ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    หน้าจะพวกขี้เกียจคอมเม้นนะครับ แต่อย่างน้อยก็กด ขอบคุณ ให้ครับ

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    ผมสังเกตนะบางทีเคยรีวิว Prototype 2 ครั้งแรก ตั้งเสร็จเล่นเกม กลับมาอีกที 50 กว่าสุดท้ายลงด้วย 93 555555 ภูมิใจมากตอนนั้น
    .. BUT I CAN'T SLEEP

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    ผมกดไม่ได้ละครับ กดมากไปจนถูกระงับ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ปกติผมสิงสู่อยู่หมวด Movie คอยหาข่าวมาโพส ดูกัน 100-200 ได้ ขอบคุณ 5 คน 10 คน แต่ไม่ใช่ปัญหาหรอกครับ คนทำ ทำด้วยใจที่อยากแบ่งปัน

แต่ที่ดูแล้วชอบใจมากกว่าคือ Comment ครับแลกเปลี่ยนความเห็นกันเยอะๆ ไอ้เราก็ปลื้มได้รู้ว่าสิ่งที่ทำมีคนสนใจเท่านั้นก็พอ

ยิ่งเกี่ยวกับหนังได้แลกเปลี่ยนความเห็นวิจารณ์หนังกันมันก็สนุกดีนะครับ Thank ไม่จำเป็นเลย แค่ 1 Comment คนทำก็ดีใจแล้ว

[แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลา + เริ่มขี้เกียจนานๆเลยจะ ment ซักที ฮา ฮา ฮา]

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    เวลาผมอ่าน ถ้าชอบใจจริงๆก็จะกดขอบคุณนะ แต่ถ้าเฉยๆหรืออ่านแล้วก็จะคอมเม้นอ่ะคับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ผมว่าคอมเม้น มันยังจะมีสาระมากกว่าปุ่มขอบคุณอีกนะ ไม่กดขอบคุณผมไม่สนใจหรอก อยากเห็นคอมเม้นของคนที่เข้ามาดูกระทู้ว่าเขาคิดอะไร

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    สำหรับผม ผมก็ไม่ได้สนใจคำขอบคุณนะครับ ถ้ามีคนกดแล้วผมเอาไปกินได้ เอาไปแลกเป็นเงินได้

นั่นแหละผมถึงจะสนใจคำขอบคุณ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ถ้าอ่านแล้วถูกใจ ก็ ขอบคุณ แต่ส่วนใหญ่จะลืมมากกว่า

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    อ่านๆไปงั้น ถ้าไม่ถูกใจจริงๆก็ไม่กดหรอกครับ

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    ในความเห็นผมก็คือ

ผมจะกดขอบคุณในกระทู้ที่ผมถูกใจอ่ะนะ

และส่วนมากผมจะกดขอบคุณให้คนที่อัพเกมมาแจก อันนี้ต้องกดให้มากๆ เพราะเขาอัพทั้งวันทั้งคืน อันนี้สมควรกดขอบคุณเพื่อให้กำลังใจคนอัพจริงๆครับ

ส่วนกระทู้ที่เอาข้อมูลจากที่อื่นมาโพส มันเทียบไม่ได้กับการอัพเกมส์เลย และผมจะกดให้กับกระทู้ประเภทนี้เฉพาะกระทู้ที่ถูกใจจริงๆ (อย่างเช่นกระทู้รวมเรื่องตลกหลายๆเรื่องเป็นต้น)

ปล. คหสต นะครับ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ไม่ต้องการคำขอบคุณ เพราะการที่เราทำเพื่อทุกคน ไม่ใช่คำขอบคุณ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ผมมีสิทธิ์ที่จะกด ไม่กด ใครจะทำไม!?

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันจำเป็นต้องขอบคุณทุกกระทู้ ที่เข้าดูเลยหรอ

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    ครับๆๆๆ ขอบคุนมากครับบ ที่มาคอมเม้นท์กัน ^^

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artloverr อ่านกระทู้
    ตัวเลขกล่าวขอบคุณ มีคุณค่า ทางจิตใจนะสำหรับบางคน มันภูมิใจในตัวเอง
    นานๆทีนายพูดมีสาระก็เป็นด้วยนะครับ^-^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    ส่วนผมได้คำขอบคุณน้อยน่ะไม่เท่าไหร่หรอกไม่ซีเรียส แต่ตั้งกระทู้ไปได้แค่ไม่ถึง 10 นาที กระทู้ตกไปอยู่หน้า 2 ซะแล้ว พักนี้เจอบ่อยมากเลยครับ ไม่รู้เป็นไร มีใครเป็นแบบผมบ้าง

เอาวิธีปั้มกระทู้เนียๆ จนมดทำอะไรไม่ได้เลยเอามะจะได้ PMไปอก

สวนตัว เราก็ไม่สนใจหรอกครับ แต่ที่ เสียใจคือ ตั้งคลิป ถามความคิดเห็น แทยไม่มีใครโพสตอบเลย นี่หน้าคิด-*-
    MY CENTER ^

เพื่อชีวิต.
    กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,539
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    นานๆทีนายพูดมีสาระก็เป็นด้วยนะครับ^-^
    ปกติผมพูดไร้สาระ ใช่ป่ะครับ (เหมือนโดนหลอกด่า)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คำขอบคุนมีค่าเท่าเงินป่ะ? คำขอบคุนมีค่าเท่าข้าวป่ะ ? คำขอบคุนมีค่าเท่าหญิงป่ะ?

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~!-!eRo~ อ่านกระทู้
    สำหรับผม

ไม่สนใจคำขอบคุณหรอกครับ ^^"
    เห็นด้วยครับ ถ้าจะทำเพื่อหวังคำขอบคุณอย่างเดียว มันเหมือนทำเพื่อเอาหน้า เหมือนคนที่ไปทำบุญแล้วต้องได้หน้า เป็นเจ้าภาพมีคน ไม่งั้นไม่ทำ
    Western Digital

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ปุ่ม Thank ทีแรกเลยที่พี่โจ๊คเกอร์เขาเอาเข้ามาใส่ไว้ เป็นเพราะว่า ต้องการลดการตอบกระทู้ ประเภทว่า "ขอบคุณครับ ขอบใจครับ"
    คือว่า ถ้่าจะตอบกระทู้แค่นี้ ก็ไม่ต้องตอบ แค่ไปกดปุ่ม thank เอาแทน เพราะช่วงนั้น บอร์ดล่มบ่อยมาก นั่นเป็นการแก้ปัญหา ทำให้เซอร์เวอร์ ทำงานน้อยลง
    นั่นคือ จุดประสงค์ แรกเริ่มเลยที่มีปุ่ม Thank เข้ามา..... แต่พอเวลาผ่านไป จุดประสงค์ ของปุ่ม thank ดันกลายเป็นการเก็บแต้มไปซะได้... ก็แล้วแต่มุมมองอะนะ

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ก็ประมาณนั้นแหละครับ บางคนอาจจะมองผ่าน ๆ อาจเป็นได้...
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    คิดมากครับ ผมก็เคยคลั่งนะไอคำขอบคุณเนี่ย แต่ตอนนี้ไม่ละ ผมคิดว่าการมีคนกล่าวขอบคุณเยอะมันดูเท่ดี เลยอยากให้มีคนกดกล่าวขอบคุณเยอะๆ แต่ ตอนนี้ผมไม่สนใจละ อยากทำอะไรก็ทำไม่สนใจ