ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748

.:: เผยราคา Galaxy Note II และ Galaxy S Duos พร้อมวางจำหน่ายในประเทศไทยตุลาคมนี้ ::.

.:: เผยราคา Galaxy Note II และ Galaxy S Duos พร้อมวางจำหน่ายในประเทศไทยตุลาคมนี้ ::.

หลังจากที่เปิดตัวไปเป็นที่เรียบร้อยในงาน IFA 2012 ที่ผ่านมากับ Galaxy Note II ที่จะพร้อมวางจำหน่ายในเดือนตุลาคมที่จะถึงนี้ ในยุโรป และในบางกลุ่มประเทศโดยก็รวมถึงประเทศไทยด้วย โดยราคาเปิดตัวของ Galaxy Note II อยู่ที่ 22,900 บาทแพงกว่า Galaxy S III เพียง 1,000 บาทเท่านั้น ก็น่าจะกระตุ้นตลาดได้ไม่น้อย ส่วน Galaxy Note รุ่นแรกน่าจะมีการปรับลงมากกว่าตอนนี้ก็เป็นได้

และอัพเดทล่าสุดกับ Samsung Galaxy S Duos รุ่น 2 SIM ก็จะเข้ามาทำตลาดในบ้านเราในวันที่ 14 กันยานี้ในราคา 9,900 บาทอีกด้วย อาจจะได้เห็นโปรที่งาน Thailand Mobile Expo 2012 Showcase ในวันที่ 4-7 ตุลาคม นี้ก็เป็นได้

Credit :: Flashfly.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ระหว่าง Galaxy Note II กับ Galaxy S III

รุ่นไหนดีกว่ากันและคุ้มกว่ากันครับ ถ้าจะซื้อ เล็งไว้อยู่เหมือนกัน
    AonComBo@JokerGameth

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ผมชอบ Note II
    ผมเก็บเงินจะไปถอยอยู่แหะๆมันวางขายคงทันพอดี

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ซื้อแต่ปากกาได้ไหม ฮ่าๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,552
    Blog Entries
    1
    s3 กับ note 2 ถามว่าอันนั่นดีกว่า ว่าทั้งคู่ครับ ต่างกันที่สเปก note quad core eyxnos 1.6
    ส่วน s3 quad core eyxnos 1.4

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    น่าซื้อมากๆครับ

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้
    ระหว่าง Galaxy Note II กับ Galaxy S III

รุ่นไหนดีกว่ากันและคุ้มกว่ากันครับ ถ้าจะซื้อ เล็งไว้อยู่เหมือนกัน
    เป็นผมผมเลือก Galaxy Note II หรือไม่ก็ Note Udom ครับ

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เราก็คงใช้ S2ต่อไป รอดู IP5
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้

Note II ดีกว่า S III ยกเว้น CPU กับกล้องครับ

ปล.ยังคงใช้ SII ต่อไปเหมือนเดิม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    ตลาดไวจริงๆเลยให้ตายเหอะ เฟ้อมากๆๆ

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    มีซักเครื่องคงจะดี
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    เหตุผลนึ่ง ที่อยากซื้อ มือ Android คือ

เกม Final Fantasy ภาค 1 ภาษาไทยนี้ล่ะครับ

(เสียดายไม่ลง IOS ไม่งั่นโหลดมาแล้วครับ อุดหนุนของไทย)
    ถึง Gameplay จะดีสักแค่ไหน ถ้า เนื้อเรื่องของเกม นั้นไม่ได้เรื่อง ถือว่าเกมนั้น ห่วย โคตร ๆๆๆ !!!!!

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    S3 กับ Note2 ผมเลือก Note2 ครับ เพราะพี่ใช้ Note อยู่ชอบมาก

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    Note 2 จอใหญ่ดีครับ ผมเลือกตัวนี้แหละ
    FwAGoN