ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    เมื่อก็อทแธมกลายเป็นเถ้าธุลี ฉันจะอนุญาติให้แกตาย The Dark Knight Rises

ฉันก็แค่ไรเดอร์ที่ผ่านทางมาเท่านั้น Masked Rider Decade

ปลดปล่อยความโลภ แล้วกลายเป็นกรีดซะ!! Masked Rider OOO

I am king of the world!! Titanic

คิดก่อนซ่า พ่อคาราบาว The Avengers

เอาล่ะมานับความผิดที่แกทำไว้กันเถอะ! Masked Rider W

Thor:เจ้าไม่ได้สำเหนียกว่า กำลังเผชิญกับอะไร
    Stark:เทศกาลชาววังเหรอ? แล้วนี่เสด็จแม่รู้ไหมว่าเจ้าขโมยชุดมาใส่ The Avengers
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satsawat7925 : 7th September 2012 เมื่อ 23:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    ขอไร้สาระ "อิไต คิมูจิ"

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    Fantastic!, Allons-Y!, Geronimo! อันนี้เป็นประโยคติดปากของด็อกเตอร์

ส่วนประโยคเด็ดๆคือ
    - ไม่สำคัญว่าคนอื่นๆรอบตัวจะมองเรายังไง แต่สำคัญที่เราเลือกจะมองตัวเองยังไง ” [จากเรื่อง Beastly]
    - ‘บางครั้งเราไม่รู้ว่าทำไมเรื่องแย่ๆถึงเกิดขึ้น แต่ที่เราเชื่อได้คือเรื่องดีๆจะต้องตามมาอย่างแน่นอน” [จากเรื่อง Soul Surfer]
    - “ชีวิตนี้มีคนที่ชี้หน้าด่าเราว่าล้มเหลว งี่เง่า ไมมีชิ้นดีได้ แต่เราต้องไม่มองตัวเองเช่นนั้น เพราะความล้มเหลวสอนให้เรารู้ว่าอย่าให้มันเอาชนะเราได้” [จากเรื่อง Tintin ]

// ถึงจะก็อปมาแต่ความหมายนั้นเหลือล้ำ

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    หากจะมีใครมาฆ่าผม ผมจะไปฆ่ามันก่อน 007 Skyfall

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    "EARN THIS"
    -J. H. Miller

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krisana อ่านกระทู้
    พวกเราเริ่มใช่ปืนกึ่งอัตโนมัติแต่พวกมันใช่ปืนอัตโนมัติ เราเริ่มสวมเกราะเคฟล่าแต่พวกมันใช่กระสุนเจาะเกราะ

อันนี้จากเรื่องอะไรหรอ คุ้นๆ O_O
    Batman Begins ครับ ตอนใกล้จะจบตอนกอร์ดอนได้การ์ดJoker

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    1
    "ฮีโร่ ไม่ใช่ฮีโร่ที่เราสมควรมี แต่คือฮีโร่ที่เราต้องมี ศักดิ์ศรีเขาคืออัศวิน ผู้กล้า" กอร์ดอน
    "เพราะว่าบางครั้งความจริงอย่างเดียวไม่พอ บางครั้งคนเราต้องการมากกว่านั้น บางครั้งคนเราต้องการรางวัลแห่งการมีศรัทธา" Batman
    "เพราะว่าเค้าไม่ใช่ฮีโร่ เค้าคือผู้พิทักษ์ในความเงียบงัน ผู้ปกป้องคุ้มกันภัย อัศวินรัติกาล" กอร์ดอน
    "ศีลธรรม ของมัน จรรยา ของมัน เป็นแค่มุขตลกเลวๆ" Joker
    "เมื่อถึงยามลำบาก ไอ้ท่านผู้เจริญเหล่านี้ มันจะกินกันเอง" Joker

Batman : The Dark Knight

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660

Credit: เฮ้ย! นี่มันตัดต่อชัด ชัด

แถม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 9th September 2012 เมื่อ 03:56

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ผมเพิ่งดู the classic มาชอบประโยคนี้มาก

"นอกจากรักคุณแล้ว ผมไม่เก่งอะไรเลยสักอย่าง"

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    หนี ไม่ไช่ อิสระ !!!

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    พวกเราตายแน่ นายก็ต้องตาย ชั้นก็ต้องตาย .......แต่ไม่ใช่วันนี้ Battle Ship

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    Men get arrested, Dogs get put down. : คนชั่วต้องจับส่งตำรวจ เดรัจฉานต้องฆ่า

If God saw what any of us did that night, He didn't seem to mind. : ต่อให้พระเจ้าเห็นทุกอย่าง ท่านก็ไม่เห็นทำอะไร

From then on, I knew. : ผมเลยได้รู้

God doesn't make the world this way. : ไม่ใช่พระเจ้าที่ลิขิตอะไร

We do. : คนนี่แหละ

- Rorschach, Watchmen

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    1
    ฟ้าไม่ได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตนเอง ...Terminator

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ให้เวลากับครอบครัวบ้างหรือป่าว สุภาพบุรุษที่ไม่ให้เวลากับครอบครัว นั่นไม่ได้เรียกว่าสุภาพบุรุษ

Vito Corleone จาก The Godfather
    FX 8320 8-Core Processor 3.5 GHz ATi 7850 Power Color 2GB RAM Kington Hyper-X 4GB*2 HDD WD BLUE 500GB PSU Seasonic 520W CASE By Aero Cool

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    Batman begin หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    '' วัยรุ่น '' เป็นสิ่งที่ฟ้าให้มาหนเดียวในชีวิต จงทำให้มันเป็นที่น่าจดจำ !!! (Crows Zero)

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fewuio อ่านกระทู้
    Batman begin หรือเปล่าครับ
    ใช่แล้วครับ ^^

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    จาร์วิส เคยกินกระเพราะปลา่เปล่า ??? avenger
    ผมหนะโกรธอยู่ตลอกเวลา averger
    ยิ่งช้า ยิ่งเนียน ยิ่งเนียน ยิ่งไว shooter

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    นี่ ไอน้องอย่าเยอะน่า The avenger ของ catianamerica

ไม่ใช่นโยบายของชั้น ใน The amazing spider-manโจรปล้นร้านขายของ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonthebg : 7th October 2012 เมื่อ 22:14

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189

somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ไม่มีใครควรเป็นอมตะ หากมีคนเพียงคนเดียวตาย
    in time

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อะไรก็ไม่เป็นอย่างที่คิดใช่มั๊ยหล่ะจ่า จากเรื่อง shooter คนระห่ํา ปืนเดือด

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    Jon Osterman: What is this? Another ultimate weapon?
    Adrian Veidt: You could say that.
    [Veidt turns on TVs with remote]

จอน ออสเตอร์แมน(ดร.แมนฮัตตัน): นี่อะไร? อาวุธทรงพลังอีกชิ้นงั้นเหรอ?
    เอเดรียน เวดท์(ออสซี่แมนเดียส): แกจะเรียกอย่างนั้นก็ได้
    [แล้ว เวดท์ ก็เปิดโทรทัศน์ด้วยรีโมท]

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง spiderman

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ถาม "ไอ้นั่นมันตัวอะไรหน่ะ"
    ตอบ "เดี๋ยวไปถามให้"
    จาก HELL BOY 1