ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 14 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21011121314 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แล้วผมได้ที่ 1 เทศกาลประลองอาวุธ นี่ ได้รับรางวัลยังไงเหรอครับ หาในคลังไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asdqwegfo อ่านกระทู้
    แล้วผมได้ที่ 1 เทศกาลประลองอาวุธ นี่ ได้รับรางวัลยังไงเหรอครับ หาในคลังไม่เจอ
    ถ้าจำไม่ผิด ถ้าไม่ใช่คุยกับ Gray อีกรอบ ก็คงตกอยู่บนพื้นแถวๆนั้นแหละ (เกมส์นี้มอบรางวัลโดยการโยนทิ้งพื้น 55)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    วันที่ลดราคาคือวันไหนหรอครับ ไม่เห็นมีให้กดเหมือนต่อราคาขึ้นเลย/ตั๋วล็อตเตอรี่ เอามาจากไหน วันไหน ช่วยบอกที เพิ่งเริ่มๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saetoey : 19th December 2011 เมื่อ 18:15

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saetoey อ่านกระทู้
    วันที่ลดราคาคือวันไหนหรอครับ ไม่เห็นมีให้กดเหมือนต่อราคาขึ้นเลย/ตั๋วล็อตเตอรี่ เอามาจากไหน วันไหน ช่วยบอกที เพิ่งเริ่มๆ
    วันที่ลดราคามันจะลดให้เลยครับ แต่จะมีป้ายหน้าร้านที่ลด ร้านนึงจะลดประมาณเดือนละครั้งถ้าจำไม่ผิด
    แต่จะมีสุ่มทุกวันคือ ขายของชนิดไหนได้ราคาแพงขึ้นครับ
    ส่วนตั๋วล็อต ง่ายๆสั้นๆ ดวง เวลาซื้อของ จำนวนไม่เกี่ยว เกี่ยวกับจำนวนครั้งที่กดซื้อ (จะไล่ซื้อทีละ 1 เพื่อเก็บก็ได้ แต่แนะนำว่า ของไม่ค่อยดีหรอก ยกเว้น platinum ตอนเดือน 3 )

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,209
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brightbam อ่านกระทู้
    ศึกรอบแรกจะได้เจอยักษ์ชนยักษ์ซะก่อน(ซึ่งก็คือYmir VS Native Giantนั่นแหละ) มันอัดผมคอมโปเดียวตาย พระเจ้า T T

อยากได้ชุดสุดท้ายของชายหน้ากากแหะ เท่โคตร = ="

การที่ (Note: ถ้าคิดว่าปราบบอสรายนี้ยากลองตีสนิทตัวละครที่จีบได้ให้FP= 6ซักสองสามคนไปก่อนแล้วจะเห็นอะไรดีๆ)
    มัน 6 หมดหมู่บ้านอ่ะ 555 ยาวนานมากกกกกกกกก อะไรดีๆนั่นอ่ะ

รับรักนี่รับกี่คนก็ได้เปล่าครับ นัดเดทด้วย = = แต่แต่งได้คนเดียว (อยากรู้บทเยอะๆอ่ะ ว่าจะพูดไรกันมั่ง)
    รับรักพร้อมกันได้ทุกคน แต่เวลาเดทต้องเดททีละคน เดทกับคนแรกให้เสร็จก่อนค่อยไปเดทกับคนอื่น(อยากสับรางล่ะสิ)
    [BLOG] : [Visitor Message] : [Private Message]

ลองเข้าบอร์ดด้วยหมาไฟดูสิ แล้วชีวิตจะดีกว่าเดิม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    กะจะแต่งรอบเดียวอ่ะ ขี้เกียจกลับมาเล่นใหม่ แต่ถ้าต้องรอเดท = =" เซฟไว้ก่อนดีกว่า
    ผมตัดสินใจตั้งแต่เริ่มเล่นและว่าจะแต่งกับใคร 555 (แต่ก็ยังมีอันดับ 2 โผล่มาอ่ะนะ)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ถึงบอสตัวเข้นักกมวย อึดบรรลัยเลยอะครับแก้ไงดี

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asdqwegfo อ่านกระทู้
    ถึงบอสตัวเข้นักกมวย อึดบรรลัยเลยอะครับแก้ไงดี
    หลบไปเรื่อยๆแล้วอัดมันตอนมันวิดพื้น หรือเบ่งกล้ามครับ แต่แนะนำ ถ้าเครื่องป้อมกันดีๆ จะโดนมันอัดไม่เกิน 30 (สัก LV 40-50 ของเครื่องป้องกัน)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ที่เราเล่นตอนนี้ แค่เข้าหน้าร้อนมังกรก็จากเราไปแล้ว

จะหาของอะไรตอนนี้ต้องบังคับยูมิลวิ่งข้ามทะเลอย่างเดียวเลย ให้มังกรบินไปส่งไม่ได้แล้ว T[]T

กล่าวขอบคุณ
    7
    นั่นแหละปัญหา ผมก็จากไปประมาณนั้้นเหมือนกัน หลังจากนั้นวันๆเดินอย่างเดียว = =

กล่าวขอบคุณ
    0
    คือผมทำเควส ที่จะได้ คู่มือทำหมวก ระดับ s อะครับ พอตอบคำถามเส็ดได้ คู่มือมา แต่มันเป็น ระดับ 2 อะครับ พอไปดูที่ตู้รูปมันจะเป็นระดับs แต่พอทำมันไม่มีระดับsให้ทำอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saetoey อ่านกระทู้
    คือผมทำเควส ที่จะได้ คู่มือทำหมวก ระดับ s อะครับ พอตอบคำถามเส็ดได้ คู่มือมา แต่มันเป็น ระดับ 2 อะครับ พอไปดูที่ตู้รูปมันจะเป็นระดับs แต่พอทำมันไม่มีระดับsให้ทำอะครับ
    ภาค USA จะมั่วๆเรื่องรูปอยู่ครับ 2 กับ S ให้ดูตามคำอธิบายข้างล่างครับ ไม่ก็ดูเรียงจากซ้ายไปขวาครับ ว่าแต่เควสหมวก S นี่

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ อ้อ แล้วทำไมพอไปทำหมวกมันไม่เห็นมีหมวกเวล95เลยอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saetoey : 27th December 2011 เมื่อ 21:45

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    คือว่า เราสังเกตมาหลายหนแล้วแหละ ว่าของระดับ 95 นี่ ถ้าได้ระดับ S โดยข้ามระดับ 2 หรือ 3 มาเลยจะไม่สามารถทำได้ค่ะ (แต่ยังทำของระดับสูงอันอื่น ๆ ได้)

แต่ถ้าทำเควสแล้วได้คู่มือมาครบทุกระดับ ของระดับ 95 ก็จะโผล่มาให้ทำเองค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    น่าจะระดับ 3 ครับ 2 ผมขาดก็ทำระดับ s ได้

กล่าวขอบคุณ
    6
    แล้ว วิธีถามวันเกิดตัวละครละครับ ต้องการเพิ่มความสัมพันเร็วๆน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Ymir VS Native Giant สู้ไงหรอครับ จัดคอมโบเดียวผมไปเกิดเลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    แล้ว วิธีถามวันเกิดตัวละครละครับ ต้องการเพิ่มความสัมพันเร็วๆน่ะครับ
    คุยไปเรื่อยๆ ถ้า FP ระดับหนึ่งจะบอกเอง หรือจดเอาในนี้ก็ได้ ถ้าคุยหรือให้ของ ก็จะจดไว้ในปฏิธินเอง
    ปล.ถ้าวันเกิดเรา ให้คุยทุกคน จะได้ของครับ
    Ymir VS Native Giant สู้ไงหรอครับ จัดคอมโบเดียวผมไปเกิดเลย
    คอมโปโจมตีไปเรื่อยๆครับ อย่าให้มันมีโอกาสสวนกลับได้ ห้ามให้มันต่อยเลยครับ มันลุกปุ๊ปอัดต่อ กะจังหวะดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เกมน่า เล่นอ่า อยากเล่นวุ้ยแต่ - -* อ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ ออก อ่า 5555+

กล่าวขอบคุณ
    0
    น้ำยาชูกำลังคืออันไหนครับ จะทำถ้วย กินยาชูกำลัง 100ขวด แล้ว มันมี ถ้วย ลับถ้วยหนึ่งอะครับมันไม่ได้บอกรายละเอียดทำไงหรอ(ถ้วยเอฟดำทำแล้วนะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saetoey : 31st December 2011 เมื่อ 11:35

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sam01234 อ่านกระทู้
    เกมน่า เล่นอ่า อยากเล่นวุ้ยแต่ - -* อ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ ออก อ่า 5555+

มี ENG แล้วครับอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ๊าาาาก กดเข้าEmuไม่ได้ขึ้นแต่แถบล่าง ง่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้วย สู้มอนยักษ์กลางทะเล มีวิธีหามอนไหมอะครับ แล้วเควสความสัมพัน นี่ทำให้6ทั้งหมูบ้านนี่นับรวมคนที่มาทุกวันที่4ด้วยปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ถ้วย สู้มอนยักษ์กลางทะเล มีวิธีหามอนไหมอะครับ แล้วเควสความสัมพัน นี่ทำให้6ทั้งหมูบ้านนี่นับรวมคนที่มาทุกวันที่4ด้วยปะครับ
    คนที่นานๆมาที ไม่ว่าทำยังไงก็ไม่ขึ้นเลข 1 ครับ เต็มจนทะลุแล้วก็ไม่ขึ้น ไม่นับครับ = =b
    สู้ม่อนกลางทะเล พยายามหาที่มันเป็นวงๆ น้ำตื้นไปลึก ให้ลองขุดตรงน้ำตื้นดู หรือไม่ก็เดินมั่วแล้วรอโซเนียพูดอะไรสักอย่างก็หยุดแล้วยกเลย(ถ้าแยกร่างแล้วไม่รู้ ยังไม่ได้แยก = =")

Tags for this Thread