ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 146 จากทั้งหมด 186 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4696136144145146147148156 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,626 ถึง 3,650 จากทั้งหมด 4626
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335

คล้ายๆกันน่ะครับ ฮาดี

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warhead007 อ่านกระทู้
    ขับรถผมกลัวอย่างเดียว M15 mine จะเข้าตีฐานทีไรต้องคอยกดสปอยพื้นทุกๆ 5 เมตรที่วิ่ง ฮ่าๆๆ แต่ผมเป็นคนชอบวิ่งมากกว่าเหมือนนั่งยานพหนะแล้วรู้สึกไม่ค่อยปลอดภัย
    ใช้สกิลPronximity scanไวดูmineได้นะครับให้พลปืนใส่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warhead007 อ่านกระทู้
    ผมเห็นพวกปา C4 ยังกะปาระเบิดมือ ไกลชิบหา_
    ท่ากะโดดเเล้วพุ่งตัวไปด้านหน้าปาc4จะไปได้ไกลระยะปะมาน2ก้าวเลยนะครับทำบ่อย
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LuFy อ่านกระทู้
    ใช้สกิลPronximity scanไวดูmineได้นะครับให้พลปืนใส่
    ท่ากะโดดเเล้วพุ่งตัวไปด้านหน้าปาc4จะไปได้ไกลระยะปะมาน2ก้าวเลยนะครับทำบ่อย
    ใช่สกิลไว้สแกนคนป่ะครับ อันนี้ผมก็มี หรือต้องเป็นของพลปืนเท่านั้นครับ
    ส่วนเรื่องปา C4 ผมหมายถึงภาค BC2 น่ะครับ เห็นคลิปมันปาโครตไกลเลย
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เอ่อคือผมอยากเล่นด้วยน่ะครับจริงๆเเล้วชอบเกมส์เเนวนี้มากเลยเเล้วก็อยากจะเล่นออนไลน์ด้วยเพราะคิดว่าคงสนุกดีครับ ภาพก็สวยด้วย แต่คือผมไม่รู้เรื่องอะไรเลยอ่ะครับคือแบบโง่เรื่องการจะเล่นออนไลน์เลยครับ เลยอยากถามผู้รู้ว่า
    1.ถ้าจะเล่น BF3 ออนไลน์นี่ต้องซื้อแผ่นแท้ใช่ไหมครับ
    2.ถ้าซื้อราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    3.ถ้าจะเล่นออนไลน์มันเข้าเล่นหรือวิธีการมันซับซ้อนไหมครับ
    ปล.ขอประทานโทษที่ถามเยอะนะครับเพราะผมไม่รู้จริงๆแถมไอการจะซื้อแผ่นแท้มาเล่นออนไลน์ก็กลัวจะแปกน่ะครับแบบว่าส่วนใหญ่ผมเล่นเเต่เถื่อน 555
    ปล.2ขอบคุณล่วงหน้าถ้ามีผู้รู้มาตอบคำถามผมขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rusifer48 อ่านกระทู้
    เอ่อคือผมอยากเล่นด้วยน่ะครับจริงๆเเล้วชอบเกมส์เเนวนี้มากเลยเเล้วก็อยากจะเล่นออนไลน์ด้วยเพราะคิดว่าคงสนุกดีครับ ภาพก็สวยด้วย แต่คือผมไม่รู้เรื่องอะไรเลยอ่ะครับคือแบบโง่เรื่องการจะเล่นออนไลน์เลยครับ เลยอยากถามผู้รู้ว่า
    1.ถ้าจะเล่น BF3 ออนไลน์นี่ต้องซื้อแผ่นแท้ใช่ไหมครับ
    2.ถ้าซื้อราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    3.ถ้าจะเล่นออนไลน์มันเข้าเล่นหรือวิธีการมันซับซ้อนไหมครับ
    ปล.ขอประทานโทษที่ถามเยอะนะครับเพราะผมไม่รู้จริงๆแถมไอการจะซื้อแผ่นแท้มาเล่นออนไลน์ก็กลัวจะแปกน่ะครับแบบว่าส่วนใหญ่ผมเล่นเเต่เถื่อน 555
    ปล.2ขอบคุณล่วงหน้าถ้ามีผู้รู้มาตอบคำถามผมขอบคุณมากนะครับ
    1.ครับผมแผ่นแท้ Only
    2.ตอนนี้แผ่นประมาณ 1290 บาทครับ ถ้าพรีเมี่ยมเอ็ดดิชั่นก็น่าจะ 1590 มั้งครับ
    3.ไม่ซับซ้แนครับ แค่่ต้องทำความเข้าใจกับมันหน่อย
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ใช่สกิลไว้สแกนคนป่ะครับ อันนี้ผมก็มี หรือต้องเป็นของพลปืนเท่านั้นครับ
    ส่วนเรื่องปา C4 ผมหมายถึงภาค BC2 น่ะครับ เห็นคลิปมันปาโครตไกลเลย
    คนขับก็ใส่ได้ครับเเต่มันจะเเทนที่สกิลเกาะซึ่งไม่คุ้มเลยเรื่องc4....เงิบ
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

กล่าวขอบคุณ
    51
    1.ครับผมแผ่นแท้ Only
    2.ตอนนี้แผ่นประมาณ 1290 บาทครับ ถ้าพรีเมี่ยมเอ็ดดิชั่นก็น่าจะ 1590 มั้งครับ
    3.ไม่ซับซ้แนครับ แค่่ต้องทำความเข้าใจกับมันหน่อย
    โอ้!!!!รวดเร็วทันใจ ครับๆขอบคุณมากครับ 1290 เลยหรอเนี่ย(เอาไปซื้อตูนอ่านได้ตั้งหลายเล่ม อิอิ) แล้วถ้า 1590พรีเมี่ยมเอ็ดดิชั่นนี่มันต่างจากธรรมดายังไงหรอครับ
    ขอบคุณมากนะครับราคาเท่านี้ผมสู้ไหวอยู่ ถ้าได้ฤกษ์เเล้วคงแวะเวียนมาที่บอร์ดนี้เเหละครับเเล้วค่อยถามผู้รู้อีกทีนึงเกี่ยวกับวิธีเล่น ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rusifer48 อ่านกระทู้
    โอ้!!!!รวดเร็วทันใจ ครับๆขอบคุณมากครับ 1290 เลยหรอเนี่ย(เอาไปซื้อตูนอ่านได้ตั้งหลายเล่ม อิอิ) แล้วถ้า 1590พรีเมี่ยมเอ็ดดิชั่นนี่มันต่างจากธรรมดายังไงหรอครับ
    ขอบคุณมากนะครับราคาเท่านี้ผมสู้ไหวอยู่ ถ้าได้ฤกษ์เเล้วคงแวะเวียนมาที่บอร์ดนี้เเหละครับเเล้วค่อยถามผู้รู้อีกทีนึงเกี่ยวกับวิธีเล่น ขอบคุณครับ
    ได้ DLC มา 5 อันครับ ใน DLC ก็มีแมพที่คนปกติไม่มี ได้ปืนใหม่ มี assingnment ให้ทำ และเป็นยูสพรีเมี่ยม เอาเป็นว่ามันคุ้มมากครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้ DLC มา 5 อันครับ ใน DLC ก็มีแมพที่คนปกติไม่มี ได้ปืนใหม่ มี assingnment ให้ทำ และเป็นยูสพรีเมี่ยม เอาเป็นว่ามันคุ้มมากครับ
    อ่ะครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    รอ BF4 ครับ GG
    IamBack Again
    Sensei : Carcharias : 6GV2 R

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ทำไม 2 วันมานี้ เซิฟญี่ปุ่นแต่ก่อนผมปิง 37 แต่เดี๋ยวนี้ปิง 200 กว่าแทบทุกห้องเข้าไปก็แลค งง มาก ทุกทีแค่ 37 2วันมานี่ 200 ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    ห้องชลบุรีเซิฟ สิงคโปร - -* ยิงมันเจ็ทร่วงออก จากเกมส์เลย แถมเกมส์ ต้อง 4 คน เล่นได้ แมพเลยโหลดใหม่ lol
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled2 อ่านกระทู้
    รอ BF4 ครับ GG
    เเนะนํารอ bf4 อีกคนคับ อีกไม่กี่เดือนเอง ผมก็รออยู่

[พึ่งรู้ว่า jkg มันเป็นเว็บปิดไปเเล้ว -_-]
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    592
    **** โดนแคลน TEp บุกถล่มแล้วตู เขาหาว่าผมว่าคนในทีมเขานอกจากลีดเดอร์เป็นไก่ ผมเคยพูดว่าเขาเป็นไก่กันด้วยเหรอ อันที่จริงไม่ค่อยว่าคนอื่นเป็นไก่หรอก ผมบอกฝีมือธรรมดาไม่เก่งอะไรมาก ใครใส่ร้ายตูฟะ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    นั่นสิผมก็โดนท่าน ไม่รู้ใครไปพูดเสียหาย ผมบอกว่า ในแคลนมีแต่คนเทพๆ แต่ กลับบอกว่า ผมพูดว่า แคลนนี้รับแต่เทพ
    แต่ผมก็ไม่อะไรก็ขอโทษเค้าถ้าทำให้เข้าใจผิด ผมก็ผิดที่เข้าแคลนแล้วไม่เคยไปจอยกับเขาเลย
    แต่ไอคนที่บอกว่า ผมไปพูด แคลนนี้รับแต่เทพ ไม่ใช่ Leader คือไก่ ผมพูดตอนไหนยัง งง
    ผมบอกว่า นอกจาก leader ฝีมือก็ระดับกลางๆ บางคนก็อาจเทพ ยังไม่เคยพูดว่า ไก่ สักคำ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    แถวนี้แหล่ะผมว่า . . .
    - XENON -

กล่าวขอบคุณ
    592
    TEp-NewEntry17 ชื่อนี้อ้างว่าผมบอกว่านอกจากลีดเดอร์แล้วเป็นไก่ ทีนี้เลยดังเลยคนแอดเพื่อนมาเต็ม

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    หล่อเลยครับ 555 - / / -
    - XENON -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พลทหาร 0NuTTy0 รายงานตัวครับผม ไม่มีทีม T^T

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    TEp-SMILEYYYYYYY วันนี้เพิ่งเจอมา โดนยิงตายไปตั้งหลายครั้งแทบอยากออกจากห้อง ทีมแพ้ไม่เป็นท่า 55555555555

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    A-91 นี้มันเป็นอะไรที่แบบว่า อือหือ โอโห บ๊ระเจ้า มันสุดยอดจริงๆ (ใช้แล้ว K/D พุ่งพรวดๆ เลย อิอิ)

Edit: เพราะปืนนี้ ปืนเดียวทำให้ K/D จาก 0.91 เปน 0.93 ละ รักเลยปืนนี้

กล่าวขอบคุณ
    44
    อิอิ มีปัญหากับแคลนใหญ่ ต้องทำใจครับ เดียวนี้จะนินทาใครให้ไปที่นี้ครับ ไม่มีใครรู้ จิ้ม
    IamBack Again
    Sensei : Carcharias : 6GV2 R

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    แคลนผมมีคนเดียวคือผมครับ 55 SDF แต่ผมงงนะแคลน TEP นี่ บางทีเราฆ่ามันมันก็ด่าเรานูป ไม่รู้น้องมันไปทำไรไว้รึไง แต่ผมชอบนะ สะใจดี แต่แคลน TEP มันชอบไม่ยิงกันครับ ผมเห็นมันจะคุยบอกกันว่า เราอยู่นี่ ขับเจ็ทนะอย่ายิง อะไรแบบนี้ หรือชอบแจกของลับกัน ส่วยฝีมือผมว่าเก่งไม่กี่คนหรอกนอกนั้นไม่ถือว่าไก่ ทั่วๆไป อนาคตน่าจะเก่งขึ้นไปอีก ตอนนี้ซื้อเกม VITA เกมใหม่มาคงไม่เล่น BF3สักพักละ อิอิ 1900 แผ่นมันแพงกว่า BF3อีกออนไลน์ไม่ได้ด้วย น่าจะลดเหลือ150มั่ง
    เก่งจริงป่าว ขอลองหน่อยสิ ฮิฮิ ^^

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    Hayabuzas รายงานตัวครับ มาเดี่ยว กากสุดๆ

ผมนี่แหล่ะไก่ของแท้เลย 555

ประจันหน้าแลกปืนทีไร ตายก่อนทุกที T_T

สังเกตุที่ K/D ได้ กากแท้ 555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Higashi : 3rd May 2013 เมื่อ 00:16

กล่าวขอบคุณ
    592
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Higashi อ่านกระทู้
    Hayabuzas รายงานตัวครับ มาเดี่ยว กากสุดๆ

ผมนี่แหล่ะไก่ของแท้เลย 555

ประจันหน้าแลกปืนทีไร ตายก่อนทุกที T_T

สังเกตุที่ K/D ได้ กากแท้ 555

ตอนแรกๆเป็นกันทุกคนล่ะครับ รู้สึกตอนผมยศเท่านาย K/D ผมประมาณ 0.3 กว่าๆด้วยมั้ง 555