ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: final fantasy 3 psp

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

final fantasy 3 psp

http://www.mediafire.com/?adynf1c4f663462

เล่นได้นะลองแล้ว
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nichtvif : 21st September 2012 เมื่อ 00:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับ ลองแล้วได้เหมือนกัน
    188mb แตกไฟล์ 2 รอบ นะ
    จะได้อีก 585mb ไปใส่ใว้ใน iso เลย

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    มาไวมากเลย ครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ
    พอดีโหลดจากเซิฟนอกไปแล้ว ฮาๆ

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ่ะนะตอนแรกก็หาอยู่เหมือนกันแต่เหนในนี้ไม่มีใครอัพไปเจอเวปนอกมาแล้วเอามาอัพแจกให้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมากๆนะครับ เกมส์ในตำนานที่ทุกคนต้องเล่นอีก...ไม่รู้รอบที่เท่าไหร่แว้วววว...........คนทำก็ขยันเอามาหลอกคนเล่นจริงๆ.....

กล่าวขอบคุณ
    79
    ใครเล่นแล้วมีค้างบ้างไม๊ครับ ผมใช้psp 2000 fw 5.5 pro 4 เล่นแล้วมันค้างตรงฉากมูพวี่ ทุกทีเลยครับคือมันจะค้างนิ่งและเครื่องก็ดับไปเลย ต้องเปิดมาใหม่ทุกที.... แต่มันจะไม่ค้างที่ฉากเดิมนะครับจะเปลี่ยนไปที่ฉากอื่นๆ เป็นเฉพาะมูพวี่ ตัวเกมส์เล่นไปยังไม่มีอาการค้างเลย ตอนนี้เพิ่งไปถึงเมือง Kazus ไม่รู้ว่ามันต้องแพทรึป่าว ตอนนี้ผมอยากลองเวอร์ชั่นjapan ว่ามันจะค้างไหม ใครมีช่วยเอามาอัพให้ด้วยครับ หรือใครรู้วิธีแก้ไขก็ช่วยแนะนำด้วย อยากดูมูพวี่สวยๆก็ดันค้างซะทุกที แง แง แง......

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NooM70 อ่านกระทู้
    ใครเล่นแล้วมีค้างบ้างไม๊ครับ ผมใช้psp 2000 fw 5.5 pro 4 เล่นแล้วมันค้างตรงฉากมูพวี่ ทุกทีเลยครับคือมันจะค้างนิ่งและเครื่องก็ดับไปเลย ต้องเปิดมาใหม่ทุกที.... แต่มันจะไม่ค้างที่ฉากเดิมนะครับจะเปลี่ยนไปที่ฉากอื่นๆ เป็นเฉพาะมูพวี่ ตัวเกมส์เล่นไปยังไม่มีอาการค้างเลย ตอนนี้เพิ่งไปถึงเมือง Kazus ไม่รู้ว่ามันต้องแพทรึป่าว ตอนนี้ผมอยากลองเวอร์ชั่นjapan ว่ามันจะค้างไหม ใครมีช่วยเอามาอัพให้ด้วยครับ หรือใครรู้วิธีแก้ไขก็ช่วยแนะนำด้วย อยากดูมูพวี่สวยๆก็ดันค้างซะทุกที แง แง แง......
    เอาไปอัพเป็นFW ล่าสุดครับ จะทำให้เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ภาษาญี่ปุ่นป่าวครับมีเลือกเป็นภาษาอังกฤษไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    เล่นengได้ครับ ถ้าเครื่องตั้งเป็นeng

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monkey_d_luffy อ่านกระทู้
    เอาไปอัพเป็นFW ล่าสุดครับ จะทำให้เล่นได้
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ครับ ภาคENG ว่าแต่เปลี่ยนอาชีพไงครับ จัดการบอสเต่าแล้ว คุยกับหิน แล้วมันก็วาปมาด้านนอกเลย ตรง Job ก็เป็นสีเทาเลือกไม่ได้ บอกที

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เปลี่ยนได้แล้วครับ เล่นต่อไปอีกซักพัก บทสรุปพางง

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบพระคุณมากครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

m32

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ ผมเพิ่งไปเห็นจากเว็บนอกมา หาลิ้งค์โหลดยากมาก ส่วนใหญ่ลิ้งค์เสียหมด เพิ่งมาเจอที่นี่แหละ แหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    69
    บอส หนู ฆ่าไงอะครับ เป็นมินิ มันตีแค่ 1เอง

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bundith_ball อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ภาคENG ว่าแต่เปลี่ยนอาชีพไงครับ จัดการบอสเต่าแล้ว คุยกับหิน แล้วมันก็วาปมาด้านนอกเลย ตรง Job ก็เป็นสีเทาเลือกไม่ได้ บอกที
    เปลี่ยนอาชีพต้องรอไปตีบอสในถ้ำอีกที่นึงครับ ที่เป็นยักษ์ในแหวนของเจ้าหญิง ชนะแล้วถึงจะกลับไปเปลี่ยนอาชีพได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ themart อ่านกระทู้
    บอส หนู ฆ่าไงอะครับ เป็นมินิ มันตีแค่ 1เอง
    ในกลุ่มต้่องมีพ่อมดดำครับ เน้นเวทย์โจมตีอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    69
    มีใครพอจะบอกวิธีจัดการกับเจ้า คราเคน ได้มั่งอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    thx kub