ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 157

[PC] Clutch ถล่มซอมบี้

Clutch ถล่มซอมบี้

Clutch เกมที่จะพาคุณเข้าไปขับรถไล่ชนฝูงซอมบี้ ซึ่งคุณเป็นผู้รอดชีวิตจากการติดเชื้อ ในเมืองขนาดใหญ่ Hadron Collide

โดยที่เราจะดัดแปลงรถ เป็นเครื่องจักรสังหาร (ซอมบี้) เพื่อ แข่ง และ ช่วยเหลือผู้คนจากการรอดชีวิตจากการติดเชื้อ
    โดยซอมบี้แต่ละตัว ไม่ได้ยืน ให้ทำง่ายๆหรอก มันจะวิ่งตามรถคุณกวนใจไม่หยุดสิ้น

Processor: Pentium IV 2.5 / AMD Athlon 2800+
    Memory: 512 MB RAM
    Graphics: 9.0s DirectX-compatible video card with
    128 MB of memory, supports shader model 2
    DirectX: DirectX 9.0c
    Hard Drive: 1 GB
    Sound: DirectX-compatible

ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar, ......

Part1 Part2 Part3

หมายเหตุ : ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

ถ้าลงCarckแล้วเข้า เกมส์ไม่ได้ให้ลองลง(ไดร์เวอร์การ์ดจอ)ดูนะครับ(เพราะเกมส์นี้ถ้าการ์ดจอ NVIDIA ต้องรองรับระบบ PhysX เท่านั้น (ตั้งแต่ Series 8 ขึ้นไป GF 9400 GS)
    คนใหนไช้การ์ดจอAMD โหลดตัวนี้ไปลงด้วยนะคับ

Part

Crack
    Part

วิธีติดตั้ง
    1.แตกไฟล์จนครบ
    2.ติดตั้งไฟล์ Setup จนเสร็จ
    3.Copy ไฟล์ในโฟลเดอร์ Crack
    4.นำไปวางทับตัวเกมส์ที่ติดตั้ง
    5.เริ่มเกมส์ที่ Desktop

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เจิมครับ ขอลอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอบคุณคร้าบมาเจิมเกมนี้กำลังหาเล้ย*-*

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    มายืนยันว่าเล่นได้ครับแต่ลงรูปไมเป็น ...

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจ

กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Part3 โหลดไม่ได้ นะครับ
    Game : Biohazard / Resident Evil

Tags for this Thread