CPU: AMD Athon ll x4 640 3.0 GHZ

VGA: Gigabyte GTS450 OC

RAM: 2G HyperX

MAINBOARD: 880GA-UD3H

----------------------------------------

คือเรื่องของเรื่องผมจะกลับมารับบทเป็นนักผจญภัยโลกไซเบอร์อีกครั้ง แล้วคอมนี้ก็ซื้อมาได้สักพักใหญ่ๆแล้ว

ตอนนี้กำลังสนใจหลายต่อหลายเกม กำลังซุ่มเก็บตังค์อัพคอมกับซื้อเกมส์อยู่นี่แหละครับ

อยากให้เพื่อนๆช่วยวิจารณ์หน่อยครับว่าควรจะเปลี่ยนอะไรในสเปคนี้หรือยัง...อย่างไร?

เกมที่กำลังสนใจเรียงตามวันจำหน่าย

อันดับ 1 : FIFA 12
อันดับ 2 : RAGE
อันดับ 3 : battlefield 3
อันดับ 4 : the elder scrolls v skyrim

ปล. ผมชอบเกมส์กราฟิกสวย ปรับ High หน้าจอละเอียดๆ แต่ไม่เวอร์มากนะครับขอแบบดูแล้วรู้ว่าสวยอะครับ แล้วก็เล่นลื่นๆ