ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ดีนะเนี่่ยวันที่ 13 ไม่ใช่ 30 ก.พ.
    ไม่ไรไม่คิดมากอยู่แล้ว เอาตัวรอดตอนนี้ + กับทำให้ตัวเองมีความสุขก็พอแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    มันเป็นเรื่องจริงครับ ตอนนี้ผมทำงานที่แท่นขุดเจาะน้ำมันแห่งนึงอยู่ที่ต่างประเทศครับ เมื่อวันที่ 33 สิงหาคม 2555
    ได้มีหน่วยงานหน่วยนึงมาหาผม ซึ่งตอนนั้นผมกำลังโดนพ่อของแฟนผมไล่เอาปืนลูกซองยิงอยู่ แล้วเขาก็พาผมไปที่ Nasa
    แล้วเขาบอกว่าจะมีดาวเคราะห์มาพุ่งชนโลกอีกไม่กี่เดือนนี้ ทาง Nasa จะให้ผมนำทีมขุดเจาะลงไปขุดที่แกนโลกเพื่อเอาระเบิดนิวเคลียร์ไปฝังที่แกนโลก 10 ลูก
    น้ำหนักลูกละประมาณ 2 โลครึ่ง ตอนนี้ผมรวบรวมทีมครบแล้วครับ กำลังจะลงไปแกนโลกพรุ่งนี้ตอน 6 โมงเช้า ออกข่าวแน่ครับ
    แหม่...อามาเกดอน กะ THE CORE
    Western Digital

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    มันเป็นเรื่องจริงครับ ตอนนี้ผมทำงานที่แท่นขุดเจาะน้ำมันแห่งนึงอยู่ที่ต่างประเทศครับ เมื่อวันที่ 33 สิงหาคม 2555
    ได้มีหน่วยงานหน่วยนึงมาหาผม ซึ่งตอนนั้นผมกำลังโดนพ่อของแฟนผมไล่เอาปืนลูกซองยิงอยู่ แล้วเขาก็พาผมไปที่ Nasa
    แล้วเขาบอกว่าจะมีดาวเคราะห์มาพุ่งชนโลกอีกไม่กี่เดือนนี้ ทาง Nasa จะให้ผมนำทีมขุดเจาะลงไปขุดที่แกนโลกเพื่อเอาระเบิดนิวเคลียร์ไปฝังที่แกนโลก 10 ลูก
    น้ำหนักลูกละประมาณ 2 โลครึ่ง ตอนนี้ผมรวบรวมทีมครบแล้วครับ กำลังจะลงไปแกนโลกพรุ่งนี้ตอน 6 โมงเช้า ออกข่าวแน่ครับ
    33 สิงหาคม 2555 หลอกผมซะ

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ถ้าแม้งชนโลกจริง ๆๆๆ คงฮาไม่ออก

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เดียวให้ Sir Isaac Newton คำนวณแรงโน้มถ่วงให้

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ชนสักทีเหอะเห็นข่าวมั่วๆมาเยอะ ท่าจะมันส์

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ตาย ละ Prototype 2 จะเคลียร์ ทันมั้ยละเนี้ย