ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Hitman: Sniper Challenge [FULL] [2012] [ONE2UP] [1.5GB] ไอ้หัววิ้งกับสไนเปอร์สุดโหด

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ถ้ามีปัญหา แคร็กของตัวที่อยู่ในเกมแล้ว (ปัญหาในเกมคือ มันจะถามหา Hasc_ อะไรไม่รู้แหละที่ dll )
    ให้ลงแคร็กนี้แทน
    GAMECOPYWORLD
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ก็นะผมเล่นได้ครับ มีปัญหาหลายอย่างนิดหน่อย

แต่เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sabuhey อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ

ขอให้ท่าน 2 คนนี้พูดใหม่ก็ได้นะ ฮุๆ

Get ready to pull the trigger on a completely new chapter in the award-winning Hitman series. Be the ultimate assassin in the Hitman Sniper Challenge by testing your reactions, focus and skill in a stand-alone hit available only for Hitman Absolution pre-purchases.
    Get ready to pull the trigger on a completely new chapter in the award-winning Hitman series. Be the ultimate assassin in the Hitman Sniper Challenge by testing your reactions, focus and skill in a stand-alone hit available only for Hitman Absolution pre-purchases. Unlock weapons and upgrades that can be carried over into HITMAN: ABSOLUTION and compare your scores with other players around the globe using online leaderboards.
    HITMAN: SNIPER CHALLENGE has been created as a standalone experience to reward fans who pre-purchase HITMAN: ABSOLUTION.
    From a balcony overlooking a roof-top party, you are tasked with taking out Richard Strong, Jr., CEO of Stallion Armaments, along with his entire staff of bodyguards. Skilled players will capitalize on score multipliers, discover secret extras, unlock equipment upgrades, and marvel at the many creative ways to discretely dispose of a body while they work to fulfil their contract in the most efficient way possible.
    - Supported operating systems: Microsoft ® Windows ® Vista / 7
    - Dual Core Processor 2 GHz
    - 2 GB of RAM
    - 1.6 GB of free hard disk space
    - 3D-graphics adapter with 512 MB of memory (NV8600 or equivalent AMD)
    - DirectX ® 10.0

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/CTiaa
    part 02 http://adf.ly/CTibq

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 11th September 2012 เมื่อ 06:09

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    ก็นะผมเล่นได้ครับ มีปัญหาหลายอย่างนิดหน่อย

แต่เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcoueen อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boatth อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้เช่นกันครับ
    ความเร็วในการโหลดต่ำด้วย

ขอให้ท่าน 2 คนนี้พูดใหม่ก็ได้นะ ฮุๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 2nd September 2012 เมื่อ 20:22

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นไม่ได้
    One

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้เช่นกันครับ
    ความเร็วในการโหลดต่ำด้วย

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เป็นกำลังให้นะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    ถ้ามีปัญหา แคร็กของตัวที่อยู่ในเกมแล้ว (ปัญหาในเกมคือ มันจะถามหา Hasc_ อะไรไม่รู้แหละที่ dll )
    ให้ลงแคร็กนี้แทน
    GAMECOPYWORLD

แล้วมันจะถามหา buddha.dll แทน
    ให้โหลดในตัวนี้ คลิก

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    2
    โหลดลงเเล้วทำไมเข้าไม่ได้อะ ลงเเคร็กเเล้วมันขึ้นของskid rowมาปิดไปเกมก็ไม่ขึ้น
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ espadapat อ่านกระทู้
    โหลดลงเเล้วทำไมเข้าไม่ได้อะ ลงเเคร็กเเล้วมันขึ้นของskid rowมาปิดไปเกมก็ไม่ขึ้น
    ขอรูปครับๆ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    ต้องลง strem ก่อนถึงจะเล่นได้ปรกตินะ

ต้องลง strem ด้วย

Ps. 1 มีแค่ด่านเดียวนะ ถ้าอยากเล่นมากกว่านี้ต้องรอ Hitman : Absolute น่ะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    ขอรูปครับๆ
    http://upic.me/show/38706941
    เป็นงี้เเล้วทำไงต่อ
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ espadapat อ่านกระทู้
    http://upic.me/show/38706941
    เป็นงี้เเล้วทำไงต่อ
    เอาเกมไอคอนไหนครับ ลองลงเเล้วรีคอมเเบ้ค่อยเเคร็กครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมตอนแตกออกมาแล้วมันบอกว่าต้องเอาตัวเชื่อมอีกอัน ซึ่งไม่มี

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MrPiG อ่านกระทู้
    ของผมตอนแตกออกมาแล้วมันบอกว่าต้องเอาตัวเชื่อมอีกอัน ซึ่งไม่มี
    รูปหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้เป็นเหมือนคุณข้างบนแล้วครับ กำลังลงใหม่แล้วจะรีคอม แล้วค่อยแคร๊ก ตามที่คุณบอก
    เดี๋ยวจะกลับมาบอกว่าเล่นได้หรือไม่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ให้ใช้เเคร็กนี้ครับทุกคน

http://skidrowcrack.com/hitman-snipe...lenge-skidrow/

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    แคร๊กแล้วมันขึ้นเป็น Skid Row ขึ้นมา เหมือนภาพของคุณ espadapat หน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องลง steam ด้วยใช่ไหมครับเนี่ย
    แล้วต้อง log in หรือเปล่า หรือไม่จำเป็น

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MrPiG อ่านกระทู้
    ต้องลง steam ด้วยใช่ไหมครับเนี่ย
    แล้วต้อง log in หรือเปล่า หรือไม่จำเป็น
    ครับต้องลงด้วย

กล่าวขอบคุณ
    93
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    เอาเกมไอคอนไหนครับ ลองลงเเล้วรีคอมเเบ้ค่อยเเคร็กครับ
    ไม่หายอะต้องลงอันล่างไช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ไม่หายอะต้องลงอันล่างไช่ไหม
    ครับลองเอาเเคร็ก FIX มาเเก้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเล่นได้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วเด้อ ลืมเข้ามาบอกครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เล่นได้ 100% ครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    เล่นไม่ได้อะครับ
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    มันถามหา msvcrt.dll โหลดมาแล้วมันก็ยัง เล่นไม่ได้ -*-
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    ยิง หมดตึก จบเกมเลย อิอิ ช่างจบง่ายอะไรขนาดนั้น นึกว่าจะมีเป็น 10000000000000 ด่านชะอีก เป็นเกมที่หวงด่านจริงๆๆ