ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 278

(ผิดหมวดขออภัย) มีเด็กมาเรียกผมว่าตุ๊ดครับ ทำไงดี

ตามหัวข้อน่ะครับ ทำไงดีครับจะนิ่งเฉยหรือโบกสั่งสอนดีครับ ทั้งที่ผมเป็นชายแท้นะแล้วมันก็เป็นรุ่นน้องด้วยแถมมันเรียกทุกครั้งที่เจอ
    ขนาดนิ่งคิดว่ามันจะเลิกดันไม่เลิก วันนี้ก็เจอกระชากคอเสื้อมันไปทีหนึ่งละ
    จะเอาไงดีครับให้เลิกเรียกผมว่าตุ๊ดสักที รำคาญ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ถามมันว่า Yaranaika? แล้วลากมันเข้าห้องน้ำซะ 555+

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    คำเดียว 'ตืบโลด' ( 2 คำแล้วตู)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    ต่อยหน้ามันไปซะ

เป็นผม ผมต่อยมันไปนานละ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เเล้วคุณตุ๋ดจริงไหมละ ไม่เคยทำตัวเปนตุ๋ดเเต่โดนเรียกตุ๋ดนี่ไม่เคยเจอนะ
    ถ้าเป็นตุ๋ดจริงก็ยอมรับสภาพซะ อยากเป็นตุ๋ดนัก
    เเล้วมันเรียกคุณเพราะอะไรละ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เป็นผมจะบอกมันว่า ***อย่าปีนเกลียวให้มากนะ ถ้าครั้งต่อไปยังพูดอีก ***เจ็บตัวแน่ ( อันนี้สำหรับ ให้มันคิดวิเคราะห์)

แต่ของผมเคยโดน มันล่อผมว่า ไอเหงียน (เหงียน คือ แบบมีอารมณ์ ทางเพศอ่ะ)

ผมเลยเดินไปหามันบอก ***อย่าปีนเกลียวให้มากนะ ต่อยไป3หมัด เข้าแว่น แว่นแตก (โดนไป6000เพราะแว่นมันเป็นแว่นตัด) รู้งี้ น่าจะเอาให้คุ้ม

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsp อ่านกระทู้
    เเล้วคุณตุ๋ดจริงไหมละ ไม่เคยทำตัวเปนตุ๋ดเเต่โดนเรียกตุ๋ดนี่ไม่เคยเจอนะ
    ถ้าเป็นตุ๋ดจริงก็ยอมรับสภาพซะ อยากเป็นตุ๋ดนัก
    เเล้วมันเรียกคุณเพราะอะไรละ
    ผมก็ไม่แน่ใจนะครับผมเคยถามว่าเหมือนตรงไหนมันก็ตอบ น้ำ้้เสียงกวนๆว่าทุกตรง
    เหมือนตรงไหน แป้งไม่ทา หน้าไม่แต่ง เก้งไม่ยุ่ง ผู้หญิงผมก็คุยปกติไม่ได้ทำเสียงวี๊ดว๊าดอะไร
    หรือผมต้องหาแฟนสักคนมันจะได้เลิกด่า พอดีแอบชอบอยู่คนหนึ่ง

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ยังนิ่งไม่พอนะ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amymos อ่านกระทู้
    เป็นผมจะบอกมันว่า ***อย่าปีนเกลียวให้มากนะ ถ้าครั้งต่อไปยังพูดอีก ***เจ็บตัวแน่ ( อันนี้สำหรับ ให้มันคิดวิเคราะห์)

แต่ของผมเคยโดน มันล่อผมว่า ไอเหงียน (เหงียน คือ แบบมีอารมณ์ ทางเพศอ่ะ)

ผมเลยเดินไปหามันบอก ***อย่าปีนเกลียวให้มากนะ ต่อยไป3หมัด เข้าแว่น แว่นแตก (โดนไป6000เพราะแว่นมันเป็นแว่นตัด) รู้งี้ น่าจะเอาให้คุ้ม
    มาจากเงี่ยนมั้ยครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ต่อย ไปเลยครับ เด็ก โปก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    คุณต้องมีอะไีเหมือนตุ๊ดถึงมันเรียกหรือล้อคุณ คุณลองอยู่ในก๊กคุณหรือ อยู่กับแฟนคุณก็ได้ แค่นี้ก็น่าจะหมดปัญหาละ

แต่แนะนำอย่าให้กำลังเลยครับ คิดถึงอนาคตด้วย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ผช หรรือ ญ ครับ ถ้า ญ เป็นผมๆจะถามย้อนไปว่าจะลองไหมล่ะ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมก็เคยเจอครับ ผมจะทำมาดเข้มใส่มันเวลามันพูดทักหรืออะไรก็แล้วแต่ผมจะทำเหมือนมันไม่ได้อยู่ในสายตาของผม แล้วมันก็เงียบไปเองเลยอะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ที่เขา บอกเราตุ๊ดนั้นเพราะ คุณไม่คุยกับ ญ หรือป่าวไม่มีเเฟนอะไรเเบบนี้หรือป่าว
    - ตอนขึ้น ม.4 ใหม่ ๆ ก็มีรุ่นน้องมาชอบ เเบบไม่เยอะเเต่ก็พอตัว เเต่ผมก็ไม่ได้คุยกับใคร เพื่อนผมเลยบอกเป็นเกย์หรอเด็กมาให้ เ_ด ไม่เอา (พูดกันตามภาษาเพื่อนน่ะครับ )

จนผมมีคนคุยด้วย จากนั้นมันก็เลยเลิกพูดเลยว่าผมเป็นเกย์ ลองหาเเฟนดู ๆ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satsawat7925 อ่านกระทู้
    ผช หรรือ ญ ครับ ถ้า ญ เป็นผมๆจะถามย้อนไปว่าจะลองไหมล่ะ
    จัดไป ถ้าผู้ชายต่อยมัน ถ้าผู้หญิงถามไปลองสักคืนมั้ย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ปัญญาอ่อน พวกที่บอกให้ไปทำร้ายเขาน่ะ คู่กรณีเด็กกว่าแท้ๆทำตัวไม่สมกับเป็นคนโตกว่าเอาซะเลย
    ถ้ากะอีแค่อารมณ์ตัวเองยังควบคุมไม่ได้ปล่อยให้อีกฝ่ายมันยั่วก็สมควรแล้วที่จะให้โดนด่าว่าตุ๊ดน่ะ เพราะลูกผู้ชายเขาใช้เหตุผลไม่ใช่อารมณ์

จขกท.จะเลือกอารมณ์หรือเหตุผลก็แล้วแต่คุณนะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nan chao อ่านกระทู้
    ปัญญาอ่อน พวกที่บอกให้ไปทำร้ายเขาน่ะ คู่กรณีเด็กกว่าแท้ๆทำตัวไม่สมกับเป็นคนโตกว่าเอาซะเลย
    ถ้ากะอีแค่อารมณ์ตัวเองยังควบคุมไม่ได้ปล่อยให้อีกฝ่ายมันยั่วก็สมควรแล้วที่จะให้โดนด่าว่าตุ๊ดน่ะ เพราะลูกผู้ชายเขาใช้เหตุผลไม่ใช่อารมณ์

จขกท.จะเลือกอารมณ์หรือเหตุผลก็แล้วแต่คุณนะครับ
    งั้นถ้าผมด่าคุณว่า ตุ้ด คุณคงไม่ว่าอะไรใช้ไหมครับ

คนเรานิสัยมันแตกต่างกันครับ คุณก็รู้ อาจจะมีคนที่คิดเหมือนคุณและคิดต่างคน

ต้องเข้าใจด้วยว่า สมัยนี้มีแต่คนไม่ยอมคนซะด้วยซิ ุถึงแม้ความจริงจะรู้อยู่แก่ใจ

แต่คงไม่มีใครอยากให้ใครมาว่า อย่างเดียวหรอกครับ

บางคนตกเป็นแพะรับบาปได้ เพราะว่าเรายอมอย่างเดียว เฉยอย่างเดียวโดยไม่ทำอะไร

มันต่างกับคนที่กระตือรือร้นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 2nd September 2012 เมื่อ 23:10

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    บอกมันไปเลยครับ
    "เอาเมียคุณมานอนกับผมคืนนึงมั้ย แล้วไปถามเมียคุณเอาเองว่าผมตุ๊ดมั้ย"

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    เปรียบกับความรัก

สมมุติ มีคนมาชอบคุณ แต่กลับมีอีกคนมาบอกว่าคุณมีแฟนแล้ว ทั้งๆที่คุณไม่มีแฟนหนะ

ถ้าคุณเฉย โดยที่ไม่ทำอะไร

ชีวิตคุณอาจจะเปลี่ยนไป เพียงเพราะคำพูดของใครสักคน

อย่านิ่งดูดาย เป็นควาย ฟังคน สีซอ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A BETTER MAN อ่านกระทู้
    ถ้าเขาชอบเราจริงๆ เขาก็ต้องพยายามทุกวิถีทางหาความจริงว่าเรามีแฟนหรือปล่าว
    ถ้าเขาหูเบาเชื่อคนอื่นก็ปล่อยเขาไปครับ ผุ้หญิงแบบนั้น
    ไม่มีค่าพอที่จะให้เรารัก เราดูแลหรอก แล้วคำพูดของใครสักคนนั่นแหละครับ
    เป็นตัวพิสูจน์ที่ดีเลยว่าเขาคือรักแท้หรือปล่าว
    อย่าเอาชีวิตไปจมปรักกับสิ่งที่ดักดานเลยนะครับ มีอะไรให้ทำมากกว่ารักแท้ๆ
    my center คุณก็เรื่องความรักทั้งนั้นเลยนะ นึกว่าจะเข้าใจความรักดี หรือแค่ก็อปเขามา
    ผมหมายถึงคนที่เขาหูเบาไงครับ ถ้าเขาไม่ถามเรา มันก็เท่านั้นครับ

สมัยนี้ผู้หญิงคิดไปเองเยอะแยะ โลกส่วนตัวสูงครับ

ผมแสดงความเห็นโดยรวมครับ ไม่ใช่แสดงความเห็นแค่ส่วนๆนึงเท่านั้น

my center ผมก็ไม่ได้ไปก๊อบใครนี่ครับ อันไหนคิดเอง ก็เขียนเอง อันไหนไม่คิด ใส่เครดิต

ความเข้าใจความรักมันวัดกันไม่ได้หรอกครับ

คุณรู้ ด้วยหรอ ว่าผมเข้าใจความรักมากแค่ไหน

ผมว่าผมโพสแบบเปิดใจให้คิดไปหลายๆมุม ซะอีก แต่คุณไม่เข้าใจเองตังหาก

ความเข้าใจของคนเรามันต่าง

คำถามแบบนี้ก็มีคนเคยถาม

ผมก็โพส และมีความคิดเหมือนคุณนั่นแหละ

แต่เราก็ต้องเปิดใจรับความคิดเห็นคนอื่นบ้างครับ จะจมปลัก กับความคิดของตัวเองคนเดียวไม่ได้ครับ

แล้วที่ผมโพสไป ไม่ได้อ้างอิง หรือไป เถียงใครนี่ครับ ผมโพสให้จขกท. คิดเขาจะได้เข้าใจอะไรมากขึ้น คนเรามันไม่ได้เหมือนกันทุกคนนี่ครับ

ผู้หญิง ที่ไม่หูเบา เชื่อใจคนที่รัก ไม่ใช่ว่าจะมีทั้งโลกเลยนี่ครับ

แต่โพสของคุณกลับ มา อ้างอิงถึงผม มันหมายความว่ายังไงหละครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 4th September 2012 เมื่อ 01:52