ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

ขอ Username กับ Password โปรแกรม ESET Smart Security 5 ทีจ้า

ตามหัวข้อเลยจ้า รบกวนขอ Username กับ Password โปรแกรม ESET Smart Security 5 ทีจ้า อัพเดทไม่ได้เลยค่ะ มันให้ใส่ Username กับ Password อ่ะค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    www.nod32today.com ก่อนเข้าปิด Anti Virus ก่อนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เอาไปเลยครับ ใช้ได้ตลอดชีพ อัพเดทฟรีจากเซิฟตรง แต่ต้องทำตามขั้นตอนด้านในนะ ลองดู ๆ เจ๋งมาก มีคนเอามาแจกไว้นานแล้วจำไม่ได้ละ

http://www.mediafire.com/?c687baybykt10s1

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    มีแบบใช้ได้นานๆไหมคะ อัพเดทได้ตลอด อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ต้องแก้ให้ Nod32 เปิดการอัพเดทจากทางเวปก่อนครับ
    - รีสตาร์ทเพื่อเข้าสู่ Safe Mode โดยกดปุ่ม F8 รัวๆต่อเนื่อง
    จนเข้าสู่ Safe Mode เลือก Safe Mode แล้ว Enter

พอเข้าสู่ Windows Safe Mode หน้าตาจะแปลกๆใหญ่ๆไม่ต้องตกใจ ให้กดปุ่ม Window + R ที่คีย์บอร์ดเพื่อเรียก Run
    พิมพ์ regedit แล้ว Enter เพื่อแก้ไขรีจีสทรี
    ไปที่ --- HKEY_LOCAL_MACHINE ---SOFTWARE ---ESET ----Info
    ดับเบิ้ลคลิกที่ PackageFeature เปลี่ยนค่าเป็น 1 แล้ว OK
    เสร็จแล้วรีสตาร์ทเพื่อไปตั้งค่าต่างๆใน Windows อีกที

ขออนุญาตยืมรูปนะครับ เพราะเครื่องได้ทำการเปลี่ยนรีจีสไปแล้ว

จากนั้น คิ๊กๆ ที่ Nod32 ด้วนขวาฃ่างขึ้นมา กด F5 แก้ไขตามรูป

แนะนำให้ใช้ตัวนี้ครับ ใช้มาเป็นปี ไม่ตติดแบลคคลิสใช้ได้ทั้ง 4 และ 5 >>>> http://update.uhss.ru/eset_upd/v4/

เท่านี้ก็จะสามารถอัพเดทได้แล้วครับ
    **ถ้ายังดีดให้ใส่ User เหมือนเดิมแนะนำให้ลบแล้วลงใหม่อีกครั้ง**
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dunyaluck : 19th September 2012 เมื่อ 02:30

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    Blog Entries
    6
    ลองของผมไหมตามลายเซ็นเลย