ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,000
    ผมรู้แล้ว เล่นคนเดียวไม่หลุดเลย แต่เล่นlanกับแฟนดันหลุดบ่อยแฮะ สงสัยcrackจะมีปัญหากับการเล่นonline นิดหน่อย

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evil00710 อ่านกระทู้
    ผมรู้แล้ว เล่นคนเดียวไม่หลุดเลย แต่เล่นlanกับแฟนดันหลุดบ่อยแฮะ สงสัยcrackจะมีปัญหากับการเล่นonline นิดหน่อย
    กำ เล่น คนเดียว มันก็ไม่หลุดสิครับ มันก็เหมือนกับเล่น offline นั่นแหละ แทบไม่ใช้เน็ตเลย

ผมว่าคงไม่ได้เป็นที่ crack หรอกมั้งครับ เพราะแคร็กของ reloaded ดูเหมือนจะสมบูรณ์ที่สุดแล้ว แล้วปัญหาต่างๆเวลาแลน ให้ลงอัพเดทด้วยครับ มันจะช่วยได้

แล้วแลนที่ว่านี้ ถ้าแลนกับแฟนหรือกับเพื่อนที่นัดแนะกัน ผมว่าแลนผ่าน hamachi น่าจะมีปัญหาเรื่องแลค น้อยกว่าผ่าน tunngle นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ก็ Torchlight II-RELOADED ก็คือของ reloaded เป็นคนทำแคร็กไงครับ มันเป็นของ skidrow ตรงไหนครับ งงตรงไหนครับเนี่ย
    นั้น ดิ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onboyray อ่านกระทู้
    นั้น ดิ ครับ
    อ่าว ? ซะงั้นอ่ะ

คืองี้ครับ เว็บที่คุณว่าเป็นเว็บ skidrow อะครับ มันไม่ใช้ว่า เป็นเกมของ skidrow ทั้งหมด มันเอาของ reloaded , FLT , skidrow และทีมอืนๆทั้งหมด มารวมไว้ด้วย

ถามว่าทำไมเป็นเช่นนั้น เพราะว่า เจ้าของเว็บนั้น ไม่ใช้ skidrow ตัวจริงครับ เขาแค่ใช้ชื่อเว็บนั้น เพื่อเป็นจุดดึงดูด แต่ว่าเขาก็สามารถที่จะนำเกมที่หลุดออกมา มาปล่อยได้อย่างรวดเร็ว

และน่าเชื่อถือได้ แค่นั้นเองครับ การจะดูว่าเกมนี้ทีมไหนเป็นคนทำแคร็ก ให้ดูไฟล์แคร็กที่โหลดมา หรือดูทีมเขาเขียนกำกับไว้ครับ อย่าไปดูที่เว็บ อย่างนั้น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตอนนี้เล่นแพทไหนกันแล้วครับนี่ เข้าแลนแล้วบอกไม่แมทเลยซักคน (ผมอัพอันที่มีให้โหลดไว้แล้ว)

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    คือ ผมเล่นได้พักนึง เครื่องค้างคับ

เมื่อวานก็เล่นได้ปกติ พอเปิดเล่นวันนี้ เครื่องกระตุกๆ เเล้วก็หน้าจอเป็นสีเเปลกๆคับ

เครีื่องคอมผมก็สเเกนไวรัสเเล้ว

เปิดใช้งานได้ปกติ เเต่พอเล่นเกมนี้เเล้วมันค้างอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เกมส์นี้กินแรมพอสมควรเลย เล่นจนแรมผมพังไป 1 แผ่นแล้ว แต่ก็สนุกมาก

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nerochaos อ่านกระทู้
    ตอนนี้เล่นแพทไหนกันแล้วครับนี่ เข้าแลนแล้วบอกไม่แมทเลยซักคน (ผมอัพอันที่มีให้โหลดไว้แล้ว)
    ของท่านแพทอะไรละครับ ของดูเวอร์ชั่น ตอนหน้าจอเข้าเกมมาครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ {s-c-p} *man* อ่านกระทู้
    คือ ผมเล่นได้พักนึง เครื่องค้างคับ

เมื่อวานก็เล่นได้ปกติ พอเปิดเล่นวันนี้ เครื่องกระตุกๆ เเล้วก็หน้าจอเป็นสีเเปลกๆคับ

เครีื่องคอมผมก็สเเกนไวรัสเเล้ว

เปิดใช้งานได้ปกติ เเต่พอเล่นเกมนี้เเล้วมันค้างอะคับ
    เอ่อ... อันนี้คงไม่ได้มาจากเกมผมละนะครับ เพราะท่านอื่นๆก็โหลดไปหลายท่านเล่นได้ไม่มีอาการแบบนี้ซักคน รวมถึงผมด้วย

ก็ลองลงแล้วลงใหม่ดูละกันครับ เก็บเซฟไว้ด้วยละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsuoka อ่านกระทู้
    เกมส์นี้กินแรมพอสมควรเลย เล่นจนแรมผมพังไป 1 แผ่นแล้ว แต่ก็สนุกมาก
    ผมว่า เกมนี้เบามากเลยนะครับเนี่ย อีกเครื่องนึงของผมก็สเปคกากๆยังเล่นได้ลื่นๆเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 2nd October 2012 เมื่อ 10:54

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    ขอบคุณคับ เเล้วจะลองโหลดใหม่ดู เเล้วเซฟเกมอยู่ตรงไหนคับ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ {s-c-p} *man* อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับ เเล้วจะลองโหลดใหม่ดู เเล้วเซฟเกมอยู่ตรงไหนคับ
    ไม่รู้ของเราจะอยู่ที่เดียวกันป่าวนะลองหาดู ของผมเป็นงี้ครับ C:\Users\JEIXB\Documents\My Games\Runic Games\Torchlight 2

กล่าวขอบคุณ
    14
    ของผมเวอร์ 1.9.5.1

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nerochaos อ่านกระทู้
    ของผมเวอร์ 1.9.5.1
    ลงอัพเดท หน้าแรกครับ...

กล่าวขอบคุณ
    170
    เล่นจบ 2 รอบแล้วครับ NG++ มอนโหดมาก

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ลงอัพเดท หน้าแรกครับ...
    คุณ X ครับ รู้สึกว่าตอนนี้ จะมี update2 มาแล้วนะครับ รบกวนอัพให้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยทีเดียวเชียว

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mixernut อ่านกระทู้
    คุณ X ครับ รู้สึกว่าตอนนี้ จะมี update2 มาแล้วนะครับ รบกวนอัพให้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยทีเดียวเชียว
    ครับผมทราบแล้วครับ กำลังอัพ เมื่อคืนอัพไปแล้วมัน เออเร่อ เดี๋ยวกำลังอัพใหม่ครับ เดี๋ยวเอาลงให้

กล่าวขอบคุณ
    170
    ผมไปเจอวิธีเข้า console เกมส์มา ประมาณว่าสามารถเป็น GM เสกของได้ทุกอย่างรวมทั้งเรียกมอนได้ด้วย แพทอัพเดทใหม่เขาแก้ตรงนี้ด้วย ถ้าต่อไปให้ใช้ console เกมส์ ของที่เรียกออกมาจะโดนใส่ชื่อ Cheat Item
    ด้วยสีแดง ให้รู้ว่าเป็นไอเทมที่โกงมา เลยต้องรีบลบอัพเดทออก โกง STAT ก็ยังโดนมอนฆ่าตาย เกมส์นี้ใช้ Defend อย่างเดียวก็ไม่ได้ โดนธาตุเข้าไปลดเพียบ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    ไม่รู้ยังมีคนเล่นอยู่ไหมน้อ เอา Update2 มาฝาก [720MB]

UPDATE 2 BY JEIXB

รายละเอียด

Key Features:

Multiplayer – Play co-op with your friends via LAN or over the Internet for free. No subscriptions, no item sales. Our new matchmaking service lets you find friends, start new games, and join existing games. And, as always, you can play single-player offline as well.
    Customizable Characters – Players will create and customize a character from one of four brand new classes. Each class can be played as either male or female, with customized cosmetic features and looks to make each individual character stand out. All new skills and loot give loads of opportunity for unique character builds.
    Moddability – TorchED, the Torchlight II editor, will give players the ability to create their own mods, adding even more content to the world. Have your friends download the same mod and play together. TorchED will be available as a separate download very shortly after launch.
    New User Interface – Torchlight II boasts a new and improved user interface, designed to be easier than ever for new players to pick up and play. This intuitive interface ensures you can focus on playing the game the way you want to.
    Open World – We’re not only in the town of Torchlight anymore! Explore vast overland areas and multiple hub towns, fight through rain, snow, day and night. Our level randomization ensures new layouts, paths, loot, and monsters every time you play.
    New Game Plus – In New Game Plus, the game’s not over until you say it is. Once you’ve beaten Torchlight II’s primary campaign, you can start again with the same character for a significantly greater challenge. You’ll keep all of the skills, gold, and gear you worked so hard for!
    Pets & Fishing – These popular features make their return in Torchlight II in improved form. More choices, better effects, and your pet will still make the run to town to sell your loot so you don’t have to.

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เกมนี้ มันพะยะค่ะ D
    "PROUD MADRIDISTA"
    Zidane : Ozil : Jugadores del Real Madrid

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมแอบมาดูหลายครั้งแล้ว อิอิ เผื่อมีใครเล่นแล้ว มีเทคนิคดีๆ เอามาโพสบอก แต่ไม่เห็นเลย T_T
    เล่นมา 2 ตัวตัวแรก เวล 50 outlander ลบทิ้งไปแล้ว เล่นแล้วรู็สึกว่ามันไม่ไหว ตายไป 80 ครั้งได้ โหมดelite ครับ
    เลยเล่นตัวใหม่ outlander elite mode เหมือเดิม เวล 25 แล้วยังไม่ตายสักครั้ง ตัวแรกอัพสกิลติดตัวอย่างเดียว กับ ดาวกระจายสีฟ้าที่มีมาตั้งแต่เกิด
    ตัวใหม่เลยเปลี่ยนแนวการเล่น และรู้สึกว่าจะไปได้สวยครับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เล่นได้100000000000000000000000000000000000000000000000000000000เปอครับท่าน xxxxxxxxxxxx

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    เพื่อจะยังมีคนเล่นอยู่ ผมเลยอัพตัวอัพเดทมาให้

เพิ่มเติม UPDATE 3 [1.03GB]

ONE2UP

ปล. ตัวผมไม่ค่อยมีเวลาเล่นครับน่าเสียดาย

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    เพื่อจะยังมีคนเล่นอยู่ ผมเลยอัพตัวอัพเดทมาให้

เพิ่มเติม UPDATE 3 [1.03GB]

ONE2UP

ปล. ตัวผมไม่ค่อยมีเวลาเล่นครับน่าเสียดาย
    มันเพื่มอะไรมาบ้างหว่าเยอะจัง
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LeiTo อ่านกระทู้
    มันเพื่มอะไรมาบ้างหว่าเยอะจัง
    ที่เยอะเพราะมันรวม1-2มาด้วยครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    Thanks a Lot

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ salimz อ่านกระทู้

ใช้ได้จริงนะครับ นี่รูปจากเครื่องผม ^^
    ไมผมลงแล้วไม่ขึ้นอ่ะ