ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4

[PC] TORCHLIGHT II - RELOADED [1.5GB][One2Up]

Processor: 1.4GHz or faster processor
    Memory: 1GB System RAM
    Hard Disk Space: 1.2GB free space (subject to change)
    Video Card: DirectX compatible 3D graphics card with at least 256MB of addressable memory.
    DirectX: 9.0c

ดูคลิปกันหน่อยไหม เผื่อสนใจมากขึ้น

PART-1

PART-2

เพิ่มเติม UPDATE 1 [690MB]

ONE2UP

รายละเอียด update1

เพิ่มเติม UPDATE 2 [720MB]

ONE2UP

รายละเอียด update2

เพิ่มเติม UPDATE 3 [1.03GB]

ONE2UP

เพิ่มเติม UPDATE 4 [1.1GB]

ONE2UP

เพิ่มเติม UPDATE 5 [5MB]

ONE2UP

เพิ่มเติม UPDATE 6 [5MB]

ONE2UP

[แนะนำให้ลง update ด้วยนะครับ เพราะเวลาเล่นเวอร์ชั่นจะได้ตรงกับคนอื่นๆ]

[วิธีลง อัพเดท ก็ลงเหมือน crack ครับ แตกไฟล์ออกมา แล้วก็อปทั้งหมด ไปวางทับที่ลงเกมเลยครับ]

[crack และ วิธีติดตั้งแนบไปกับตัวเกมที่ให้ไปแล้วครับ]

* แนะนำให้ปิด antivirus ก่อนลงเกมครับ *

[ กลุ่ม TUNNGLE LAN - TORCHLIGHT II ]

[จะได้ดูวิธีเล่นต่างๆ แชร์ข้อมูลกัน และนัดกันไปเล่น สำหรับคนไทยนะครับ]

- - - - - - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    อันนี้ เล่น ONLINE ผ่าน Tunngle นะครับ (คนเยอะมาก)

โหลด Tunngle ,,, สมัคร USER CLICK

โหลด Tunngle มา แล้ว สมัคร และล็อกอิน ให้เรียบร้อย พอเข้าโปรแกรมไป เสริช ว่า Torchlight II แล้วก็เลือกเซิฟเลยครับ

จากนั้นไปเข้าเกมของเรา จากหน้าจอ หรือที่ๆเราลงเกมไว้ เข้าไปที่ เมนู LAN จะเห็นห้องเต็มเลย เลือกเอาตามสะดวก

แนะนำให้อัพเดทแพทก่อนครับ ให้เป็น v. ล่าสุด เพราะใน tunngle เขาอัพเดทกันจะหมดแล้ว

จากนั้นจะโหลดเข้าจอยห้อง เล่นกับคนอื่นๆได้ละครับ (นี่เข้าห้องต่างประเทศ ไม่แลคเลยครับ ลื่นมาก)

ปล. ใครจะเล่นกับผม ว่ามาเน้อ เย็นๆค่ำๆผมว่าง

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 27th October 2012 เมื่อ 10:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 155 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-LoGiNoUt-, ake4444, alexandro9, AloneWolf, AlphaBullet, ALTELMA, anantu14, ยังงี้ก็มีด้วย, aooings, archer3in1, art648, Aumthai000, BlacksWhites, blackwax, boomslan03, Br!dget, briotb, burinrat, cantaloupes, Care, Champ 5555+, championboy, ChaowKun, chatchaibest, chokzee, combadboy, Corarock, damudamu, Deathbringer, DekJaiTak, Demon_Light, digital, domankie, dominoike, ekatotoro, Elfraim, Ezio-Yokarite, faluxxxx, fffcnokky, finalchit, freeday7, games3707, gobikiller, gotchan, greeneye, GtXl24o7l3c, gunboyy, gunkungzaa, hahaha, hengrw207, homiclover, hondajazzcool, houkago-teatime, iceza08, ImZEroONe, InwmonhunT, JaAeBe, jedsada01, jobtap007, joehala01, kim191, kimaro, kimkalim, kiticon, Kkxx, kolove, krillsuskriss, leetao, LeiTo, locks, makarov4, markmj149, micro, misters, Mixernut, Mr.SimPle, muek9999, Munjomae, m_auto, nanohero, Napon, nayninezaa, negipa, Nemisis', nerochaos, Nick-, noomnom, nuiemopunk, nunewnewp18, oayumio, onboyray, p0ndman, paiinw, patiniz, patricklevy, peeple11, PeoPleWithNoName, pominw787898, pomksrbaki, PooSanG, popbbbinw, poppenhero, puppypuccy'z, purinatjr, ranconan02, restore, rocketman, sAm3, sand0007, SaruDoki, scarace, Scars, seamdong, setthabb, sexylove, sfyogioh, SilentMan, silvercramer, snipershit, soravut, srinum, stepmeup2, sticker_sky, Sunnypoko, Superbok, surachedcoe, sutheepat, taradol15, teyxzodus, thanawat1, TheGNIK, THElouRU, theyus01, theza2589, tid3012, tide16227, timesleep, tozen_tea, ut400, valenoff, viruscity, visotniky, wanchanakat, warkillry, Warwick, whohipu, xaoninlove, YetPetz_13, yundaime, zaneiei, Zionistic, {s-c-p} *man*, ~!-!eRo~, คนห่วยๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,463
    3
    มาเจิมให้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    เงิบบบบบ = =

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    เจิมๆให้ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    ลงลิงค์ หมดละนะครับ ขออภัยที่ช้าด้วยครับ พอดีใช้เนตโหลดหนังไปด้วย เลยช้า

เล่นได้แน่นอนครับ เดี๋ยวเอารูปมาโชว์

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    นี่ครับ เล่นได้ครับ มายืนยัน แบบ SINGLE

TEST BY JEIXB

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อันนี้ เล่น ONLINE ผ่าน Tunngle นะครับ (คนเยอะมาก)

โหลด Tunngle ,,, สมัคร USER CLICK

โหลด Tunngle มา แล้ว สมัคร และล็อกอิน ให้เรียบร้อย พอเข้าโปรแกรมไป เสริช ว่า Torchlight II แล้วก็เลือกเซิฟเลยครับ

จากนั้นไปเข้าเกมของเรา จากหน้าจอ หรือที่ๆเราลงเกมไว้ เข้าไปที่ เมนู LAN จะเห็นห้องเต็มเลย เลือกเอาตามสะดวก

จากนั้นจะโหลดเข้าจอยห้อง เล่นกับคนอื่นๆได้ละครับ (นี่เข้าห้องต่างประเทศ ไม่แลคเลยครับ ลื่นมาก)

ปล. ใครจะเล่นกับผม ว่ามาเน้อ เย็นๆค่ำๆผมว่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 21st September 2012 เมื่อ 17:54

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ใครสร้างห้องทีเล่นด้วยกันมาๆ บอกแนลTunngle บอกชื่อห้องเลย ถ้าใส่พาสบอกพาสด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markmj149 : 21st September 2012 เมื่อ 16:27

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    553
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    1
    One2Up เป็นไร หว่า โหลด ไม่ได้ เลย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    มาเจิมให้ครับ !! ผมเพิ่มโหลดของท่านอื่นมา เเต่มาดู online อ่ะครับ อิอิ !! ขอบคุณครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ลงได้เล่นได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย augustjr : 21st September 2012 เมื่อ 20:41

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไมไ่ด้ ต้องรอ ลิงค์ one2up 55+
    ยังไงก็ขอบคุณมากคับ diablo III เกือบชิดซ้าย โชคดีเล่นผ่าน tunnel ไม่เสียตัง

ชอบตลกเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    เพื่อนผมเข้าห้องไม่ได้อ่ะครับ มันฟ้อง ว่า connection failed ลองให้เขาสร้าง ผมก็ขึ้นเหมือนกันครับ แต่ลองเล่นกับอีกคนได้ มีคนนี้คนเดียวที่ขึ้น connection failed

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    บอกวิธีสมัคร tunngle หน่อยสิครับ
    ผมสมัครได้แล้ว แต่ รหัสที่ส่งให้ในอ๊เมล เอาไปใส่ยืนยันในเวป ไม่ได้สักที งง มาก

Korat In Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณครับ รอเกมส์นี้อยู่เหมือนกัน ^^
    Jokergameth >>> เหมือนบ้านหลังที่ 3

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไปจอยฝรั่งไม่ใด้สักที คอนเนคชั้น ฟอลล 555+

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Br!dget อ่านกระทู้
    เพื่อนผมเข้าห้องไม่ได้อ่ะครับ มันฟ้อง ว่า connection failed ลองให้เขาสร้าง ผมก็ขึ้นเหมือนกันครับ แต่ลองเล่นกับอีกคนได้ มีคนนี้คนเดียวที่ขึ้น connection failed
    ลองเปลี่ยนเซิฟครับ เน็ตเราปิงเยอะๆ บางทีจะขึ้นแบบนั้นครับ จะเล่นกับเพื่อนแนะนำไปเซิฟคนน้อยๆดีกว่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phanudou อ่านกระทู้
    บอกวิธีสมัคร tunngle หน่อยสิครับ
    ผมสมัครได้แล้ว แต่ รหัสที่ส่งให้ในอ๊เมล เอาไปใส่ยืนยันในเวป ไม่ได้สักที งง มาก
    ไม่ได้ยังไงหว่า ลองใหม่ครับ เอาไอดีที่เราใช้สมัรเลยน่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TmasteR อ่านกระทู้
    ไปจอยฝรั่งไม่ใด้สักที คอนเนคชั้น ฟอลล 555+
    เปลี่ยนเซิฟๆเปลี่ยนแนลๆ ครับ เราไปเล่นบางเซิฟเราจะปิงเยอะ ลองเปลี่ยนดู แต่ของผม เข้าได้ฉลุยครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อันนี้คงจะเป็นตัวเต็มสินะ ขอรับ
    (ดันๆ)
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    อันนี้คงจะเป็นตัวเต็มสินะ ขอรับ
    (ดันๆ)
    ครับท่าน ตัวเต็ม ครับ

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    สุดยอดเลยขอรับ รออยู่ทีเดียวเชียว
    เปิดเครื่องสูบ ตึ้ดๆๆๆ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เล่นtunngleกัน แชนแนลไหนครับ

บางเจ้าสงสัยแลคเกินเข้าปุ้บหลุดปั้บ ลองโซนCN/HKก็คนน้อยๆไงไม่รู้

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: