ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Quantum Conundrum [FULL] [2012] [one2up,saveufile] [1.18GB] อะไรอยู่ในเเลป!!!

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyanutkub อ่านกระทู้
    เอารูปมานั่งยันครับ ลงง่ายครับเล่นได้แน่นอนไม่มีปัญหาใดๆ เกมแนวนี้น่ารักดีครับ

When you, as a young boy, are dropped off to visit your uncle, you notice something’s wrong. First, he’s not there to greet you. Second, there’s the explosion that happened right as you arrived. And third, the house seems to be even weirder than you remembered it. Now, your job is to find—and ultimately rescue—your uncle, by using his newest invention, the Interdimensional Shift Device (or IDS), to switch between dimensions and solve puzzles. That sofa too heavy to move? There’s a dimension for that! Switch to Fluffy Dimension and that sofa is now light as a feather. Need to get up to a high ledge? There’s a dimension for that! Just switch to Anti-Gravity Dimension and things begin to float upward. Need to make things heavier? There’s a dimension for th—well, you get the idea. Switch dimensions in real time, work your way through the crazy complex mansion wings and rescue your uncle!
    ความต้องการระบบ
    Minimum:

Processor:Intel Core 2 Duo 2.2 Ghz / AMD Athlon x2 64 3800+
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:GeForce 8800 GT 512 MB / ATI Radeon HD 2900 512 MB
    Hard Drive:1.75 GB HD space
    SoundirectX9 compatible sound card
    Recommended:

Processor:Intel Core 2 Duo 3 GHz E8400
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:nVidia GeForce 9500 GT / ATI Radeon HD 2900
    Hard Drive:1.75 GB HD space
    SoundirectX9 compatible sound card

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/CrvFg
    part 02 http://adf.ly/CrvHK

โหลดสลับกันได้ครับ

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/CrvBb
    part 02 http://adf.ly/CrvE6

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 8th November 2012 เมื่อ 15:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักสารพัดรับจ้าง
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    แนวไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    29
    เจิมมมมมมมมมมมมม จร้าาา

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ซากาตะ กินโทกิ อ่านกระทู้
    แนวไหนหรอครับ
    แนว: กลยุทธ์, Platformer, แคชชวล

"สปิริต" มันอยู่ที่ใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอบคุณครับ ว่าแต่มันลงยังไงหรอครับ part1 ทำไมมันเป็น สกุล EXE อ่า

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameza2009 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ว่าแต่มันลงยังไงหรอครับ part1 ทำไมมันเป็น สกุล EXE อ่า