ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Unhappy ขอถามเรื่องกีต้าร์มือซ้ายครับ(อีกแล้ว)

อยากได้กีต้าร์ไฟฟ้ามือซ้ายมากครับ มีงบ 7000-8000 อยากจะสั่งของเว็บนอกก็กลัวว่าต้องเสียภาษีนำเข้าอีก เสียตังเยอะอีก เว็บไทยก็หายากจริงๆ ไม่รู้มีรึเปล่า

รุ่นที่ผมอยากได้ LTD MH-50, LTD F-50, LTD EC-50 สามตัวนี้แหละ แต่ที่อยากได้ที่สุดนี่ MH-50 ถ้าไม่มีก็จะเอา F-50 หรือ EC-50 ใครพอจะมีข้อมูลอะไรบ้างก็ช่วยบอกผมทีนะครับ อยากได้มาก แต่หาซื้อยาก

(เห้อ เกิดเป็นคนถนัดซ้ายนี่มันลำบากจริงๆ )
    joker123

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    ลองแอดเมล,โทรไปถามดูเองแล้วกันนะครับ ไม่งั้นก็ต้องไปหาถามตามร้านเอาละครับ พอช่วยได้แค่นี้ล่ะ

แต่ท่าถาม 3 รุ่นนี้ ผมชอบตัว F-50 มากกกก (คือเสียง 3 รุ่นนี้มันไม่แพ้กันหรอกครับ ชอบที่รูปทรงดูดุเข้ากับยี่ห่อดี)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    220
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ salimz อ่านกระทู้
    ลองแอดเมล,โทรไปถามดูเองแล้วกันนะครับ ไม่งั้นก็ต้องไปหาถามตามร้านเอาละครับ พอช่วยได้แค่นี้ล่ะ

แต่ท่าถาม 3 รุ่นนี้ ผมชอบตัว F-50 มากกกก (คือเสียง 3 รุ่นนี้มันไม่แพ้กันหรอกครับ ชอบที่รูปทรงดูดุเข้ากับยี่ห่อดี)

โอ้ ขอบคุณมากครับ ช่วยสักนิดก็ยังดี พอดีผมอยู่ ศรีสะเกษครับ มันไม่มีหรอกครับ ร้านที่มีกีต้าร์มือซ้าย มีแต่อาจจะไม่ใช่ของ ESP LTD ซึ่งผมไม่อยากได้

อีกอย่างผมก็ชอบนะ F-50 รูปร่างมันโหดดี แต่ที่ชอบ MH-50 เพราะมันดู โค้ง เรียว เงางาม (ไม่รู้จะอธิบายยังไง 55555) เดี๋ยวจะลองโทรไปถามดู ขอบคุณมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    220

Unhappy

เวรกรรมจริงๆ ไม่มีเลย หายากจริงๆมือซ้าย

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pipond555 อ่านกระทู้
    เวรกรรมจริงๆ ไม่มีเลย หายากจริงๆมือซ้าย
    มีวิธีเดียวครับ อยากใช้ LTDซ้าย จริงๆต้องสลับสาย เพราะไม่ค่อยมีใครนำเข้าครับ ขายยาก = ="

ส่วนลิ้งนี้ครับ

https://www.facebook.com/pages/Green...909920?sk=info

มีกีต้าร์มือซ้ายขาย แต่เป็นของ ฟิวเจอร์ มีแค่ยี่ห่อเดียวครับ ผมโทรไปถามให้แล้ว - -.

ลำบากครับคนถนัดซ้าย ฮ่าๆๆๆๆ สู้ๆครับ เก็บตัง สั่งในเว็บมันเลย เสียเพิ่มนิดหน่อยแต่ได้ของที่อยากได้ ^^

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อันนี้ก็ซ้ายนะ gibson lp fake
    http://www.oczmusic.com/index.php?ro...product_id=217
    เวปนี้เชื่อถือได้ผมเคยซื้อjem7มาแล้ว

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    ติดต่อ Boosey ที่ เวิ้งเลยครับ ผมเคยเห็น LTD มือซ้ายอยู่
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankdaysun อ่านกระทู้
    อันนี้ก็ซ้ายนะ gibson lp fake
    http://www.oczmusic.com/index.php?ro...product_id=217
    เวปนี้เชื่อถือได้ผมเคยซื้อjem7มาแล้ว
    เว็ปนี้แบรนด์สินค้าเป็นของจริง เลยหรือป่าวครับ หรือว่าแบรนด์ก็อป อะครับ ผมอยากรู้เพราะ ตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนเบสใหม่อยู่ อะครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    ดูจากราคาก็รู้แล้วครับว่าก็อป แต่ผมว่าก็สวยดีนะ 555
    - XENON -

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SiXbullet อ่านกระทู้
    เว็ปนี้แบรนด์สินค้าเป็นของจริง เลยหรือป่าวครับ หรือว่าแบรนด์ก็อป อะครับ ผมอยากรู้เพราะ ตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนเบสใหม่อยู่ อะครับ
    ของก็อปครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มือขวาแทนได้ไหม