ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC] THE SIMS 3 : SUPERNATURAL LIMITED EDITION [2012|ENG|FULL][ONE2UP][2.08GB]

Crack
    -----
    One2Up
    นำไฟล์ Crack ไปวางไว้ในเดอะซิมส์ 3 ภาคหลัก
    LIMITED EDITION PACK
    -----
    One2Up
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Live a supernatural life in a new world full of magic, mystery, and mischief with The Sims 3 Supernatural!

Enter the mysterious town of Moonlight Falls where strange things happen by the light of the moon. Create supernatural beings from menacing werewolves and cackling witches, to mischievous fairies and more intriguing vampires. Then stalk the night, use your wand to cast spells, claw the furniture and more. You can mix dozens of elixirs that can turn Sims into zombies or transform them into gold. Share your enchanted brews with any friends who have The Sims 3! Spooky surprises are in store for you in the world of The Sims 3 Supernatural!

Features:

Play as supernatural Sims: Create witches, wizards, werewolves, more intriguing vampires, and fairies, each with their own magical abilities, traits, and interactions.

Explore the town of Moonlight Falls: Discover what mysteries and abilities are revealed by the light of the full moon. Will your Sims freak out or become more powerful?

Hone your magical crafts and share the enchantment: Learn to cast spells and find rare ingredients to brew elixirs, so you can charm or hex your Sims’ lives. Send your magical elixirs to any of your friends’ games who have The Sims 3. Your Sims can hone their psychic abilities and build a career as mystic fortune teller.

Discover supernatural items: Race around the arena on your broomstick, visit the gypsy caravan, or preen in front of your magic mirror. Even awaken the classic character of Bonehilda, the quirky skeletal maid. With tons of new enchanted objects, what will happen next?

Deck out your home in gothic style: Add a secret lair with the sliding bookcase door and fill your home with creepy new furniture.

Zombification: Mix a special elixir to create shuffling, brain-hungry monsters of your very own. Chomp on other Sims to spread the love and wreak havoc. Don’t fret, you can always concoct an elixir to change your Sims back.

Minimum:

Processor: Intel Pentium 4 @ 2.0 GHz / AMD Athlon XP 2000+
    Memory: 1 Gb
    Hard Drive: 7 Gb free
    Video Memory: 128 Mb
    Video Card: nVidia GeForce FX 5900 / ATI Radeon 9500
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c

Recommended:

Processor: Intel Core 2 DUO @ 2.5 GHz / AMD Athlon 64 X2 5000+
    Memory: 2 Gb
    Hard Drive: 8 Gb free
    Video Memory: 896 Mb
    Video Card: nVidia GeForce GTX 260 / ATI Radeon HD 4850
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c

One2Up Part/1 GB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

ผมใส่ Recovery Record 10 % สำหรับการกู้ข้อมูลนะครับ

Part 1 l Part 2 l Part 3
    -----
    Pass

Crack
    -----
    One2Up
    -----
    นำไฟล์ Crack ไปวางไว้ในเดอะซิมส์ 3 ภาคหลัก

1. แตกไฟล์
    2. Mount image
    3. Setup
    4. ลง Crack (ถ้ามี )
    5. เริ่มเกม

-----------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 15th September 2012 เมื่อ 21:59

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ต้องมี ภาคหลักใหมครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    มีครับ ต้องใช้ภาคหลัก
    กำพึ่งลบไป - -* งั้นโหลดใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย finalgang : 6th September 2012 เมื่อ 23:03

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ finalgang อ่านกระทู้
    ต้องมี ภาคหลักใหมครับ
    มีครับ ต้องใช้ภาคหลัก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    เล่นได้ 100 % จากเครื่องผมเองครับ

Test By chen

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    พอจะมีลิงค์โหลดตัวหลักไหมครับ เเล้วก็ขอรายละเอียดการลงหน่อยครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ new8975002 อ่านกระทู้
    พอจะมีลิงค์โหลดตัวหลักไหมครับ เเล้วก็ขอรายละเอียดการลงหน่อยครับ
    The Sims 3 (ภาคหลัก) ของท่าน natchapon665

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=91291

credit : natchapon665

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับเจ้าของกระทู้ ว่าเเต่ผมโหลดตัวหลักมาเเล้วต้องโหลดเวอร์ชั่นอะไรไหมก่อนลงภาคนี้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ new8975002 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเจ้าของกระทู้ ว่าเเต่ผมโหลดตัวหลักมาเเล้วต้องโหลดเวอร์ชั่นอะไรไหมก่อนลงภาคนี้
    อัพเดทตามลิงค์ข้างล่างเลยครับ แล้วถึงจะลงภาคนี้ได้

http://www.thaithesims3.com/topic.php?topic=94311

กล่าวขอบคุณ
    0
    โอ้วขอบรพคุรอย่างสูงครับจะทดสอบดู
    ถ้าได้จะกลับมายืนยันให้ครับ ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับเจ้าของกระทู้

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ท่านเจ้าของกระทู้ครับ เเล้วลงภาคไว้ที่ไหนครับ ของผมตอนกดsetupภาคนี้มันถามถึงkeyอะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    มันเด้งแบนนี้อะครับ unable to start game Service initialization failed (0x0175dcbb)

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    ท่านเจ้าของกระทู้ครับ เเล้วลงภาคไว้ที่ไหนครับ ของผมตอนกดsetupภาคนี้มันถามถึงkeyอะครับ
    ลงก็ลงตามปกติอะครับ พอลงเสร็จ

1. ให้คัดลอกไฟล์ ตามรูป ไปวางในโฟล์เดอร์ The Sims 3 Supernatural ที่ลงไว้

2. แล้วเข้าไปที่โฟล์เดอร์ The Sims 3 Supernatural ทที่ลงไว้ (ยกตัวอย่าง เช่น C:\Program Files(x86)\Electronic Arts\The Sims 3 Supernatural\GameBin\) แล้วเปิดไฟล์ Default แก้ GameVersion = 15.0.135.018001

3. โหลดไฟล์ Crack ไปวางไว้ในโฟล์เดอร์ The Sims 3 ภาคหลัก (ยกตัวอย่าง เช่น C:\Program Files(x86)\Electronic Arts\The Sims 3 \GameBin\วางไฟล์)
    4. เข้าเล่นเกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 7th September 2012 เมื่อ 22:05

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ลงก็ลงตามปกติอะครับ พอลงเสร็จ

1. ให้คัดลอกไฟล์ ตามรูป ไปวางในโฟล์เดอร์ The Sims 3 Supernatural ที่ลงไว้

2. แล้วเข้าไปที่โฟล์เดอร์ The Sims 3 Supernatural ทที่ลงไว้ (ยกตัวอย่าง เช่น C:\Program Files(x86)\Electronic Arts\The Sims 3 Supernatural\GameBin\) แล้วเปิดไฟล์ Default แก้ GameVersion = 15.0.135.018001

3. โหลดไฟล์ Crack ไปวางไว้ในโฟล์เดอร์ (ยกตัวอย่าง เช่น C:\Program Files(x86)\Electronic Arts\The Sims 3 \GameBin\วางไฟล์)
    4. เข้าเล่นเกม
    ขอบพระคุรครับท่าเจ้าของกระทู้ ผมพึ่งลบไปกำลังลองลงใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ครับ100เปอร์เซนเลยขอบพระคุณครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    เล่นได้ครับ100เปอร์เซนเลยขอบพระคุณครับ
    ขุอบคุณมากครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    1
    ของผมไม่มีความมะเยอทะยานอ่ะครับ

สร้างตัวเสร็จเเล้วแต่ไม่มีควมทะเยอทะยาน เลยสร้างตัวไม่ได้เลย
    FUCK_OFF

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    Pass
    โหลดไม่ได้ครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    Pass
    โหลดไม่ได้ครับ
    โหลดได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    โหลดได้ครับ
    โหลดได้แล้วครับ ตอนประมาณเที่ยงๆ มันโหลดไม่ได้จริงๆ ขอบคุณครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Key อะไรหรอครับ บอกหน่อยครับ ตอนติดตั้งเกมมันให้ใส่

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atakaiba000 อ่านกระทู้
    Key อะไรหรอครับ บอกหน่อยครับ ตอนติดตั้งเกมมันให้ใส่
    อยู่ใน Crack ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ของผมไมมันไม่มีตัว setup อ่ะ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมลองลงตามวิธีที่ เจ้าของกระทู้แนะนำไว้แล้วนะครับ แต่ว่า พอเข้าเกมส์ มันกลับมองไม่เห้นภาค supernatural ที่เพิ่งลงไปอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป้นเพราะอะไร

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    ของผมไมมันไม่มีตัว setup อ่ะ
    ตัว Setup อยู่ในโฟลเดอร์ __Installer

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mixernut อ่านกระทู้
    ผมลองลงตามวิธีที่ เจ้าของกระทู้แนะนำไว้แล้วนะครับ แต่ว่า พอเข้าเกมส์ มันกลับมองไม่เห้นภาค supernatural ที่เพิ่งลงไปอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป้นเพราะอะไร
    มีข้อความอะไรเด้งหรือปล่าครับ ? ถ้าลงตามที่ผมน่าจะเห็นแล้วเล่นได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ตัว Setup อยู่ในโฟลเดอร์ __Installer

มีข้อความอะไรเด้งหรือปล่าครับ ? ถ้าลงตามที่ผมน่าจะเห็นแล้วเล่นได้นะครับ
    ไม่มีขึ้นเตือนอะไรเลยครับ เข้าได้ปกติ แต่เห็นแค่ภาคเก่าที่ผลลงไว้ล่าสุด -..-

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: