ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    Element 3D ทุกวันนี้ผมติดปัญหา ถามหา GENERATE LICENSE ตลอดเวลา ไม่ว่าจะลบลงใหม่ทั้งโปรแกรม ลบทั้งหมด ทำตามทุกวิธีที่หามาได้ จนป่านนี้ยังถามหา GENERATE LICENSE T-T เศร้าจัง
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aun_ อ่านกระทู้
    Element 3D ทุกวันนี้ผมติดปัญหา ถามหา GENERATE LICENSE ตลอดเวลา ไม่ว่าจะลบลงใหม่ทั้งโปรแกรม ลบทั้งหมด ทำตามทุกวิธีที่หามาได้ จนป่านนี้ยังถามหา GENERATE LICENSE T-T เศร้าจัง
    ผมหาทางที่ว่า จะให้ไม่ติด License ไม่ได้แล้วครับ ผมก็เคยเป็นอยู่ตอนแรกๆ เวลาผมทำ ก็มีแค่นี้ คือ
    1.ลง element 3d
    2. ก็อปปี้ Crack Element.aex X64 ไปลง
    เปิดโปรแกรมก็ใช้ได้แล้วละครับ อันอื่นไอพวก Licgen , LicenseGenerator ก็ไม่ได้ยุ่งอะไรด้วยเลยนะ
    ไม่ต้องใช้ firewall บล็อกก็เล่นได้ ของคุณ มันเป็นอะไรนะ????
    Earth's gravity = 9.81 m/s2 = 32.2 ft/s2

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Frost_C6A3 อ่านกระทู้
    ผมหาทางที่ว่า จะให้ไม่ติด License ไม่ได้แล้วครับ ผมก็เคยเป็นอยู่ตอนแรกๆ เวลาผมทำ ก็มีแค่นี้ คือ
    1.ลง element 3d
    2. ก็อปปี้ Crack Element.aex X64 ไปลง
    เปิดโปรแกรมก็ใช้ได้แล้วละครับ อันอื่นไอพวก Licgen , LicenseGenerator ก็ไม่ได้ยุ่งอะไรด้วยเลยนะ
    ไม่ต้องใช้ firewall บล็อกก็เล่นได้ ของคุณ มันเป็นอะไรนะ????
    นั่นดิ ผมว่าจะลงวินโดวใหม่ เพื่อเอา Element 3D โดยเฉพาะ ฮ่าๆๆๆ
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    คือมีข้อสงสัยอ่ะครับ คือผมใส่ คลิปไปเเล้ว มันเลื่อนได้เเค่ 30 วิเองอ่ะครับ
    พอดีมือใหม่

กล่าวขอบคุณ
    21
    ใครติด License Element 3Dทำตามนี้ (อย่างเคร่งครัด ด้วยนะครับ)
    วิธีติดตั้ง
    1. พิมพ์ %temp% ในช่อง search
    2. ลบของในโฟลเดอร์ Adobe After Effects Disk Cache - <ชื่อ user>.noindex และ C:\ProgramData\VideoCopilot
    3. ลง Element 3D (ElementInstalller 1.0.345.exe)
    4. ลงเสร็จ Copy Crack Element.aex ไปวางไว้ที่ C:\Program Files\Adobe\Adobe After Effects CS6\Support Files\Plug-ins\VideoCopilot ตาม version os x86 , x64
    <ในที่นี้อิง Ae CS 6>
    ไฟล์ ที่เหลือพวก Licgen.exe , LicenseGenerator , .license , .request ทีนี้เราต้องยุ่ง แล้วละครับ
    5. ลบ ไฟล์ ElementLicense.license กับ ElementLicenseRequest.request ในโฟล์เดอร์ Element3D
    6. เข้า AE แล้วเปิด Effect Element 3D แล้ว มันจะขึ้นให้ใส่ License แล้ว กด request license นะครับ ปุ่มแรก ของ manual lic install
    แล้วเลือก โฟล์เดอร์ ที่มี ไฟล์ Licgen ที่เราจะทำการ Request License
    7. กดที่เข้าไปที่ Element3DLicenseGenerator แล้ว LicMe!
    8. กด ปุ่มสุดท้าย ที่มันจะให้เลือก ไฟล์ License เลือก ไฟล์ ElementLicense.license ที่เราเพิ่ง Generate มาใหม่
    9. เล่นได้แล้วละครับ ใครไม่ได้ ผมหมดวิธี แล้วนะ ผมก็เพิ่งเป็น เมื่อกี้ เพราะลง windows ใหม่ ลองทำดู เลยได้ ก็ เลยเอามาให้ทุกคน ทำดู

ใช้ได้บอกด้วยเน้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggmix98 อ่านกระทู้
    คือมีข้อสงสัยอ่ะครับ คือผมใส่ คลิปไปเเล้ว มันเลื่อนได้เเค่ 30 วิเองอ่ะครับ
    พอดีมือใหม่
    คลิกขวาที่ Composition Panal ของ Composition ที่เราใช้อยู่
    แล้ว เลือก Composition Setting... แล้ว เปลี่ยนเวลา ตรง Duration ครับ
    หรือ
    Ctrl + K แล้ว เปลี่ยนเวลา ตรง Duration ได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Frost_C6A3 : 11th October 2012 เมื่อ 18:48
    Earth's gravity = 9.81 m/s2 = 32.2 ft/s2

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    crack ตัวโปรแกรมโหลดไม่ได้ครับผม
    เร็วๆ นี้....

กล่าวขอบคุณ
    84

ต้องเเก้ที่ไหนครับ ผมงงไปหมด พอดีมือใหม่
    เเต่กด OK เข้าโปรเเกรมได้ตามปรกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ๊ากกกก !! ของดีหายากกก ขอสูบๆ สูบๆ เลยละกัน แต๊งค์กิ้ววว จ้า ^^
    DOVAHKIN !!!

๏[ Plai+++ ]๏
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,544
    เอิ่อมม ตอนนี้ผมโหลดแคร๊กไม่ได้ ฝากจขกท. เช็คมีเดียไฟล์ ให้ด้วยนะค๊าบบบบ รีบ

กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    Yessss. นี้เเละใช้ครับสำหลับนักตัดต่อ..........Thank

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    CRACK โดนลบแล้วครับ แล้วก็ปลั๊กอินที่เป็น MF ก็โดนลบครับ รบกวนอัพใหม่ให้หน่อยนะครับ
    Macintosh

กล่าวขอบคุณ
    21
    กำลังทำไฟล์ ให้ใหม่ ตอนนี้ อันเก่าโหลดไม่ได้ แล้วนะครับ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    242
    ดันนนน ๆ ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ ยังสู่่บเอาไม่หมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    มารอเช่นกันครับผม
    FwAGoN

กล่าวขอบคุณ
    242
    Archive Download Blocked
    ช่วยอัพให้ใหม่ทีครับถ้าเป็นไปได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manutsawee117 : 21st October 2012 เมื่อ 22:02

กล่าวขอบคุณ
    242
    http://www.mediafire.com/?qdrv5oc9e9p6pne
    crack กว่าจะหามาได้

กล่าวขอบคุณ
    242

Unhappy

..................

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Frost_C6A3 อ่านกระทู้
    กำลังทำไฟล์ ให้ใหม่ ตอนนี้ อันเก่าโหลดไม่ได้ แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ตอนนี้ผมต้องการศึกษาเจ้าตัวนี้อยู่ อยากได้ ปลั๊กอิน มากๆ ^^

.::. [X]enon คิดถึงจัง ?
    [ณ: JokerGameTH ]
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 805
    โน้วววววววววว โดนลบ crack แล้วอะ จขกท T^T

กล่าวขอบคุณ
    242
    โน้วววววววววว โดนลบ crack แล้วอะ จขกท T^T
    http://www.mediafire.com/?qdrv5oc9e9p6pne

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รออัพใหม่น่ะครับเป็นกำลังใจให้น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    9,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แจ่มมากเลยครับ มีให้ครบเลย : )

รออัพใหม่ด้วยอีกคนละกันนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ : )

กล่าวขอบคุณ
    84
    ไฟล์โดนลบหมดรออัพอยู่น่ะครับ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ดันครับ เดี๋ยวมาโหลด
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ช่วยอัพเป็นแบบอื่นด้วยครับ MF มันชอบมีปัญหาครับ แนะนำให้เป็น One2Up หรือ Putlocker ครับ
    ผมปวดหัวมากเล่นไอ้ MF อะอะไรหนักหนาก็ไม่รู้ ช่วยหน่อยครับผมโหลดไม่ได้เลย

Tags for this Thread