ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Stronghold 3 [FULL] [2012] [ONE2UP] [3.71 GB] เตรียมทัพตีเมือง อ๊าก !!!

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

Stronghold 3 ภาคต่อของเกมวางแผนการรบชื่อดังของชาว PC มาแล้ว หลังเงียบหายไปนานตั้งแต่ปี 2008
    นับจากภาค Stronghold Crusader Extreme โดยเกมซีรี่ยส์ Stronghold เป็นแนววางแผนการรบแบบ Real-Time Strategy
    เรื่องราวเกี่ยวกับสงครามของเมืองต่างๆในยุโรปยุค medieval ages หรือเรียกง่ายๆว่ายุคกลาง
    ก็คือยุคสงครามระหว่าง อังกฤษ ฝรั่งเศส สก็อตแลนด์ แถบๆนั้นนั่นเอง ทำให้ชาว PC ที่ชอบเกมวางแผนการรบสงครามยุคเก่าๆ
    ชื่นชอบกันมากพอๆกับตระกูล Age of Empire กันเลย แต่ตอนนี้ทีม Emsemble Studio ปิดตัวไปแล้วก็คงไม่มี Age of Empire เล่นกันอีกแล้ว
    ดังนั้นถ้าจะเล่นเกมวางแผนยุคโบราณล่ะก็ Stronghold 3 ก็เป็นตัวเลือกที่ดี ระบบอาคารที่ปรับปรุงใหม่ช่วยให้ระดับประวัติการณ์ของความสมจริง
    และความยุ่งยากในการออกแบบปราสาทและหมู่บ้าน ฟิสิกส์ที่สมจริงและกราฟิกที่ทันสมัย??นำมาล้อมสงครามกับชีวิตในรายละเอียดที่สวยงาม
    เรื่องการเล่นเกมที่ขับเคลื่อนด้วยผู้เล่นทั่วประกอบแคมเปญสองแคมเปญ : การต่อสู้หรือเศรษฐกิจ sieges กลางคืนละครเพิ่มมิติใหม่ให้กับแฟรนไชส์??
    ที่กำบังเข้มแข็ง ปราสาทล้อมผู้เล่นอื่น ๆ หรือปกป้องตัวคุณเองในช่วงของโหมดการกระทำบรรจุหลายคนออนไลน์ผ่านการเล่นอย่างถูกต้อง sieges
    สร้างขึ้นใหม่จากหน้าประวัติศาสตร์ คุณจะประสบความสำเร็จที่คนอื่นล้มเหลว?
    ความต้องการระบบ (PC)
    Minimum:

Processor: Dual Core CPU – 2.0GHZ
    Memory: 2GB RAM
    Graphics: 256 MB ATI HD2600 XT or better, 256 MB nVidia 7900 GS or better
    DirectX®: DirectX 9.0c
    Hard Drive: 5 GB space free
    Sound: DirectX 9.0c-compatible sound card
    Recommended:

Processor: 1.8 GHz Quad Core CPU
    Memory: 4GB RAM
    Graphics: 512 MB ATI 4800 series or better, 512 MB nVidia 9800 series or better
    DirectX®: DirectX 9.0c
    Hard Drive: 5 GB space free
    Sound: DirectX 9.0c-compatible sound card

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/ChymC
    part 02 http://adf.ly/Chyo9
    part 03 http://adf.ly/Chyp2
    part 04 http://adf.ly/Chypn

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 10th September 2012 เมื่อ 21:00

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอเจิมนะครับ ขอบคุณครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    thankkk จ้า

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอพาสหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาสที่ให้มามันใช้ไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใช้ได้นะครับลองดูใหม่

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอบคุณอย่างมากครับผม เกมส์ดีๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Stronghold 3 พาส 3โหลด ไม่ได้ ครับ ท่าน น น ช่วยแก้ไขหน่อยครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natthaphan อ่านกระทู้
    Stronghold 3 พาส 3โหลด ไม่ได้ ครับ ท่าน น น ช่วยแก้ไขหน่อยครับ