ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ herozero04 อ่านกระทู้
    พอดีโหลกจากของคุณ Ramis มาครับ เเต่ก่อนหน้านี้ก็โหลดของ คุณ gii1818 ลองเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาก็เป็นเป็นเหมือนกันครับ
    ดูๆแล้วไฟล์บางไฟล์มันไม่สมบูรณ์นะครับ แต่ถ้าคุณยังไม่ได้ลบตัวลงเก่า ผมว่าลอง ลงโปรแกรมตามนี้ให้ครบนะครับ Visual C+ , .NET 4.0 , DirectX ให้เป็นตัวล่าสุดนะครั

ลองอัพเดทการ์ดจอด้วย แล้วก็ตอนลงปิด antivirus ด้วยครับ ถ้าทำครบสูตรน่าจะเล่นได้นะครับ

ส่วนการลงถ้าของ skidrow ก็ลงตามวิธีที่ผมเขียนไว้บนกระทู้ เป๊ะๆครับ

ถ้าของ reloaded ลงเกมลงแคร็กแล้วเป็นแบบนั้น คุณลองลงแพททับไปเลยครับ

ลองตามนี้จะดีนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zSpiI2iTz อ่านกระทู้
    วิธีแก้ ลง PESEDIT VER 1.0 แล้วเล่นเกมส์ไม่ได้
    ลองดูนะครับว่าใช้crackของskidrowเปล่า โดยดูในโฟลเดอร์เกมส์ ถ้ามีไฟล์ชื่อ Buddha ให้uninstall เกมส์ แล้วลงใหม่ ใช้ตัวไหนลงก็ได้ครับ แล้วใช้ crack reloaded แล้วค่อยลง patch ... ก่อนเข้าเกมส์กดคลิกขวา run as admin ครับ
    >>> จากกระทู้ของคุณ thx1 http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=128686
    ทำแล้วเข้าได้ครับแต่โหลดนานจนไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    ลงตามวิธีผลคือ โหลดได้จริง ลงได้จริง เล่นได้จริง มันได้จริงๆ ไม่เชื่อหรอเอารูปไปดูคับ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zSpiI2iTz : 22nd September 2012 เมื่อ 03:38

- WORD_OF_TANK-[ARMY] -

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,477
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ 100%

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แจ่มครับผม

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือว่า Part2 โหลดช้ามากคับ
    แต่ Part อื่นโหลดได้ปกติอ่าคับ(โหลดช่วงกลางวัน)
    มันเป็นที่อะไรหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jacobus อ่านกระทู้
    คือว่า Part2 โหลดช้ามากคับ
    แต่ Part อื่นโหลดได้ปกติอ่าคับ(โหลดช่วงกลางวัน)
    มันเป็นที่อะไรหรอคับ
    น่าจะเป็นที่เซิฟทำงานหนักนะครับ ลองเวลาอื่นครับ เดี๋ยวมันก็ว่างซักช่วงแหละครับ

แต่ลื่นสุดๆนี่ แนะนำตอนเช้าครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ของผมมันเด้งอะครับ เล่นได้แต่ยูฟ่าแต่ปรับแผนการเล่นไม่ได้เด้งออก เล่นแบบธรรมดาก็ไม่ได้แก้ไงดีครับ

"You Never Walk Alone"
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    2
    ตอนนี้พบว่า บาง สนามเข้าแล้วเดง นะครับ แล้วบางครั้งก็เด้งไรอีกมากมาย เซงจัด แก้ไงดี

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fabregas4FC อ่านกระทู้
    ของผมมันเด้งอะครับ เล่นได้แต่ยูฟ่าแต่ปรับแผนการเล่นไม่ได้เด้งออก เล่นแบบธรรมดาก็ไม่ได้แก้ไงดีครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champut123 อ่านกระทู้
    ตอนนี้พบว่า บาง สนามเข้าแล้วเดง นะครับ แล้วบางครั้งก็เด้งไรอีกมากมาย เซงจัด แก้ไงดี
    โหลดตัวไหนไปครับ จากของผมหรือเปล่า ถ้าใช่ แล้วลงตามที่ผมบอกหรือเปล่า (อ่านหน้าแรก) ถ้าไม่ใช่จากของผม แล้วเป็นเวอร์ชั่นไหนครับ

แล้วยังไงๆ ก็ขอรูปด้วยครับ ว่าเด้งแบบไหน

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้100%ไหมม!? ยืนยันด้วยครับ ๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ใช่ครับโหลดของนายอะ อันนี้แหละแบบว่าเข้าเกมไปแล้วเลือกอันแรกพอเข้าไปเป็นรูปจอบมันก็เด้งออก หรือแบบยูฟ่ามันเข้าไปปรับแผนไม่ได้เลยเข้าไปเด้ง

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tammii อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ไหมม!? ยืนยันด้วยครับ ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fabregas4FC อ่านกระทู้
    ใช่ครับโหลดของนายอะ อันนี้แหละแบบว่าเข้าเกมไปแล้วเลือกอันแรกพอเข้าไปเป็นรูปจอบมันก็เด้งออก หรือแบบยูฟ่ามันเข้าไปปรับแผนไม่ได้เลยเข้าไปเด้ง
    ลงเกม ลงแคร็ก(ลองใช้ reloaded) ลงdt07 ลงแพท (ถ้ามีปัญหาทำตามวิธีแก้หน้าแรก)

ทำตามวิธีอย่างถูกต้องก็จะเล่นได้ครับ

ก็มีคนมายืนยันหลายคนแล้วนะครับว่าเล่นได้ ลองใหม่ครับ

ปล. การลงเกมของผมทุกเกมควรปิด antivirus นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 22nd September 2012 เมื่อ 17:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผม ลง แล้วเล่นได้ครับ ร้อยเปอร์เซ็น

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ยืนยันเล่นได้ 100 เปอร์เซ็น
    ]

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    สมกับการรอคอยโหลดของท่าน เพิ่งโหลดเสร็จครับ เล่นได้ 100 % ครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    มาเจิมให้บ้านใกล้เรือนเคียงคับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    0

ผมลง CRACK-RELOADED แล้วเข้าไม่ได้ครับ

ผมลง CRACK-RELOADED แล้วเข้าไม่ได้มันขึ้นอย่างนี้ (pro Evolution Soccer 2013 has not been installed.)
    พอลง NO BLUR แล้วเข้าได้แต่เลนแมชไม่ได้เด้งออก ผมลงตามที่โพสทุกอย่างครับ
    ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pomelec : 23rd September 2012 เมื่อ 19:14

กล่าวขอบคุณ
    0
    [IMG]C:\Users\POMDRAFMAN\Pictures\Untitled.jpg[/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomelec อ่านกระทู้
    ผมลง CRACK-RELOADED แล้วเข้าไม่ได้มันขึ้นอย่างนี้ (pro Evolution Soccer 2013 has not been installed.)
    พอลง NO BLUR แล้วเข้าได้แต่เลนแมชไม่ได้เด้งออก ผมลงตามที่โพสทุกอย่างครับ
    ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    อ่านหน้าแรกสิครับ

มีเขียนไว้หมดละนี่

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้

MINIMUM SYSTEM REQUIREMENTS
    Windows XP SP3, Vista SP2, 7
    Intel Pentium IV processor 2.4 GHz or equivalent processor
    1GB of RAM
    Video Card NVIDIA GeForce 6600 or ATI Radeon x1300. Pixel / Vertex Shader 3.0 and 128MB of VRAM DirectX 9.0c compatible graphics card.

RECOMMENDED SYSTEM REQUIREMENTS
    Windows XP SP3, Vista SP2, 7
    Intel Core2 Duo 2.0 GHz or equivalent processor
    2GB of RAM
    NVidia GeForce 7900, ATI Radeon HD2600 or higher. Pixel / Vertex Shader 3.0 and 512MB of VRAM DirectX 9.0c compatible graphics card.

อ่ะมีคลิปมาให้ดูด้วยละกันครับ ว่าน่าสนุกกว่าภาคก่อนๆเยอะเลย

PART-1

PART-2

PART-3

PART-4

PART-5

PART-6

Fix Img dt07
    [แก้ไข อาการเด้ง เมื่อเลือกทีมบางทีม]

1-PART

CRACK RELOADED
    [ในนั้นใส่ crackl ของ skidrow ไว้แล้ว ถ้าเกิดมีปัญหาให้ลง RELOADED ครับ]

1-PART

NO BLUR
    [แก้ภาพเบลอ ทำให้ดูสดขึ้น]

1-PART

PATCH - แก้ไข Logo , ชื่อทีม , เสื้อทีม , อื่นๆ (DLC ตัวล่าสุด)

PATCH - PESEDIT 1.0
    [เป็นตัวสมบูรณ์ครับ แต่ถ้าจะใช้กับเวอร์ชั่น skidrow ต้องเข้าไปแก้ไขอะไรนิดหน่อย]

** ตอนลงไม่ต้องใส่ KEY นะครับ แต่ถ้ามันถามหา ก็ใส่ **
    KEY = V7TV-W3JX-6CC3-3DDU-Y3W7

แนะนำ การลงให้ชัวร์ๆ นะครับ
    ลงเกมที่ผมให้ไป แล้ว ลงแคร็ก RELOADED ให้เรียบร้อย
    จากนั้นลง Fix dt07 นะครับ
    จากนั้นค่อยลง Patch (แนะนำของ PESEDIT นะครับ)
    ลง NO BLUR (สำหรับท่านที่ต้องการ)
    ถ้ามีแพทใหม่มา ไว้ผมจะอัพให้ทันทีนะครับ

ตรงที่แก้ไขตอนหลังจากลงแพทอะครับ ผมไม่มีไฟล์ KONAMI ให้เข้าอะ มันเกิดอะไรขึ้นหรอ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sassylove อ่านกระทู้
    ตรงที่แก้ไขตอนหลังจากลงแพทอะครับ ผมไม่มีไฟล์ KONAMI ให้เข้าอะ มันเกิดอะไรขึ้นหรอ
    ยังไงครับ เซฟภาพมาดูหน่อย

แล้วตัวเกมนี้โหลดจากตัวของผมไปหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ยังไงครับ เซฟภาพมาดูหน่อย

แล้วตัวเกมนี้โหลดจากตัวของผมไปหรือเปล่า

ตัวเกมโหลดมาจากคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sassylove อ่านกระทู้

ตัวเกมโหลดมาจากคุณครับ
    ลองลงใหม่ซิครับ เปลี่ยนไดร์ ลอง หรือลองลง ในไดร์ ที่มันกำหนดมาให้ อะครับ จริงๆมันต้องมีนะ

หรือไม่ ลองสร้างขึ้นมาเองดูก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับพี่ ผมรอภาคนี้มานานมากแล้ว หวังว่าลงเล่นแล้วจะไม่มีปัญหาอะไร