ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อูย....ซี๊ดดดด 17 G ขอบใจจ้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ผมลง Games For Windows Live not Saving? Add these 2 files to your install. แล้วพอจะเข้าหน้าเล่นเกมส์มันจะเด้งหลุดครับ แต่ถ้าไม่ลงก็เล่นได้แต่เซฟไม่ได้ช่วยทีครับ

ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    ทำไมเกมนี้มันเปลืองพื้นที่จังครับ
    เคยโหลดมา แต่ก็ลบไปละ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Saveyoufile 1 Part
    กรุณาอัพด่วนเลยครับ รอมานานแล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้า

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ใจจร้า้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    >>อย่าตัดสินที่ี่การกระทำเพียงอย่างเดียว<< "จงใช้สมองอย่างสร้างสรรค์..!!"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนลงใกล้จะเสร็จแล้วมันขึ้น "input string was not in a correct format"

ทำไงอ่ะครับ =[]= ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    จากที่เล่นได้แต่เซฟไม่ได้ พอลง Games For Windows Live not Saving? กลับกลายเป็นเข้าเกมส์ไม่ได้ซะงั้น

ช่วยด้วยครับ - -a
    SoShi & Sone Are Together Forever

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    ใครที่กดhomeแล้วgame for window lives ไม่ขึ้น ทำตามได้100เปอร์ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=HE8HSxf2ZsM
    ง่ายๆก็คือ
    1.ลงcrack ของ FiGHTCLUB กับ Fixก่อน
    2.เข้าเกม จะสังเกตได้ว่ากดhomeไม่ได้ จากนั้นออกเกม
    3.ลงcrack ของskidrow แล้วเข้าเกมครับ กดได้แล้ว^^