ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 116

Wink ARTMONEY พร้อมวิธีใช้อย่างละเอียด โปรแกรมโกงเงินเกม โกงได้ทุกเกม! OFFLINEนะ เกมไหนหาเงินยากก็โกงมันซะเลย

INFOMATION
    มันเป็นโปรแกรมแก้ไขค่าของ Process ที่ใส่ไว้ใน Ram ครับ ซึ่งเราจะนำมาประยุกต์ใช้ในการโกงเกม offline หลักการทำงานของโปรแกรม ArtMoney คือ อ่านค่าตัวแปรจาก Ram แก้ไขค่าแล้ว save ไปที่ Ram จึงทำให้ค่าตัวแปรในเกมส์ เปลี่ยนตามไปด้วย นอกจากนี้มันยังสามารถโกงได้อีกหลายอย่างเช่นค่า EXP และอีกมากมายที่เป็นตัวเลข เราสามารถนำไปปรับใช้ได้อีกมากมายเลยครับ

HOW TO USE
    ข้อมูลนี้ผมก็อปมานะครับไม่ได้พิมเอง ที่มา l คลิก ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

1 ชั้นแรกให้เปิดเกมใดๆขึ้นมาก่อนจากนั้นพับจอมาเปิดโปรแกรม Artmoney และเลือก process ของเกม

2 กลับไปที่เกมมองดูสิ่งที่จะโกงเอาไว้ (ขอยกตัวอย่างที่เงิน) แล้วก็จดจำอาไว้ จากนั้นกดที่ Search แล้วใส่จำนวนเงินดังรูป
    **ในช่อง Type แนะนำให้เลือก All เพื่อความชัวร์**

3 จะได้ Address มาเพียบเลย

4 ชั่งมันกลับไปทำอะไรก็ได้ในเกมให้ค่าเงินนั้นเปลี่ยน เช่นซื้อของหรือหาเงินมาเพิ่มก็ได้อะไรก็ได้ที่ทำให้เงินเปลี่ยนแปลง เมื่อเปลี่ยนแล้วก็พับจอมาคลิกที่ Filter ตามรูป
    **หากว่าค่า Address มีมากกว่า 1 ให้กลับไปเปลี่ยนค่าเงินอีกครั้งและก็มา Filter ใหม่จนเหลือค่าเดียว (หรือถ้าหากเหลือ 2 ค่าก็ลองเปลี่ยนที่ละ Address)**

5 เมื่อได้ค่า Address ที่แน่นอนมาแล้วก็กดตามรูปนี้เลย
    **เมื่อเปลี่ยนค่าเรียบร้อยให้กด Enter 1 ครั้งแล้วกลับเข้าไปในเกมดู (หากแก้แล้วเงินไม่เปลี่ยนให้ลองทำอะไรกับเงินอีกครั้ง คราวนี้เงินจะเปลี่ยน)**

6 เสร็จโจร

DOWNLOAD
    RECOVERY RECORD 5%
    l PART-01 l

PASSWORD
    ARTMONEY.UPLOAD.BY.FAX-IV@JKG.COM

READ!
    โหลดเสร็จแล้วกลับมาบอกด้วยนะครับว่าเป็นไง ใช้ได้ไม่ได้มาบอกด้วยนะครับ มีอะไรผิดพลาดผมจะได้แก้ไข

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    จะลองนำไปใช้ดูครับ ขอบคุณสำหรับโปรแกรมดีๆ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    โปรแกรมที่เหมือนกันอีกโปรแกรมนึง แต่ มี option มากกว่าคือ cheat - engine น้า

http://cheatengine.org/

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    โปรแกรมที่เหมือนกันอีกโปรแกรมนึง แต่ มี option มากกว่าคือ cheat - engine น้า

http://cheatengine.org/
    ขอบคุณครับ

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    ผมก็ใช้ตัวนี้ cheat o matic ใช้ง่ายมาก

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ใครมีเกมนี่หาเงินยากๆๆแนะนำหน่อย
    งมงาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันติดให้ซื้ออะครับ

Tags for this Thread