ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz_ctrl อ่านกระทู้
    ผมมีข้อแนะนำนิดนึงนะครับสำหรับเพื่อนที่ใช้ WIN 7 แล้วเด้งนะครับ (ถ้าซ้ำ หรือ ท่านทำแล้ว ต้องขออภัยด้วยครับ)

ใหเคลิกขวาที่ Icon เกม pes2013 นะครับ

เลือก properties (อยู่ล่างสุดครับ)

จากนั้นมองหาแถบที่เขียนว่า Compatibility ครับ

เมื่อเลือกแล้วนะครับ ให้ดูที่ช่อง Privilege Level ครับ (อยู่ด้านล่างครับ) ให้ติ๊กถูกหน้าช่อง Run this program as an adminnistrator ครับผม

จากนั้นกด OK จบครับ

ถ้าสเปคคอมท่านถึงลองทำดูครับผม แต่ถ้าไม่ถึงผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน หากซ้ำหรือท่านเคยทำแล้วแต่ยังเด้งอยู่ก็ขอ อภัย ด้วยนะครับ
    เด้งเหมือนเดิมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใครเป็น เหมือนผมมั้ง หลังจาก อัพ Patch 1.0 แล้ว เวลาเล่น มันกระตุกๆ บางทีค้างไปเลย
    ก่อนจะอัพไม่เป็นแบบนี้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พากษ์ไทย แพท2012 ใช้กับ2103 ได้มั้ยท่าน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมมันโหลดเข้าเกมนานมากอ่ะครับ และสุดท้ายก็เข้าไม่ได้

[IMG][/IMG]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ loklak48 อ่านกระทู้
    ของผมมันโหลดเข้าเกมนานมากอ่ะครับ และสุดท้ายก็เข้าไม่ได้

[IMG][/IMG]
    เป็นเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมเล่นไมไ่ด้อะครับ

เหมือนตอน ลง มันจะขาด ตัวอะไรไปซักอย่างไม่รู้

ละพอผม เข้าเกม มัน กลายเป็นว่า

มีแต่วงกลม หมุนๆๆๆ ตลอดไม่มีอะไรเกิดขึ้นต่อจากนั้นเลยครับ

รบกวนหน่อยนะรับ อยากได้มากก

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ loklak48 อ่านกระทู้

[IMG][/IMG]

ผมทราบแล้วครับ

ที่เป็นแบบนี้ เพาะว่า มันขาด ไฟล์ dt0d.img ไป ให้ไปหาโหลด ใน google ได้เลยครับ

แล้วนำ ไปลงใน โฟร์เดอร์ img

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ตอนลง ตัวเกมแล้วมันขึ้น ว่า อะไรไม่รุ้ มี abort retry igonre ผิดยัง ไง ช่วยบอกด้วยครับ

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ololala อ่านกระทู้
    ตอนลง ตัวเกมแล้วมันขึ้น ว่า อะไรไม่รุ้ มี abort retry igonre ผิดยัง ไง ช่วยบอกด้วยครับ
    คลิก igonre ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gorprat อ่านกระทู้
    ผมทราบแล้วครับ

ที่เป็นแบบนี้ เพาะว่า มันขาด ไฟล์ dt0d.img ไป ให้ไปหาโหลด ใน google ได้เลยครับ

แล้วนำ ไปลงใน โฟร์เดอร์ img
    ไม่หายอ่าครับเป็นเหมือนเดิมสงสัยต้องโหลดใหม่TT

กล่าวขอบคุณ
    3
    English Commentary เอาไปไว้ในไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chinobuzah อ่านกระทู้
    English Commentary เอาไปไว้ในไหนครับ
    โฟลเดอร์ที่ชื่อว่า img ในที่ลงเกมไว้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    โหลดเวอชั่น Reload ลงแคร็กของ Reload แล้ว No Blur ต้องลงไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับลงได้เล่นได้ 100 % ครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ลงได้ เล่นได้100%คับ โทษทีนะคับที่ไม่มีรูป

กล่าวขอบคุณ
    23
    ขอวิธีปรับให้ตัวเกมมันเร็วขึ้นหน่อยครับผมเล่นแล้วรู้สึกว่าทุกอย่างมันจะช้าไป ทั้งการวิ่ง การส่ง
    รบกวนขอวิธีหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณครับ เล่นได้ 100% ตัวไม่สมบูรณ์
    ว่าแต่ลงแพท 1.0 ได้เลยใช่ไหมครับ ตัวนี้

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้าผมโหลด ไฟล์ตัวสมบูรณ์ สลับกับอันล่างที่ไม่สมบูรณ์อ่าครับ(กดผิดไปไม่ได้ดู) แล้วตอนแตกไฟล์มันจะขึ้นว่ารหัสผิดหรอครับ
    ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน
    ทุกคนได้ยินในสิ่งที่คุณพูด แต่เพื่อนที่ดีที่สุดจะได้ยินแม้ในสิ่งที่คุณไม่ได้พูด

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เสียงพากย์ไม่มีคับ แก้ยังไงบอกที

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chinobuzah อ่านกระทู้
    โหลดเวอชั่น Reload ลงแคร็กของ Reload แล้ว No Blur ต้องลงไหมครับ
    ลงแพทช์ 1.0 เลยครับ ไม่ต้องลง No Blur

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้ 100% ตัวไม่สมบูรณ์
    ว่าแต่ลงแพท 1.0 ได้เลยใช่ไหมครับ ตัวนี้
    ลงได้เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IceSpatro อ่านกระทู้
    ถ้าผมโหลด ไฟล์ตัวสมบูรณ์ สลับกับอันล่างที่ไม่สมบูรณ์อ่าครับ(กดผิดไปไม่ได้ดู) แล้วตอนแตกไฟล์มันจะขึ้นว่ารหัสผิดหรอครับ
    ใช่ครับมันคนละตัวกัน โหลดสลับแบบนี้ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใช่ครับมันคนละตัวกัน โหลดสลับแบบนี้ไม่ได้ครับ[/QUOTE]

แต่พอผมโหลด อันบนมาแล้วมันก็เป็นเหมือนเดิมอ่าครับ Wrong password อยู่ part 2 part เดียวแล้วก็โหลด part ต่อไปเลยอ่าครับช่วยที
    ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน
    ทุกคนได้ยินในสิ่งที่คุณพูด แต่เพื่อนที่ดีที่สุดจะได้ยินแม้ในสิ่งที่คุณไม่ได้พูด

กล่าวขอบคุณ
    15
    ผมโหลดแบบตัว Full มา จะต้องโหลดอะไรเพิ่มปะครับ นอกจาก Crack - RELOADED เช่น No Blur, English commentary และ patch ใน 3 ตัวนี้ผมต้องโหลดตัวไหนเพิ่มบ้าง และเอาไปรวมกับตัวเกมส์อย่างไร และทำไมต้องโหลดตัวพวกนี้เพิ่ม ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย VIrtuoYA : 22nd September 2012 เมื่อ 15:40

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    [IMG][/IMG]
    ดูให้หน่อยครับว่าแก้ยังไง ผมโหลดตัวเต็ม Relod แตกไฟล์ แล้วก็ติดตั้ง ลงเคร็ก ตามแบบฉบับ แต่ตอนกดเล่นมันขึ้นอย่างที่เห็นครับ ต้องแก้ยังไงบ้าง อยากเล่นๆ ขอบคุณมากครับ