ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Vampire: The Masquerade - Bloodlines [FULL] [2004] [ONE2UP] [2.4GB] ได้เวลาดำรงเผ่าพันธู์

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

Vampire®: The Masquerade-Bloodlines™ ได้นำเสนอเกม RPG ในรูปแบบใหม่ ซึ่งเป็นการผสมผสานรูปแบบของเกม RPG แบบดั้งเดิมเข้ากับความสวยงามของกราฟิก ความตื่นเต้น และการต่อสู้ที่โหดร้ายของเกมแอ็คชันในมุมมองบุคคลที่หนึ่ง เกมจะนำผู้เล่นเข้าสู่โลกของแวมไพร์ที่เต็มไปด้วยความมืดและน่าสะพรึงกลัวใน L.A.
    ความต้องการระบบ
    ต้องการ:

ต้องการการ์ดเร่งความเร็วฮาร์ดแวร์ 3D - การ์ดวิดีโอ 64MB ที่รองรับ DirectX® 9.0c ได้ 100% พร้อมด้วยไดรเวอร์
    โปรเซสเซอร์ Athlon™ 1.2 GHz หรือ Pentium® III 1.2 GHz หรือสูงกว่า
    RAM ขนาด 384MB (แนะนำให้ใช้ RAM ขนาด 512MB)
    Microsoft® Windows® 98/ME/2000/XP/7
    พื้นที่ว่างในฮาร์ดดิสก์ที่ไม่มีการบีบอัด 3.3 GB สำหรับไฟล์เกมและเกมที่เซฟไว้ (และ 1.4 GB สำหรับไฟล์สวอปของ Windows)
    การ์ดเสียง 16-bit ที่รองรับ DirectX® 9.0 ได้ 100% พร้อมด้วยไดรเวอร์
    เมาส์, แป้นพิมพ์ที่ใช้ร่วมกับ Windows® 98/ME/2000/XP/7 ได้ 100% พร้อมด้วยไดรเวอร์
    DirectX® 9.0c

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/CaKel
    part 02 http://adf.ly/CaKhI
    part 03 http://adf.ly/CaKiY

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 5th September 2012 เมื่อ 19:30

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    อยากได้บทสรุปมากกว่าเกมนี้เคยเล่นเเล้วงงมาก (ไม่เก่งภาษา) เเต่ก็ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    พึ่งเคยเล่นนี้ละอย่างมันเลย รู้งี้เล่นตั้งนานแล้ว -*-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsLan อ่านกระทู้
    อยากได้บทสรุปมากกว่าเกมนี้เคยเล่นเเล้วงงมาก (ไม่เก่งภาษา) เเต่ก็ขอบคุณคับ
    ผมดูจากเว็บนี้ครับ engล้วนแต่เข้าใจได้ไม่ยาก
    http://www.gamebanshee.com/vampirebl...alkthrough.php

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เกมนี้ แหลาะ เล่นแล้วโคตร งง 55+ ฆ่าตาย ทั้ง เมือง
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    2
    ขอรับไปก่อนนะคร้าบบ ขอบคุณมากครับที่อัพมาให้พวกเราได้เล่นกัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นใน win 7 ได้มั้ยครับบ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันมีตอนที่เข้าไปบ้านร้างงอ๊า โคตรน่ากลัวววเล๊ยยยย เล่นได้แค่นั้นและ ลบเล๊ยยยผีเป็นๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นไม่ได้ มันบอกให้ใส่แผ่นน่ะครับ ทำไง ?

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ archer3in1 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ มันบอกให้ใส่แผ่นน่ะครับ ทำไง ?

ให้ ลง carck ทับตับเกมครับ ถึงจะเล่นได้น๋อ !! (ขอโทษนะครับ เจ้าของกระทู้ ที่ผมตอบเเทนให้นะครับ )

กล่าวขอบคุณ
    74
    ทำไมผมเล่นเกมนี้โครตกระตุกเลยครับ สเป็คคอมผมนะครับ -Pentium4 1.73 Ghz
    -Nvidia Gforce 8400 "512 MB
    -Ram 2 GB

Hitman bloodmoney,Dark Sector,Farcry,GTA San ผมยังเล่นลื่นเลยครับ แต่เกมนี้ผมกระตุก แบบ เล่นไม่ได้เลยอ่ะครับ ต้องหนีเข้าบ้านถึงจะหาย เป็นเพราะอะไรหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YOUYOY222 อ่านกระทู้
    ทำไมผมเล่นเกมนี้โครตกระตุกเลยครับ สเป็คคอมผมนะครับ -Pentium4 1.73 Ghz
    -Nvidia Gforce 8400 "512 MB
    -Ram 2 GB

Hitman bloodmoney,Dark Sector,Farcry,GTA San ผมยังเล่นลื่นเลยครับ แต่เกมนี้ผมกระตุก แบบ เล่นไม่ได้เลยอ่ะครับ ต้องหนีเข้าบ้านถึงจะหาย เป็นเพราะอะไรหรอครับ ?
    ลองลบเเล้วติดตั้งให่ดูนะครับ หน้าจะหาย !!

กล่าวขอบคุณ
    74
    ลงใหม่ก็ไม่หายครับ เป็นเฉพาะตอนออกมานอกเมืองอ่ะครับ ถ้าเข้าบ้านเข้าในอาคาร มันก็ไม่แลคนะครับ มีแต่โรงพยาบาลที่ยังแลคอยู่ แต่น้อยกว่าข้างนอก ยิ่งผมไปก่อเรื่องให้มันวุ่นวายยิ่งกระตุกไปใหญ่เลยครับ
    แบบเป็นภาพนิ่งไปเลย แลคเกิน

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YOUYOY222 อ่านกระทู้
    ลงใหม่ก็ไม่หายครับ เป็นเฉพาะตอนออกมานอกเมืองอ่ะครับ ถ้าเข้าบ้านเข้าในอาคาร มันก็ไม่แลคนะครับ มีแต่โรงพยาบาลที่ยังแลคอยู่ แต่น้อยกว่าข้างนอก ยิ่งผมไปก่อเรื่องให้มันวุ่นวายยิ่งกระตุกไปใหญ่เลยครับ
    แบบเป็นภาพนิ่งไปเลย แลคเกิน
    ลองสเกนไวรัส ดู หรือ อัฟเดชไดร์เวอร์ดูนะครับมันอาจไม่อัฟเดช ก้ได้หรือ เเรมจะปัญหา หรือป่าวไม่เเน่ใจ ลองดูเเล้วกัน ๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เล่นได้จริงคับ แต่ไม่บอกวิธีแคร๊กอะไรเลย เหมือนจะมีแพทมาด้วยไม่บอกวิธีลงเลยคับ -*-

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    ไฟล์ 2 โดนลบแล้วครับ อยากเล่นมากๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    part 2 โดนลบครับ ช่วยอัพใหม่ให้หน่อย
    เป็นกำลังใจให้ชาว JKG ทุกๆคนครับ สู้ๆต่อไปเพื่อเหล่า Gamer

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณมากครับ แต่part2 โดนลบครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    พาส สอง เน่า

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    part 2 โดนลบครับ - ..-
    My Center Petchz@JKG
    Everything i do... "it has no value ?"

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    เกมของ ps1 ป่าวครับ คุ้นๆตา