ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    Blog Entries
    1

[PC]Warcraft III แตกไฟล์เล่นได้เลย[Mediafire][มือใหม่ครับ]

วิธีโหลด lunkbucds.com

โหลดเกมส์ที่นี้ มีทั้งหมด 7part

part01
    part02
    part03
    part04
    part05
    part06
    part07

วิธีติดตั้งเกมส์

1. รวมไฟล์ทั้งหมดเข้าดว้ยกันแล้วแตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Wrar ใครยังไม่มีโหลดได้ที่นี้ครับ Download

2. หลังจากแตกไฟล์เสร้จจะได้ Folders Warcraft III จากนั้นก้อเข้า ตัวเกมส์ที่อยู่ไน Folders แล้วไปลุ้ยกันได้เลย

ดูวิธี รวมไฟล์ทั้งหมดเข้าด้วยกันและแตกไฟล์ ได้ที่นี้ครับ คลิก

ขอคำขอบคุณสักนิดเพื่อเป็นกำลังใจให้ผม ได้อัพเกมส์ดีดีแบบนี้อีก ขอบคุณครับ

เครดิต : daykiza
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prozero99 : 14th August 2011 เมื่อ 00:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    รหัส แตกไฟล์ อะไรครับ ช่วยเอาลงสักนิด ก็อปมา ก็เอาให้หมด หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    มีภาค Frozen Throne ป่าวครับ ในตัวไฟล์อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ metalstock อ่านกระทู้
    มีภาค Frozen Throne ป่าวครับ ในตัวไฟล์อ่ะ
    ไม่มีครับ
    ผมลงอีกกระทู้หนึ่งแล้วนะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=12475

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่มีพาสเวิร์ดหรอคับ

ผมไม่มี

กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    ไปโหลด Dota เล่นเลยก็ได้ครับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=12475