ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    962
    ได้รับคำขอบคุณ: 139

ขอถามเรื่องพวกทำงาน Online หน่อยครับ

คือผมอ่ะนะอายุ 16 กะลังเรียนอยู่แล้วก็อยากมีรายได้เสริมบ้าง
    ก็เลยลองดูเว็ปทำงานออนไลน์ดู ผมก็เลยอยากจะถามว่าทำงานแบบนี้มันเชื่อถือได้รึเปล่าคับ?
    แล้วก็ช่วยแนะนำเว็ปที่ดูแล้วปลอดภัยให้ด้วยถ้ารู้นะครับ
    ขอบคุณทุกคนมากๆล่วงหน้า

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าทำแบบนั้นแล้วได้จริง มันมีด้วยหรอครับ ลองคิดดู นะ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ได้จริงครับ แต่ได้ซักเดือนละ 500 บาทนี่ก็หรูแล้ว
    พวกที่ได้เป็นกอบเป็นกำคือพวกหัวหมอรับทำคลิกลูกโซ่ ซึ่งถ้าคุณหลงไปทำกับพวกนี้ คุณอาจได้ราวๆเดือนละ 200-300 บาทถ้าสวรรค์เป็นใจ หรือไม่ได้อะไรเลยซักบาทเพราะยอดไม่ถึง

รับลูกชิ้นมาปิ้งขายวันนึงยังได้เยอะกว่านั่งคลิกทั้งเดือนอีกมั้งครับ

แล้วไอ้งานทางเน็ตเนี่ยถ้าคุณไม่ได้คิดว่าจะตั้งใจทำแบบเต็มเวลา ผมกล้าพูดเลย คุณไม่ได้ซักบาทหรอก เพราะเขาจ่ายตามยอด ถ้ายอดไม่ถึง คุณก็ไม่ได้ซักบาท
    หากินกับพวกเว็บฝากไฟล์น่าจะดูเข้าท่ากว่า(ถ้าจะทำ)เพราะมันน่าจะไม่ต้องทำยอดอะไรมากมาย แต่ถ้าพูดถึงเรื่องเงินแล้วล่ะก็ ผมคนนึงล่ะเซย์กู๊ดบาย ขี้เกียจจะมารอเก็บเศษเงินกินครับ เวลาเป็นเงินเป็นทองเอาไปทำอย่างอื่นที่มันได้เงินมากกว่าดีกว่า เงินแค่ไม่กี่ร้อยต่อเดือน เอาแค่ค่าแรงขั้นต่ำ(300 บาท)ทำงานแค่ 2-3 วันก็ได้เกินแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exodus : 17th September 2012 เมื่อ 20:14