ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 56789 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    เจอตอแล้วครับ โหลด ตัว RELOADED ไปยังเด้งตอนเข้าเล่นอยู่เลยครับทำไงดี
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzbuccaneer อ่านกระทู้
    ใครใช้ ออนบอร์ด เล่นแล้วเด้งเป็นแบบนี้มั้งครับ

คือมันเป็นตั้งแต่ภาค 12 แล้วครับ

แต่ภาค 12 ของผมพอลง pesedit แล้วหายครับ

แต่ภาคนี้ไม่รู้ต้องทำไงสงสัยต้องรอ pesedit

หรือใครมีวิธีแก้เบื้องต้นได้โปรดบอกผมด้วยครับ มันคันมือยิกๆ อยากเล่นมากครับ :]

ออนบอร์ดมันแรงน้อยที่จะรันเกมได้ เล่นเกมระดับนี้ใช้การ์ดจอแยกดีกว่าครับ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzbuccaneer อ่านกระทู้
    ใครใช้ ออนบอร์ด เล่นแล้วเด้งเป็นแบบนี้มั้งครับ

คือมันเป็นตั้งแต่ภาค 12 แล้วครับ

แต่ภาค 12 ของผมพอลง pesedit แล้วหายครับ

แต่ภาคนี้ไม่รู้ต้องทำไงสงสัยต้องรอ pesedit

หรือใครมีวิธีแก้เบื้องต้นได้โปรดบอกผมด้วยครับ มันคันมือยิกๆ อยากเล่นมากครับ :]

ลองปรับ ตรงไอคอนดู ครับ ๆคลิกขวา เเล้วกดป๊อปโปตี้>>เเล้วเลือกปรับวินโด้ดูนะครับมันน่าจะได้มั้ง ลอง ดูนะครับ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bunlove123 อ่านกระทู้
    เจอตอแล้วครับ โหลด ตัว RELOADED ไปยังเด้งตอนเข้าเล่นอยู่เลยครับทำไงดี
    ปิดตัวสเเกนก่อนครับบ ๆ!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ไครที่เด้ง ไห้คลิกขวา Run As.. ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxnaruto2 อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลดแล้วไม่เหนมีทีมเชลซีเลยอ่ะ อาเซด้วย มันหายไปไหนหรอ แล้วรูปพีเมียลีคมันแปลกๆอ่ะ เพราะอะไรหรอ
    ต้องลงแพทแก้ขัดครับ ไปตามหากะทู้ผมด้านบนๆมีลิ้งให้โหลด โหลดมาลงถึงได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    44

เป็นแบบนี้เลยครับ เซ็งสุดๆ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

กล่าวขอบคุณ
    44
    ไม่มีใครมาตอบเลยอ่ะ

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bunlove123 อ่านกระทู้
    ไม่มีใครมาตอบเลยอ่ะ
    ตามลิงค์นี้ครับ ลองดูๆ http://www.computertooslow.com/windo...ed-working.asp

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ตามลิงค์นี้ครับ ลองดูๆ http://www.computertooslow.com/windo...ed-working.asp
    ยังไม่ได้ครับ

สมุทรปราการ <love comsci /c++,java>
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    ยังไม่ได้ครับ

ผมว่าคงต้องรอ pesedit แล้วละครับผมลองทำจากที่ข้างต้นบอกแล้วทุกข้อความยังไม่ได้ครับ

ยังไงขอบคุณทุกท่านที่มาตอบนะครับ จริงๆแล้วผม run ในโน๊ตบุคครับ i7 ออนบอร์ด ทุกเกมที่เคยลงมาเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ pes นี่ ต้องหาทางต่อไป = ="

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับ FULL GAME PROPER VERSION RELOADED !!! กับ FULL GAME PROPER VERSION MULTI6 CLONEDVD !!!

มันต่างกันยังไงหรอครับ...แล้วอันไหนมันดีกว่ากันอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ครับผมลงแล้วก็ว่ามันเปลี่ยนแค่นั้นนะครับ เพราะพึ่งลองเหมือนกันครับ
    ลงแล้วใช้ได้จิงคับ แต่เวลาผมเล่นโหมด UCL แล้วเสื้อเรากลายเป็นเสื้อ ทีมอื่นอ่ะครับ
    ไม่มีใครเหนือกว่าประสบการณ์ ผู้ที่เหนือกว่าคืออัจฉริยะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พี่ครับทำไมของผมมันไม่ขึ้น premier league อะครับ มันขึ้น English League อะครับ งง มาก
    ปล ขอบคุณสำหรับตัวเกมด้วยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    351
    ผมว่าคงต้องรอ pesedit แล้วละครับผมลองทำจากที่ข้างต้นบอกแล้วทุกข้อความยังไม่ได้ครับ

ยังไงขอบคุณทุกท่านที่มาตอบนะครับ จริงๆแล้วผม run ในโน๊ตบุคครับ i7 ออนบอร์ด ทุกเกมที่เคยลงมาเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ pes นี่ ต้องหาทางต่อไป = ="
    อืมเครืองท่านเป็น nb นี่เอง ผมว่าnb ท่าน i7 นี่น่าจะมีการ์ดจอมา2ระบบนะครับถ้าเป็นระบบนี้ NVIDIA OPTIMUS ให้ไปเปิดการ์ดจอก่อนครับ โดยการคลิกขวาตรงหน้า Desktop
    เลือก NVIDIA Control panel ดูแถบทางด้านซ้ายคลิก Manage 3D Setting ตรงหน้าต่าง Global Setting
    ในช่อง Preferred grapphic processor เปลื่อนจาก Auto เป็น High performance กด apply แค่นี้ก็สามารถเลือกตั้งค่าเกมได้แล้วครับ
    หลังจากตั้งค่าเสร็จแล้วให้เปลี่ยนเป็น Auto เหมือนเดิมนะครับ อ่อ แล้วอย่าลืมเพิ่ม pes2013.exe
    ในแถบ Program Setting ด้วยนะครับ แล้วก็เลือก High performance เพื่อให้การ์ดจอเราทำงานขณะเล่นเกม
    ตรงหน้าต่าง Global Setting หลังจากตั้งค่าเสร็จแล้วให้เปลี่ยนเป็น Auto
    เหมือนเดิมนะครับ ไม่งั้นเครื่องคุณจะทำงานหนักเพราะเปิดการ์ดจอทิ้งไว้ตลอดครับ

ถ้าไม่ใช่ระบบNVIDIA OPTIMUS ก็ผ่านไปครับ อยากช่วยให้เล่นได้นะครับอุตส่าโหลดมาตั้งนาน

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tetaetc09 อ่านกระทู้
    พี่ครับ FULL GAME PROPER VERSION RELOADED !!! กับ FULL GAME PROPER VERSION MULTI6 CLONEDVD !!!

มันต่างกันยังไงหรอครับ...แล้วอันไหนมันดีกว่ากันอ่ะครับ

ช่วยตอบหน่อยน่ะครับผมอยากรู้จิงๆ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอบคุณครับ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tetaetc09 อ่านกระทู้
    ช่วยตอบหน่อยน่ะครับผมอยากรู้จิงๆ
    ผมว่ามันก็คงเหมือนกันอะครับ เลือกอันไหนก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2

ช่วยตอบหน่อยครับ...ผมมันเข้าใจจิงๆ ว่ามันต่างกันยังไง แล้วอันไหนมันดีกว่ากันอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    idm โหลดไม่ได้คับ ใช้โปร อะไรโหลด อะ

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpinktancom อ่านกระทู้
    ลงแล้วใช้ได้จิงคับ แต่เวลาผมเล่นโหมด UCL แล้วเสื้อเรากลายเป็นเสื้อ ทีมอื่นอ่ะครับ

คงต้องรอแพท ที่มันสมบูรณ์ละครับ อันนี้มันก็แค่เล่นแก้ขัดรอ แพทจริง ต้องทำใจหน่อยครับไฟล์มันแค่นีดเดียว มันคงเอ่อๆ ผมก็พึ่งเล่นไปนีดๆ

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Alien-Q อ่านกระทู้
    idm โหลดไม่ได้คับ ใช้โปร อะไรโหลด อะ
    idm โหลดได้ครับ ไม่ใช้idm ช่วย กี่วันจะเสร็จ ลอง ใหม่ครับ

สมุทรปราการ <love comsci /c++,java>
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    อืมเครืองท่านเป็น nb นี่เอง ผมว่าnb ท่าน i7 นี่น่าจะมีการ์ดจอมา2ระบบนะครับถ้าเป็นระบบนี้ NVIDIA OPTIMUS ให้ไปเปิดการ์ดจอก่อนครับ โดยการคลิกขวาตรงหน้า Desktop
    เลือก NVIDIA Control panel ดูแถบทางด้านซ้ายคลิก Manage 3D Setting ตรงหน้าต่าง Global Setting
    ในช่อง Preferred grapphic processor เปลื่อนจาก Auto เป็น High performance กด apply แค่นี้ก็สามารถเลือกตั้งค่าเกมได้แล้วครับ
    หลังจากตั้งค่าเสร็จแล้วให้เปลี่ยนเป็น Auto เหมือนเดิมนะครับ อ่อ แล้วอย่าลืมเพิ่ม pes2013.exe
    ในแถบ Program Setting ด้วยนะครับ แล้วก็เลือก High performance เพื่อให้การ์ดจอเราทำงานขณะเล่นเกม
    ตรงหน้าต่าง Global Setting หลังจากตั้งค่าเสร็จแล้วให้เปลี่ยนเป็น Auto
    เหมือนเดิมนะครับ ไม่งั้นเครื่องคุณจะทำงานหนักเพราะเปิดการ์ดจอทิ้งไว้ตลอดครับ

ถ้าไม่ใช่ระบบNVIDIA OPTIMUS ก็ผ่านไปครับ อยากช่วยให้เล่นได้นะครับอุตส่าโหลดมาตั้งนาน

อธิบายไม่ถูกครับมาเป็นภาพเลยแล้วกันอยากให้ช่วยๆกันหน่อยครับ = ="

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

เล่นได้ 100% คับ ไฟล์ ไม่มีเสีย ผมโหลด FULL GAME PROPER VERSION MULTI6 CLONEDVD

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอ patch และวิธี อัพเดทเกมส์หน่อยครับ ขอบคุณครับ