.html
    รู้สึกเนื้อเรื่องจะต่อจากเกมหน่อยๆแถมรู้สึกว่าจะดีกว่าซีรี่(มั้งไม่เคยดู)

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    กลับไปเล่นเกมตัวต่อ ในโทรศัพท์ ไป๊...
    Forever alone !!!! (T____T)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ความห่วยไม่ห่วยขึ้นอยู่กับมุมมองครับ เกมส์นี่สำหรับคนที่เข้าถึงเนื่อเรื่องครับ คนที่ไม่ชอบอ่านเนื้อความและความ ดราม่า จะไม่เข้าใจถึงความเจ็บปวดเรื่องทางเลือกหรอกครับว่าการตัดสินใจของ เกมส์มันต้องคิดขนาดไหน เกมส์ที่ทำให้ต้องคิดแบบนี้ มันมีไม่กี่เกมส์หรอก ที่จะทำได้ดีขนาดนี้ อย่างน้อยก็นุกว่า RE OC ล่ะกัน

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    นาย เฟลเเล้วหละ ที่ไปหาว่าเค้าไปก๊อปมาจากซีรี่หนะ ถ้าก๊อปจริงป่านนี้มีเรื่องเเล้วสิ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    เท่าที่เล่นมาผมว่าเกมส์นี้สุดยอดนะตื่นเต้นกว่าเกมส์แนวซอมบี้ทั่วไป ยิ่งตอนap2ในไร่john ที่มันจะหลอกพวกเราไปกินโคตรหักมุมเลย แล้วก็ไปเห็นเพื่อนที่เหลือแค่ครึ่งตัวแต่ยังไม่ตาย มนุษย์ด้วยกันยังกินกันเลย แล้วตอนที่เจอผู้หญิงในป่าเพื่อนๆเลือกข้อใหนครับ คำตอบมีผลกับตอนท้ายด้วยนะ แล้วตอนเราเล่นจบแตละap เกมส์จะประเมิลเราว่าเรามีนิสัยยังไง คนที่เล่นเกมส์ส่วนใหญ่เลือกข้อใหน ผมว่าสุดยอดครับเกมส์นี้

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    รีบๆมานะ ไม่เคยคิดจะเล่นแนวนี้ แต่พอลองแล้วติดใจ ลุ้นดีเวลาจะทำอะไร
    Phenom II x6 1055T AsRock 880GMH/U3S3 Ram 8 GB Gigabyte GTX660 oc Zalman z11 plus XFX 650W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    IGN มันก็แค่คนกลุ่มนึง เท่านั้น เทียบไม่ได้กับประชากรคนทั้งโลก ถ้ายังงี้ IGN มาบอกคุณว่า ไปตายแล้วมันดี คุณก็เชื่อเค้าสินะ
    สงสัยจะเกรียนมั้งครับพูดแบบนี้ หรือ อ่าน-ฟัง ภาษาอังกฤษไม่ค่อยได้เลยหาว่าเกมห่วย ก่อนจะด่าอะไร คุณนะเข้าถึงตัวเกมหรือยัง ?

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    เค้าก็เอามาจาก ซีรี่ นั้นแหละครับมาสร้างเกมอีกที

IGN ก็แค่คนกลุ่มนึง ที่เป็นคน รีวิวคะแนนของแต่ละเกมได้ดีกว่าคนทั้งโลก ถ้าไปตายแล้วมันไม่ดีคนที่ตายเค้าก้กลับมาสิครับเค้าจะไปทำไม ตายแล้วมันดีนะถูกแล้วผมเชื่อนะ แค่ยังไม่อยากตายตอนนี้เท่านั้นแหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nat236919 อ่านกระทู้
    รอมีคนอัพลงเว็ปนี้ก่อนแล้วค่อยโหลด

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    เป็นเกมที่ผมซื้อแท้แล้วภูมิใจมากๆที่สุดเกมนึงเลยครับอตนนี้ลด 40% อยากให้ช่วยกันซื้อกันเกมมัันดีมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    มันเป็นเกมไม่กี่เกมที่ชวนให้กลับมาเล่นอีกครั้ง เพื่อหาจุดเปลี่ยนและจุดจบของเกม เป็นเกมที่กระตุ้นต่อมอารมณ์ได้ดีกว่าเกมยิงน่ากลัวดังๆหลายเกมอีกต่างหาก ถ้าคุณไม่ชอบก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าคุณไม่เข้าใจภาษาหรือไม่ชอบการอ่านเนื้อเรื่อง คุณก็ไม่ควรเล่นครับ เสียเวลาชีวิตเปล่าๆนะ ผมน่ะชอบมากซื้อแท้มารอเล่นแต่ละ EP อย่างใจจดใจจ่อเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    อยากเล่นเเล้ว ><