ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

[PC] Faces Of War [One2Up] [Real Time Stanretgy]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nineloveret อ่านกระทู้
    ผมลงแล้ว เล่นได้ 100% เอาภาพมายืนยันด้วย อิอิ ^^ <

สัมผัสกับสงครามโลกครั้งที่ 2 ในเกมแนว RTS (Real Time Startegy) ที่คุณต้องเป็นผู้กำหนดความเป็นความตายในสนามรบ คุณต้องควบคุมเหล่าทหารกล้าเพื่อทำภารกิจให้สำเร็จลุลวงมากถึง 25 ภารกิจ และเกมนี้ก็ได้ทีมงาน Best Way ซึ่งเป็นทีมงานที่มีประสบการณ์ในการสร้างเกมแนว RTS โด่งดังหลายๆ เกม

ใน เกมคุณสามารถเลือกฝ่าย ได้แก พันธมิตร เยอรมัน รัสเซีย คุณต้องสวมบทบาทเป็นผู้นำทั้ง 3 ชาติเข้าสู่สงครามโลกครั้งที่ 2 โดยที่การเล่นแต่ละฝ่ายก็จะมีการวางแผนที่แตกต่างกัน โดยจับเอาประวัติศาสตร์การรบในช่วงวัน D-Day จนถึงการสู้รบในเบอร์ลิน

กราฟฟิคภายในถูกพัฒนาให้สวยงามและสมจริงด้วยเอนจิ้นที่ชื่อ GEM Engine ที่จะทำให้คุณตะลึง ไม่ว่าจะเป็นต้นไม้ที่เปลี่ยนแปลงไปตามสถานะการณืการรบ แรงสั่นสะเทือนของปืนกล สามารถทำลายยูนิตต่างๆ ได้ทุกยูนิต ไม่ว่าจะเป็นรถถัง บ้านเรื่อน และอื่นๆ อีกมากมาย ภาพท้องทะเลที่สมจริง แม้แต่ปลอกกระสุนที่กระเด็นออกมาจากการยิงปืน และยูนิตต่างๆ ภายในเกมยังมีรายละเอียดสูงอีกด้วย และการปรับเปลี่ยนมุมมองสามารถทำได้อย่างอิสระ สามารถซูมเข้าซูมออก เปลี่ยนมุมกล้องได้ทุกรูปแบบ

นอกจากนี้ระบบยังมีระบบ Complex Team Ai ซึ่งเป็นระบบที่ทำให้ผู้เล่นรู้สึกสนึกมากขึ้นไปอีก เพราะว่าสามารถของ AI ที่ฉลาดแบบสุดๆ สามารถตัดในในต่อจากเราได้ว่าควรทำอย่างไรดี

คุณพร้อมหรือยังที่จะเป็นส่วนหนึ่งในสงครามที่ยิ่งใหญ่และตะการตา กับเกมแนว Real Time Stanretgy !!

Intel Pentuim IV 2.0 Ghz
    512 MB Ram
    DirectX 9.0 ( included on disc)
    2.5 GB Hard disk
    DVD-Rom Drive
    3D Card with 64 MB Ram

One2Up
    Part1 : Part2

วิธีลง
    1.แตกไฟล์
    2.เม้าอิมเมจ [จะเห็นว่ามันเขียนว่า fears of war ขอโทษจริงๆเขียนผิดครับ ฮ่าๆๆๆ]
    3.ลงตามปกติ
    4.ลงแครกไว้ในตัวเกม ปล.แครกอยู่ในไฟล์ที่เม้าอิมเมจ
    5.เล่นได้เลย

Click

-----------------------------------

เป็นกำลังใจให้คนอัพโหลด
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CoinManX : 16th September 2012 เมื่อ 21:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอโหลดไปเล่นนะครับ ยังไงเดี๋ยวจะมาบอกนะ

กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    รีบโหลดเลยย อยากเล่นมานานแล้ว ^^ อิอิ
    เริ่มใหม่...ได้ถ้าหัวใจ "ไม่ยอมแพ้"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    แนวผมชอบเลยขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ผมลงแล้ว เล่นได้ 100% เอาภาพมายืนยันด้วย อิอิ ^^ <
    เริ่มใหม่...ได้ถ้าหัวใจ "ไม่ยอมแพ้"

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: