ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296

Exclamation Splash Pro EX 1.13.0 Incl Serial & Crack ตัวเต็มล่าสุด

Splash Pro EX 1.13.0 Incl Serial & Crack ตัวเต็มล่าสุด แก้ไขลิ้งค์แล้วครับ

Splash PRO โปรแกรมดูหนังความละเอียดสูง รองรับไฟล์ตระกูล HD หลากหลาย เช่น AVI, M2T, MTS, M2TS, MKV, MKA, MOV, MP4 โดยโปรแกรมนำเทคโนโลยีใหม่ๆ มาใช้งานเพื่อตอบสนองการรับชมวีดีโอคมชัดสมจริง
    คำเตือนตอนติดตั้งห้ามต่อเน็ตโดยเด็ดขาด
    วิธีใส่key เมื่อติดตั้งโปรแกรมเสร็จแล้ว ให้เปิดโปรแกรมขึ้นมาก่อนแล้วปิดโปรแกรมไป ตัวสำหรับใส่key มันจะเด้งขึ้นมาให้เอาkeyใส่ลงไปกด ok สำหรับท่านที่โหลดตัวเก่าที่ผมอัพไว้แล้วใส่keyแล้วตัวโปรแกรมมันจะไม่ถามหาkey นะครับ

PART 01

ขอบคุณไฟล์ crack จากท่าน Yooooooooo จากเว็ปหนุหนานคลับ
    หมายเหตุ พาสเราจะทำตัวหนังสือจางๆ ต่อไปเราจะให้ดูที่ลายเซ็นต์แทนครับ
    PASSโหลด KORNTEWAPITUK
    วิธีแก้โปรแกรมที่โดน Blacklist ตามลิ้งค์นี้ครับ ใครเอาไปปล่อยต่อให้เครดิตด้วยนะครับวิธีนี้ใช้ได้100%แม้ท่านจะต่อเน็ตแล้วเปิดโปรแกรมก็ไม่มีปัญหาครับ

1 PART

PASS KORNTEWAPITUK
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SURIYATEWAPITUK : 13th September 2012 เมื่อ 22:15 เหตุผล: เพิ่มวิธีแก้โปรแกรมที่โดน Blacklist
    ไม่เก่งมากมายแค่พอแนะนำคนที่ไม่รู้จริงๆได้นิดหน่อยและอยากเห็นคนไทยรักกัน PASS ผมทุกไฟล์ให้ใช้ SURIYATEWAPITUK หรือ KORNTEWAPITUK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โอ้ว สุดยอดมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    ใช้ได้แล้วครับบบ ขอบคุณมากครับ !
    We are anonymous We are legion

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    ลิ้งโหลดมีปัญหาอะคับ
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    วิ่งมาจิ้ม

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    โดน BLOCK อ่ะครับ -_-
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oQLollipopBoyQo อ่านกระทู้
    โดน BLOCK อ่ะครับ -_-
    แก้ไขลิ้งค์แล้วครับ
    ไม่เก่งมากมายแค่พอแนะนำคนที่ไม่รู้จริงๆได้นิดหน่อยและอยากเห็นคนไทยรักกัน PASS ผมทุกไฟล์ให้ใช้ SURIYATEWAPITUK หรือ KORNTEWAPITUK

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำได้แล้วคับ ไม่ไม่ติดแล้ว ขอบคุณมากครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ทำไมมันเปิด Subtitle ไม่ได้เลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ผมใช้แล้วคับ ใช้ดีๆมากๆ แต่พอสรุปได้อย่างนี้นะคับ

Splash PRO EX vs K-lite+MPC

ข้อดี
    1. ไม่ต้องปรับแต่งอะไร ภาพก็ชัด ต่างจากที่ K-lite+MPC ต้องปรับแต่ง
    2.มีMotion เร่งความเร็วภาพได้ เจ๋งสุดๆ ลื่นดี
    ข้อเสีย
    1.ใช้GPUเยอะกว่า K-lite+MPC

สรุป

ความคม+สวยของภาพSplash PRO(เดิมๆ) พอๆกันกับ K-lite+MPC (ปรับแต่งแล้ว)
    *แนะนำ ถ้าจะเอามาดูอนิเม ต่างๆ ใช้K-lite+MPC(ปรับแต่งแล้วนะ) ดีกว่าคับ เพราะว่า ภาพชัด+สวยเท่ากัน แถมใช้ GPU น้อยกว่า Splash PRo

ตอนนี้ผมใช้ K-lite+MPC เวลาดูอนิเม ต่างๆ แต่ตอนดูหนังพวก Hidef Bluray ใช้ Splash Pro จะดีกว่า เพราะว่า K-lite+MPC ของผม พอเวลาเปิดแล้ว ไม่มีเสียง (น่าจะเป็นที่เพราะผมปรับแต่งเอง)

หมายเหตุ เครื่องคนอื่นไม่รู้เป็นยังไงนะคับ แต่เครื่องผมเป็นแบบนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    thank youครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Key ติด Blacklist แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    สุดยอด ไม่มีที่ไหนที่ สุดยอด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากๆครับหามานานมากแล้ว

EXCEPTION
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ตั้งแต่ ver.1.11 ขึ้นไปน่าจะติด Blacklist ทุกเวอร์ชันเลยหล่ะมั้งครับ
    แต่ 1.9 ใช้ได้ชัวร์ ไม่ติดไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mongkung อ่านกระทู้
    Key ติด Blacklist แล้วครับ
    ให้ใช้ไฟล์ crack ครับดปรแกรมตัวนี้ให้ปิดอัพเดตด้วยนะครับไม่งั้นจะโดน Blacklist
    หรือวิธีแก้โปรแกรมที่โดน Blacklist ตามลิ้งค์นี้ครับ http://www.mediafire.com/?ag5txxrnd38fa5w ใครเอาไปปล่อยต่อให้เครดิตด้วยนะครับวิธีนี้ใช้ได้100%แม้ท่านจะต่อเน็ตแล้วเปิดโปรแกรมก็ไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SURIYATEWAPITUK อ่านกระทู้
    ให้ใช้ไฟล์ crack ครับดปรแกรมตัวนี้ให้ปิดอัพเดตด้วยนะครับไม่งั้นจะโดน Blacklist
    หรือวิธีแก้โปรแกรมที่โดน Blacklist ตามลิ้งค์นี้ครับ http://www.mediafire.com/?ag5txxrnd38fa5w ใครเอาไปปล่อยต่อให้เครดิตด้วยนะครับวิธีนี้ใช้ได้100%แม้ท่านจะต่อเน็ตแล้วเปิดโปรแกรมก็ไม่มีปัญหาครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับวิธีแก้ปัญหา ตอนนี้ใช้ได้ปกติไม่ติด Key แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    thank ครับได้แล้วครับหวังว่ามันคงไม่จับได้อีกอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satayu อ่านกระทู้
    thank ครับได้แล้วครับหวังว่ามันคงไม่จับได้อีกอิอิ
    ถ้าทำตามวิธีของผมรับรองผลร้อยเปอร์เซ็นต์ครับผมใช้อยู่ครับแม้จะต่อเน็ตก็ไม่มีปัญหาครับวิธีแก้เมื่อโดนจับได้น่ะครับชัวร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread