ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 506

~Assassin Creed 3 Scrrenshot NEW~!!!!!

BOSTON

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mayden2012 : 31st August 2012 เมื่อ 15:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    มันไม่ใช้อะกิ๊ฟมันไม่ใช้อะ ลงหมวดข่าวซะอลังแต่กลับมีแค่รูปที่หาจาก Google - -

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    มันไม่ใช้อะกิ๊ฟมันไม่ใช้อะ ลงหมวดข่าวซะอลังแต่กลับมีแค่รูปที่หาจาก Google - -
    ก็ไม่ต้องเข้ามาดูสิครับ ลงไว้ให้คนที่ไม่รู้ หรือ ผู้ที่ไม่รู้ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mayden2012 อ่านกระทู้
    ก็ไม่ต้องเข้ามาดูสิครับ ลงไว้ให้คนที่ไม่รู้ หรือ ผู้ที่ไม่รู้ ครับ
    ถ้ามีแต่รูปผมว่าควรลง pic post มากกว่า

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ก็มันมีแต่ Screenshort จะให้ใส่อะไรหนักหนา บางทีผมก็ไม่ค่อยเข้าใจ
    เห็นบางคนมีเนื้อหาก็จริง แต่ก็ก๊อปมาจากข่าวเดิม อ่านกันจนเอียนไปข้าง จนไม่รู้ว่าอ่านกระทู้เก่ารึใหม่
    ไม่พอใจ ขออภัย

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    น่าจะลง Pic Post ดีกว่านะครับ มีแค่ภาพอะนะ

มีแค่ภาพ กับคำว่า Boston อะนะ

เปลี่ยนจากคำว่า Scrrenshot เป็น Screenshot ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 31st August 2012 เมื่อ 15:53
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    เจ้าของกระทู้ เฟล
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เข้ามาดูเฉยๆ มีแต่ภาพก็ดูได้ไม่ตาย 5555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emerald01 อ่านกระทู้
    ก็มันมีแต่ Screenshort จะให้ใส่อะไรหนักหนา บางทีผมก็ไม่ค่อยเข้าใจ
    เห็นบางคนมีเนื้อหาก็จริง แต่ก็ก๊อปมาจากข่าวเดิม อ่านกันจนเอียนไปข้าง จนไม่รู้ว่าอ่านกระทู้เก่ารึใหม่
    มันก็ถูกอย่างที่คุณว่าแหละครับ ที่ก๊อปข่าวเดิมมาใส่ผมเห็นบ่อยละเบื่อมาก แต่ผมแนะนำให้คุณใส่รายละเอียดไปด้วยเช่น ภาพนี้มันมาจากที่ไหน จากงานอะไรประมาณนี้ ถ้ามันเป็นภาษาอังกฤษก็เอาเฉพาะเนื้อหาสำคัญของข่าวมาแปล ฝึกแปลในกูเกิ้ลก็ได้มันก็จะเพิ่มรอยหยักให้สมองด้วย แต่ถ้าหากคุณไม่มีเวลามานั่งแปลแต่อยากจะเอาภาพมาให้เพื่อนๆได้ดูกันผมก็เข้าใจนะ ต่อจากนี้ก็เป็นเรื่องของ MOD ที่จะมาจัดการว่าจะย้ายกระทู้หรือไม่อย่างไร

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ผมว่าภาพมันคมชัดกว่าภาคก่อนๆมาก
    ปล.ผมมีหน้าที่เสพย์อย่างเดียวครับ ไม่มีสิทธิ์ว่า

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ตอนช่วงเมษายนผมเคยเอาประวัติบุคคลสำคัญ+ภาพ ใน AC3 ลงไปรอบหนึ่งแล้วตอนนี้ไม่รู้จะเอาอะไรลงแล้ว
    แค่อยากมาแบ่งปัน.....การที่มาพิมว่าผมกับการที่คุณเอาเวลา มา POST กระทู้ใหม่เหมือนผมแบบนี้อะไรมันจะคุ้มกว่ากันนะ
    พิมว่าผมมันง่ายกว่าเยอะเนาะ.... โธ่เอ้ย

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emerald01 อ่านกระทู้
    งั้นก็บอกคนโพสอะครับ ถ้าอยากลงรูปอย่างเดียว ก็ไป pic post อันนี้มันคือ News ถึงจะมีแต่รูปภาพ คุณก็ต้องมีเทคนิคจากการบรรยายด้วย

ไม่งั้นมันจะเรียกว่า ข่าวใหม่หรอ ข่าว ss ไม่มีใครว่าหรอก แต่ขอข้อมูลด้วย ถ้าขี้เกียจโพสมาก ก็ไม่ต้องโพสจบ!!

ข่าวส่วนใหญ่ มันจะมีหน่วยแขวะอยู่แล้วแหละครับ ว่าเก่าหรือใหม่ มันตรวจสอบกันเองอยู่แล้ว(เคยโดนตอนเริ่มโพสใหม่ๆ) ถ้าเก่าจริงคนเค้าโวยหมดแหละครับ

(แต่โทดที่พี่ไม่เคยก๊อป ^^)

ยังยืนยันคำเดิมสำหรับหมวด News

"ถ้า***ขี้เกียจมากก็ไม่ต้องโพส!!! จบ!!!"

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ต้องทำความเข้าใจนะครับ NEWS มันเป็นข่าว

แต่ในเมื่อคุณลงภาพอย่างดียวควรจะใส่ใน หมวนอื่นมากกว่าครับ

ถ้าอยากลงหมวดนี้จริงๆก็มีเนื้อหาสักหน่อยก็ดี เพราะภาพ พวกนี้ส่วนใหญ่คงจะดูกันแล้วแหละ ส่วนคนยังไม่ได้ดูก็ดู ซะ นะ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

ข้าคือ โกโรเจอร์ (มีคลุมแดง ใช่เลย หนวดด้วย)
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อยากเล่นมากๆเลยอ่า มาไวๆ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    เสพดราม่า

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    คราม่ากันซะแล้วทีแรกผมนึกว่าข่าวอะไรนะ==
    DDDDDDDDD

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    2
    I'm King Of Drama

(ต้องให้รู้จักเหตุผล และรสชาติของชีวิต)

จริง ๆ ไอ drama ของผมก็แค่อยากอธิบาย กลัวไม่เข้าใจ (แค่เป็นคนพูดมาก ประมานนั้น^^)

Linkinpark Forever
    กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    ภาพสวยมากครับ เเต่กินเสปคเครื่องน่าดูเลยอ่ะ

ปล. โลกนี้มันอยู่ยากขึ้นทุกวันคับ ต้องทำใจ