อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ calibzo อ่านกระทู้
บางคนที่ลงแพทชต์แล้วมีปัญหา เช่น ตราสโมสร เสื้อทีมไม่ตรง หน้านักเตะไม่เหมือน จริงๆแล้วท่านลงถูกแล้วครับแต่เพียงท่านข้ามขั้นตอนในภาพไปนิดเดียวเอง..

• เข้า Folder > kitserver
• เปิด Manager.exe โดยคลิกขวาเลือก Run as ad... ขึ้นมา
• เปลี่ยนในช่องให้เป็น Pes2013.exe แล้วกด Attach
• ขึ้นกรอปดังภาำพที่ 5 กด OK แล้วเข้าเกมเลย

ปล. คลิกขวาเลือก Run as ad... ด้วยนะครับไม่งั้นไม่ได้นะครับ
** ส่วนตรงข้อ 2 ควรจะ Detach ก่อนทีหนึ่ง แล้วค่อย Attach อีกทีจะดีและชัวร์กว่า
Pes2013_103.exe
แบบนี้ ได้ไหมครับ