ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

[PC-GAME/ACTION] SLEEPING DOGS [BLACKBOX] [PUTLOCKER] [DIRECT LINK] โหลดเต็มสปีด

SLEEPING DOGS

Genre: Action
    Publisher: Square Enix
    Developer: United Front Games
    Release Date: Aug 14, 2012
    Platform:PC/WINDOW

ธีมเนื้อเรื่องของเกมนี้จะคล้ายกับหนังเรื่อง Internal Affair โดยตัวเอก Wei Shen เป็นตำรวจที่มาจาก San Francisco ซึ่งเขาถูกดึงตัวให้มาช่วยงานที่ฮ่องกงเพื่อขจัดพวกแกงค์มาเฟีย ด้วยการสร้างสถานการณ์ให้ตัวเขาถูกจับเข้าคุกเพื่อจะให้ Jackie Mah เพื่อนสมัยเด็กของเขาซึ่งทำงานให้กับพวกแกงค์มาเฟียตายใจ โดยทางต้นสังกัดหมายมั่นให้ Wei Shen ไปเป็นสายและสืบความเคลื่อนไหวของแกงค์ต่างๆในฮ่องกง โดย Wei Shen จะขอให้ Jackie Mah ฝากตัวเขาให้ไปทำงานกับทางกลุ่มของเขา ซึ่ง Wei Shen ต้องสร้างความเชื่อมั่นและความไว้ใจให้กับทางแกงค์เพื่อจะได้สืบข้อมูลลับและอำนวยความสะดวกให้กับทางกรมตำรวจในการกำจัดเหล่าแกงค์มาเฟียในฮ่องกงให้ราบคาบให้ได้ ซึ่งเหล่านี้เป็นการการันตีได้ว่าเนื้อเรื่องเกมต้องมีจุดหักมุมเชือดเฉือนดราม่าให้เราได้เห็นอย่างแน่นอน คลิ๊กๆ

Minimum System:

CPU: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    RAM: 2GB
    HDD: 15 GB free disk space
    Graphics: More than 320 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 10 Compatible
    DirectX: Version 10

Recommended System:

CPU: Any Quad-core Intel or AMD CPU
    RAM: 4 GB
    HDD: 15 GB free disk space
    Graphics: 512 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 10 Compatible
    DirectX: Version 11

ช่วยกด ขอบคุณ ให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป

บางครั้งอาจจะโหลดช้าเนื่องจากเซิฟเวอร์ทำงานหนัก,ให้รอซัก 30 นาที แล้วค่อยโหลดต่อก็จะเร็วนะครับหรือโหลดช่วงเย็นๆนะครับ
    BLACKBOX -GAME

Putlocker

PART 1 ll PART 2 ll PART 3 ll PART 4 ll PART 5 ll PART 6 ll PART 7

www.blackboxrepack.com

1.โหลดไฟล์ให้ครบ 7 พาร์ท
    2.ทำการแตกไฟล์+พาสเวิดพาส
    3.เข้าเล่นได้เลยครับ

คำยืนยันจากท่านที่โหลดไปเล่น

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 31st August 2012 เมื่อ 13:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เจิมก่อนครับผม ^ ^ ขอโหลด แปบ

โหลดไม่ขึ้นเลย แฮะ -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samboom48 : 31st August 2012 เมื่อ 13:53

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมโหลดเกมมา part 1/3/4/5/6/7 เป็น RAR_File เเต่part 2 มันเป็น WinRAR อ่ะคับ เเล้วมันเเตกฟายไม่ได้ ผมต้องทำไงอ่าคับ ช่วยหน่อย

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qq0847943330 อ่านกระทู้
    ผมโหลดเกมมา part 1/3/4/5/6/7 เป็น RAR_File เเต่part 2 มันเป็น WinRAR อ่ะคับ เเล้วมันเเตกฟายไม่ได้ ผมต้องทำไงอ่าคับ ช่วยหน่อย
    ขอดูรูปหน่อยนะครับ