ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92

Toy Defense : กองร้อยทหารจิ๋ว เกมดังบน IPhone

Toy Defense
    เกมส์บนเครื่อง iPhone, iPod touch, and iPad
    ที่ส่งความสนุกมาให้สาวก Computer ได้สัมผัส แล้วคุณจะอดเล่นไหวเปล่า ?
    เป็นเกมส์แนวป้องกันฐาน โดยใช้การวางแผนการรบด้วยสมองของผู้เล่น
    โดยเลือกทหารไปวางตามจุดต่างที่เกมส์กำหนด มีรัศมีในการยิงบอก
    มีการอัพเกรดตัวทหารให้แข็งแกร่งยิ่งขึ้น ส่วนศัตรูนั้นก็จะมีทั้ง ทหาร รถถัง และเครื่องบิน

ทดสอบบนระบบ Windows XP x86
    ถ้าซ้ำ ไม่สมบูรณ์ เกมส์มีบัค หรือถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้

System requirements
    OS: Windows 98SE, 2000, ME, XP / Windows Vista / Windows 7
    CPU: Pentium III 1 GHz or better (1.5 GHz Vista / 7)
    RAM: 1024 MB or better 2048 MB
    Video RAM: 128 MB or better 512 MB
    Sound Card: Onboard Soundcard or Soundblaster
    DirectX: 9c (10 Vista, 11 Windows 7) or later

ก่อนDownload กล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจสักนิดนะครับ^ ^~

>>>Download<<<

โปรแกรม Games ถูกสแกนไวรัสโดยโปรแกรม
    Kaspersky Internet Security 2010 เรียบร้อยแล้ว

By : boon2011
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Samuraizi : 18th September 2012 เมื่อ 19:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ขอบคุณครับ จะลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ^^~บกพร่องตรงไหนบอกได้นะครับ

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    ขอบคุณจ้า แจ่ม ๆ เลย

กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สนุกมากครับ ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    หลังๆยากมากก แต่มันส์ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ ผมชอบแนวนี้มากๆครับ