ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Question อยากรู้เกี่ยวกับระบบ Symbian ครับ

อยากรู้ว่า Symbian ^3 กับ Symbian เวอร์ชัน 9.4 - S60 5th edition ต่างกันยังไง แล้วอันไหนใส่ whats app ได้มั้งหรอครับ

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ตอบ Symbian^3 แตกต่างกับ Symbian v9.4 ตรงที่ระบบแตกต่างกันเล็กน้อย เช่น หน้าจอหลัก เป็นต้น โดย Symbian^3 ถูกพัฒนาต่อมาจาก 9.4 ครับ
    ซึ่ง โปรแกรม Whatsapp จะมีเฉพาะใน Stmbian^3 ครับ ลองหาดูใน Ovi Store ครับ ฟรีด้วย(ไม่เหมือนใน App Store ของ Apple ต้องเสียเงินครับ)

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้ว Symbian ^3 มีในเครื่องไหนบ้างอ่ะครับ พอดีจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ (แอบเล็ง C7 ไว้อยู่) หรือว่ามีใครจะแนะนำเพิ่มก็ได้นะครับ ไม่ว่ากัน ^_^

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    c7 n8 e7 c6-01 แค่นี้ครับเท่าที่รู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wvhlyf : 12th August 2011 เมื่อ 16:27
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าจะซื้อโทรศัพท์ใหม่ ไปคบพวกที่เป็นAndroidเถอะครับ Nokiaเดี๋ยวนี้มันไม่ค่อยน่าเล่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้ว Android เล่น whats app ได้รึเปล่าครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้ว Android มีเหมือนแบบ c6 ไหมอ่ะครับ ที่มันมีทั้ง Touch กับมีปุ่มกด อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ปุ่มกดแบบสไลด์ข้างหน่ะหรอครับ เท่าที่รู้มี Motorola Milestone กับ Galaxy 551 ครับ ส่วนwhatappsในandroidก็มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    android ไปลองหาข้อมูลพวกนี้ซะ

และที่ถามว่าเล่น wat app ได้ป่าว ตอบว่า ได้ครับ

เล่น social ได้ทุกประเภท

ถ้าเอาง่ายๆเลยคือ IOS(iphone นั้นแหละ) ทำอะไรได้ android ก็ทำได้หมดแหละคับ