ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 189

Exclamation [สาระ] ดาวหายนะ สู่วันสิ้นโลก

เมื่อเย็นนี้รายการ บอกกล่าวเล่าสิบดำเนินรายการโดยคุณ มดดำและพิธีกรหญิงอีกหนึ่งคนได้เชิญดร.สมิท ธรรมสโรจน์ สัมพาทษ์เกี่ยวกับภัพิบัติ ดร.สมิทฯ กล่าวว่าขณะนี้ได้มีการตรวจพบอุกาบาต หรือดาวบริวาลของดาวพฤหัส ได้หลุดวงโคจรออกมาและกำลังจะเข้าสู่ วงโคจรของโลกเรา โดยดร.สมิทฯ กล่าวว่าจะมีการแจ้งเตือนจาก นาซ่าในเวลาอีกไม่นานนี้ เรื่องรายละเอียดลองหาเข้าไปชมย้อนหลังได้นะครับ สอดคล้องกับคลิปที่นาซาออกมาเตือนว่าจะมีการโจมตีจากภายนอก

ปล.ที่เอามาให้ดูคือข่าวสารที่ให้ทุกคนได้รับรู้ว่าปัจจุบันเป็นไงยังเกี่ยวกับเรื่องนี้ จะเกิดขึ้นจริงหรือไม่เกิดขึ้นจริงก็อย่าเพึ่งตกใจกันนะครับ เพราะทางประเทศอื่นๆเค้าก็คงจะมีการแก้ปัญหากันหลายๆแบบ
    ปล2.No Drama

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    ยิ่งกลัวอยู่ครับ ขอให้โลกอยู่กับเราตลอดไปเถอะ
    สิ่งที่สำคัญคือ เราทุกควรช่วยกันรักษาโลกของเราไว้
    ช่วยกันดูแลทรัพยากรธรรมชาติ "หยุดทำร้ายโลกเถอะครับ"
    v
    v
    v
    ดูคลิป Dr. เล่าแล้วกลัวครับ ไม่เป็นไร Dr. บอกไม่ต้องกลัว (แต่ผมกลัว )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sanim : 13th September 2012 เมื่อ 22:00

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    หนัก 3000 ตัน เข้ามาใกล้โลก 24000 กิโลเมตร แม่เจ้ามันก็โดนแรงดึงดูดของโลกนะสิ เเล้วตกที่ไหนมีคน ตายเป็นแสนแน่ๆ เท่ากับระเบิดนิวเคลียร์ 1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เอากันดั้มออกมาช่วยยิงดาวหายนะให้แตกเป็นเสี่ยงๆกันเลยดีมั้ยครับ อาจจะมีสะเกร็ดดาว ตกลงมาบ้างแต่เดียวก็กลายเป็นฝุ่นเพราะความร้อนจากแรงดึงดูดของโลกกลายเป็นฝุ่นจนหมด

กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,037
    อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด ^^
    .•:* ゜•._•*FACEBOOK•:•._゜*.

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    ส่งทีมขุดเจาะที่ดีที่สุดไป...!!!

Amagedon.....!!!!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ผมอยากให้โลกนี้แตกครับ เพราะโลกอยู่มานานเกินไปแล้ว ควรจะที่สูญสลายไปซะ

อีกอย่าง ผมขี้เกียจอ่านสือสอบ แข่งขันกับชาวบ้าน ไม่รู้แข่งไปทำไม นั่งเล่นเกมส์ทุกวันๆก็ดีอยู่ละ จำเป็นต้องใช้ตังค์ก็แค่ตอนกินกับจ่ายค่าไฟกับเติมเกมส์

ถ้าจะแตกก็แตกเลยครับ ช่วงนี้กำลังมีความสุขเลย แตกไปเลยครับจะได้ไม่ต้องเจอความทุกข์ หมดเวรหมดกรรมกันเสียที . . .. อาแมน

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    เรามากระโดดพร้อมกันให้โลกหลบมันทันกันเถอะ........

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    แตกไปก็ดี จะได้ริเริ่มความคิดกันใหม่ๆ จะได้ไม่มีความขัดแย้ง แบ่งแยก ความเห็นแก่ตัว ทุกอย่างคงจะดีขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    บางทีผมก็อยากให้โลกแตกๆไปซะนะ ทุกคนจะได้พ้นทุกข์ซะที ลองคิดดูเล่นๆซิว่าที่เรามีชีวิตอยุ่นี้ เรามีสุข หรือทุกข์ มากกว่ากัน
    (อันนี้คิดเล่นๆนะ เพราะยังไงซะ สิ่งมีชีวิตทุกชนิดก็ยังอยากจะมีชีวิตต่อไป)

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ผมเชื่อ DR. นะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ลองไปดูที่เว็บนาซ่าแล้วไม่เห็นมีข่าวที่ว่าเลยหรือว่าผมดูไม่ทั่วหว่า ใครช่วยหาแล้วเอามาลงทีสิ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    21 ธันวา รู้กัน .. '

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เราต้องรอดผมเชื่ออย่างงั่น

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ยิงตอนนี้เลย พอมันเป็นสะเก็ดก็จะเบาขึ้น แล้วถ้ายังจะหลุดดาวพฤหัสอยู่อีก ก็ยังมีดาวอังคารช่ายแล้วถ้ายังหลุดอีก ก็พ่นสีเลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอด2012 เจออุกาบาตลูกแรก รอดอีก เจอลูกสอง คงต้องให้มนุษย์ต่างดาวช่วยอย่างชาวมายาแว้ววววววววววววววววววววววววววววว

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    หรือจะส่งคนไปวางระเบิดบนนั้นแบบ อะมาเกด้อน ???

Tags for this Thread