ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 145 จากทั้งหมด 186 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4595135143144145146147155 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,601 ถึง 3,625 จากทั้งหมด 4626
    Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    โหดอ่ะ ถือลูกซอง ไป ตายเรียบเลย ^ ^ เดี๋ยว คืนนี้ลองบ้างดีกว่า ^ ^ ผม เล่น เม้าไว ไม่ได้ มึนหัวเลย ^ ^ Death กระจายอีกผม ^ ^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    เขามาจาก BF BC2

ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    ผมก็เล่นนะ BFBC2 ผมว่าเล่น BF3 แล้วไปเล่น BFBC2 มันแข็งๆยังไงไม่รู้
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เมื่อกี้ผมโดนแคลน TEp เตะออก งง เลยเค้าบอกที่เตะเพราะคนเยอะ คนที่ไม่ค่อยเล่นจึงเตะออก แต่ผม งง ผมเล่นทุกวันแต่ไม่เป็นไรครับ ผมอยู่คนเดียวก็เล่นได้อยู่ละ
    ไม่ต้องมานั่งกลัวทำแคลนคนอื่นเสียหาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuttapons : 1st May 2013 เมื่อ 22:34

กล่าวขอบคุณ
    151
    ใครเคยเข้าห้องนี้บ้าง Gamers.com.sg Server 09 CQ [Caspian/Damavand only] ไม่เข้าใจผมเข้าไปมันแบน 1200 นาทีตลอดทุกครั้ง ยังไม่ทันเข้าไปเล่น แบนตลอด

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttapons อ่านกระทู้
    เมื่อกี้ผมโดนแคลน TEp เตะออก งง เลยเค้าบอกที่เตะเพราะคนเยอะ คนที่ไม่ค่อยเล่นจึงเตะออก แต่ผม งง ผมเล่นทุกวันแต่ไม่เป็นไรครับ ผมอยู่คนเดียวก็เล่นได้อยู่ละ
    ไม่ต้องมานั่งกลัวทำแคลนคนอื่นเสียหาย
    อือผมเห็นนายโดนเตะเหมือนกัน เห็นเล่นอยู่ทุกวันร้องไม่ได้เล่น
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

กล่าวขอบคุณ
    151
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warhead007 อ่านกระทู้
    อือผมเห็นนายโดนเตะเหมือนกัน เห็นเล่นอยู่ทุกวันร้องไม่ได้เล่น
    55555 ผมน่าจะเชื่อท่านนะ อยู่คนเดียวก็ดีอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttapons อ่านกระทู้
    55555 ผมน่าจะเชื่อท่านนะ อยู่คนเดียวก็ดีอยู่แล้ว
    ฮ่าๆๆครับ เพราะแคลนแบบนี้เหมือนจะต้องเข้าไปแนะนำตัว พูดคุยอะไรด้วย ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบพูดไมค์กับคนอื่นที่ไม่ใช่เพื่อนจริงๆ มันเกร็งๆอะ ฮ่าๆๆๆ รู้สึกว่าจะโดนเตะกันเพียบเลย อีกอย่างนะ ผมเป็นพวกทำตัวแตกต่าง เขาพูดๆกัน M16A3 เทพ ผมไม่ใช้หรอก ผมใช้ AK-74M แทน ฮ่าๆๆ มันก็เป็นพูดที่เจ๋งมากเลยนะ พอฟัดพอเหวี่ยงกับ M16 เลย แต่ใกล้ๆนี่ยากหน่อย เพราะมันไม่ค่อยรัว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    BF BC2 ซื้อลิมิเต็ดมาพันกว่าบาท เล่นได้ไม่เท่าไหร่ครับ แต่ชอบยิงพวกจรวดมากๆ อยากให้มีจรวดตามเลเซอร์ใน BF4 M95 ด้วยขลังดี แต่ชอบตอน ฮ โดนยิงนะ หมุนเลยกระโดดโลด แต่ดหมดรัชของ BC2 มันมาก

กล่าวขอบคุณ
    10
    แคลนผมมีคนเดียวคือผมครับ 55 SDF แต่ผมงงนะแคลน TEP นี่ บางทีเราฆ่ามันมันก็ด่าเรานูป ไม่รู้น้องมันไปทำไรไว้รึไง แต่ผมชอบนะ สะใจดี แต่แคลน TEP มันชอบไม่ยิงกันครับ ผมเห็นมันจะคุยบอกกันว่า เราอยู่นี่ ขับเจ็ทนะอย่ายิง อะไรแบบนี้ หรือชอบแจกของลับกัน ส่วยฝีมือผมว่าเก่งไม่กี่คนหรอกนอกนั้นไม่ถือว่าไก่ ทั่วๆไป อนาคตน่าจะเก่งขึ้นไปอีก ตอนนี้ซื้อเกม VITA เกมใหม่มาคงไม่เล่น BF3สักพักละ อิอิ 1900 แผ่นมันแพงกว่า BF3อีกออนไลน์ไม่ได้ด้วย น่าจะลดเหลือ150มั่ง

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    เล่นอย่างงี้ เดี๋ยวก็มีไก่มาด่า แล้วมันจะหาว่าใช้บอทใช้โปร
    โปรมีจริงนะตอนนี้ลดและเนียนละ
    ที่ได้ยินมาคือโปร สกิล แบบใช้สกิลได้หมด คือมีวิ่ง พกระเบิด กระสุนเพิ่ม กันระเบิด อะไรแบบนี้ใส่หมด กับพวกโปรแม่น คือยิงไปแล้วมันจะโดนเอง ต้องไปดูคลิปพวก RPG TANK ยิงเจ็ทยิงฮ ซึ่งเทพมากแต่ตอนหลังคนจับได้คนโพสก็มายอมรับเองว่าใช้โปร prob
    บางคนเทพมากสไนป์ยิง ฮ แบบเล็งตรงๆเลยคิดู จริงๆต้องเล็งสูง และเผื่อด้านหน้า โปรนี่เปิดปิดในเกมได้ด้วย เกิดมันหมั่นไส้เราเปิดยิงเราทิ้งสักครั้ง เราก็ไม่รูู้ว่ามันโปร ผมเคยยิงปืนรถถังจากจุด E ไปโดน ฮ ที่จุดเกิด US ในแผนที่ แคสเปน มันบ่นเลยว่าได้ไงวะ จริงๆผมแค่ยิงมั่วเล่นๆไปทางนั้นเฉยๆ 555

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warhead007 อ่านกระทู้
    ฮ่าๆๆครับ เพราะแคลนแบบนี้เหมือนจะต้องเข้าไปแนะนำตัว พูดคุยอะไรด้วย ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบพูดไมค์กับคนอื่นที่ไม่ใช่เพื่อนจริงๆ มันเกร็งๆอะ ฮ่าๆๆๆ รู้สึกว่าจะโดนเตะกันเพียบเลย อีกอย่างนะ ผมเป็นพวกทำตัวแตกต่าง เขาพูดๆกัน M16A3 เทพ ผมไม่ใช้หรอก ผมใช้ AK-74M แทน ฮ่าๆๆ มันก็เป็นพูดที่เจ๋งมากเลยนะ พอฟัดพอเหวี่ยงกับ M16 เลย แต่ใกล้ๆนี่ยากหน่อย เพราะมันไม่ค่อยรัว
    ปืนจู่โจมผมขอบ AEK AN นะ จริงๆอยากเล่น AK 47 เพราะใน COD เล่นแต่ AK แรงมาก 3นัดตาย เสียดายไม่มี หวังว่า BF4 จะมี

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    แคลนผมมีคนเดียวคือผมครับ 55 SDF แต่ผมงงนะแคลน TEP นี่ บางทีเราฆ่ามันมันก็ด่าเรานูป ไม่รู้น้องมันไปทำไรไว้รึไง แต่ผมชอบนะ สะใจดี แต่แคลน TEP มันชอบไม่ยิงกันครับ ผมเห็นมันจะคุยบอกกันว่า เราอยู่นี่ ขับเจ็ทนะอย่ายิง อะไรแบบนี้ หรือชอบแจกของลับกัน ส่วยฝีมือผมว่าเก่งไม่กี่คนหรอกนอกนั้นไม่ถือว่าไก่ ทั่วๆไป อนาคตน่าจะเก่งขึ้นไปอีก ตอนนี้ซื้อเกม VITA เกมใหม่มาคงไม่เล่น BF3สักพักละ อิอิ 1900 แผ่นมันแพงกว่า BF3อีกออนไลน์ไม่ได้ด้วย น่าจะลดเหลือ150มั่ง
    ใช่ครับ ผมว่าเก่งไม่กี่คนหรอก ที่เคยเห็นก็คนเนี่ย TEp-SMILEYYYYYYY ผมวิ่งนำหน้าไปก่อน เขาดักอยู่ผมก็เซ่อซ่าวิ่งไม่ดูตาม้าตาเรือเข้า ปังๆๆๆดับ อันนี้ไม่เท่าไหร่คือผมไม่เห็นจริงๆ แต่พวกทีผมมันวิ่งตามกันมา 4-5 คน มันกดคนเดียวไม่ลง สุดท้ายตายแม่มหมดเลย ไม่รู้เขาเก่งเวอร์หรือทีมผมไม่ค่อยฉลาดกันแน่

กล่าวขอบคุณ
    10
    ใช่ครับ ผมว่าเก่งไม่กี่คนหรอก ที่เคยเห็นก็คนเนี่ย TEp-SMILEYYYYYYY ผมวิ่งนำหน้าไปก่อน เขาดักอยู่ผมก็เซ่อซ่าวิ่งไม่ดูตาม้าตาเรือเข้า ปังๆๆๆดับ อันนี้ไม่เท่าไหร่คือผมไม่เห็นจริงๆ แต่พวกทีผมมันวิ่งตามกันมา 4-5 คน มันกดคนเดียวไม่ลง สุดท้ายตายแม่มหมดเลย ไม่รู้เขาเก่งเวอร์หรือทีมผมไม่ค่อยฉลาดกันแน่
    คนนี้เก่งนะครับ เน้นยิงแม่นๆ ก็เก่งได้หมดครับ + รู้จักเอาตัวรอด ดูแผนที่บ้าง
    พวกที่แบบเพื่อนยิงกันตับแลบ มันยังไม่รู้เรื่องนี่ไหมไหว

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    คนนี้เก่งนะครับ เน้นยิงแม่นๆ ก็เก่งได้หมดครับ + รู้จักเอาตัวรอด ดูแผนที่บ้าง
    พวกที่แบบเพื่อนยิงกันตับแลบ มันยังไม่รู้เรื่องนี่ไหมไหว
    ฮ่าๆๆผมเป็นบ่อย แบบหลบซ่อนอยู่กลางดงศัตรูแล้วมันมาเกิดด้วย หันมาแทบกรี๊ด สาดกระสุนซะครึ่งแม็ก

กล่าวขอบคุณ
    151
    TEp พวก Leader พวกหัวแคลนหัวโจก ผมเห็นเล่นเก่งมากๆ แต่สมาชิกบางคนผมว่าเฉยๆยังวิ่งตามผมอยู่เลยเวลาบุกอะ

GENIUS
    กล่าวขอบคุณ
    1,045
    ได้รับคำขอบคุณ: 790
    รู้ครับว่าเล่นทุกวัน แต่เล่นทุกวันหมายถึง เข้ามาจอย TS3 เล่นด้วยกันนะครับ ไม่ใช่ต่างคนต่างเล่น
    I7 4790K, GTX 1080 Extreme! Edition, Vengeance 16GB 1600, MSI Z97A Gaming 7

กล่าวขอบคุณ
    151
    อ่อ งั้นเอาผมออกดีแล้วครับ ไม่ค่อยชอบคุย TS เท่าไรถ้าไม่ค่อยรู้จัก เพราะถ้าเล่นไม่ดีผมก็โดนว่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    - 3- ผมเก่งสุดจบ !!!

กล่าวขอบคุณ
    10
    เล่นคนเดียวก็ดีอย่างเล่นทีมก็ดีอย่าง
    เล่นคนเดียวเล่นกากเล่นห่วย ไม่ช่วยหมู่ ก็ยังได้ จะเล่นC4 แปะรถวิ่งชนรถถังก็ได้จะ ซุ่มบนยอดเขาคนเดียวก็ได้ ปล.สไนป์ผมชอบซุ่มคนเดียว เพราะมีหมู่รบมันชอบมาเกิดแล้วยิงมั่ว จน คนมันหันมายิงเราหมด
    ส่วนการเล่นทีมก็ดี ตัวผม มีKill จาก MBT 8700+ เน้นช่วยทีม Spot ยิง ยึดธง ตรวจหาพวกแอบแถวๆธง แต่บางทีเราสแกนให้มันก็ยังไม่ดูแผนที่กัน บางทีผมขับรถถังเห็นเจ็ตในทีมโดนไล่ยิงผมยังสลับไปเอาเลเซอร์ส่องเจ็ทศัตรูให้มันหนีเลย ช่วยกันมันตายเราต่อไป 55
    อย่าว่านะ บางทีถ้าอยู่แคลน ต้องไปทำโน้นทำนี่ตามที่เขาบอก ต้องมานั่งฟังคนหลายๆคนพูดกันผ่าน TS3 ผมว่าผมเองคงไม่เอาอะครับ อย่างที่บอกไป แคลนผมเป็นหัวหน้าคนเดียว คือ SDF ควบทุกตำแหน่งครับ
    ไว้ BF4 มีโอกาสคงได้ยิงกัน

กล่าวขอบคุณ
    592
    ขับรถผมกลัวอย่างเดียว M15 mine จะเข้าตีฐานทีไรต้องคอยกดสปอยพื้นทุกๆ 5 เมตรที่วิ่ง ฮ่าๆๆ แต่ผมเป็นคนชอบวิ่งมากกว่าเหมือนนั่งยานพหนะแล้วรู้สึกไม่ค่อยปลอดภัย

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    ขับรถผมกลัวอย่างเดียว M15 mine จะเข้าตีฐานทีไรต้องคอยกดสปอยพื้นทุกๆ 5 เมตรที่วิ่ง ฮ่าๆๆ แต่ผมเป็นคนชอบวิ่งมากกว่าเหมือนนั่งยานพหนะแล้วรู้สึกไม่ค่อยปลอดภัย

Bf3 ปลอดภัยกว่า BC2 เพราะ BC2 ปา mine ได้ - -*
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    151
    ผมก็ว่างั้น ไม่รู้เข้าไปทำไม ผมเข้าไปก็ยังเล่นคนเดียว ไม่เคยจอยกับคนในแคลนเลย55555

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    Bf3 ปลอดภัยกว่า BC2 เพราะ BC2 ปา mine ได้ - -*
    ผมเห็นพวกปา C4 ยังกะปาระเบิดมือ ไกลชิบหา_

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197

ถ้าเจองี้ คุณจะรู้สึกยังไงอะ