ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แอบชอบรุ่นน้องทำไงดี *0*

ผมอยู่ ม.4 แอบชอบรุ่นน้องคนนึงอยู่ ม.1 ครับ น่ารักกกกกกกอ้ะ แบบว่าไม่รู้จะเข้าหาไงดีอะครับ ผมรู้จักชื่อเค้ามีเฟสเค้าแต่ไม่กล้าแอด (แต่เค้าคงยังไม่รู้จักผมหรอก) จะเข้าหาไปคุยทำความรู้จักไงดีอะครับ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    พ่อแม่ส่งมาเรียน ไม่ใช่ให้มาหาแฟน

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenzamak อ่านกระทู้
    พ่อแม่ส่งมาเรียน ไม่ใช่ให้มาหาแฟน

ความรักในวัยรุ่นเป็นสิ่งที่ห้ามไม่ได้หรอกครับ จขกท.สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้
    ใจผมหล่อมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbot2535 อ่านกระทู้
    ความรักในวัยรุ่นเป็นสิ่งที่ห้ามไม่ได้หรอกครับ จขกท.สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้
    ไม่จริงหรอกครับ ห้ามไม่ได้อะ ผมว่าเค้าพูดถูกแล้ว เรียนๆไปเหอะ มีแฟนได้ทั้งชีวิต แต่เรียนแค่ตอนนี้แหละ
    แถมผันตรงกับการมีแฟนเต็มๆ ถ้าใครไม่เชื่อก็ลองเรียนจบเกีรตินิยมดูสิครับ ผลลัพท์น่าภาคภูมิใจ 55+

ส่วน จขกท. ชั้นมันห่างเกินครับ เข้าหายากมาก ผมว่าต้องเจาะเจะเยอะๆหน่อย ไม่ก็บอกไปตรงๆเลย
    แต่ไม่ได้ชัว แต่สบายใจกว่าเยอะเลย

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenzamak อ่านกระทู้
    ไม่ผ่านครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    บอกตรงๆเลยครับ
    ผมใช้มาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ห่างกันไปมั้ยนั่น .. ม.4 กับ ม.1 เลยนะ .. อย่าพึ่งมีเลยนะเชื่อเราเถอะ .. เรียนไว้ก่อนดีแ้ล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ชีวิตเรียนไม่ใช่ทั้งชีวิต อยากจะทำอะไรให้ทำไป ก่อนที่มันจะต้องสียดายเวลา ความรักก็เป็นอีก หนึ่งสีสันของชีวิตในวัยเรียน ลองดูซักหน่อยเป็นไง

เริ่มต้น เข้าคุยทำความรู้จัก หลังจากนั้นก็สนิทไปเรื่อยๆ จนคิดว่าน่าจะใช่ ค่อยสารภาพรัก

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ที่พูดว่าเรียนให้เสร็จแล้วค่อยมีมันก็ไม่ถูกหรอกครับ เพราะ ถ้าคุณเอาแต่เรียนๆๆๆ คุณไม่เสียดายช่วงเวลาในวัยรุ่นหรอครับ
    วัยรุ่นที่สนุกสนาน เที่ยวเล่นกับเพื่อน มีแฟน กุ๊กกิ๊ก สิ่งเหล่านี้มันขาดไม่ได้หรอกในวัยรุ่นน่ะครับ

ถ้าวันนึงคุณแก่แล้ว คุณนึกถึงวัยรุ่นแสนสั้น ที่ยังไม่คุ้มค่า คุณจะเสียดายมันครับ

จขกท สู้ๆ ครับ ลุยแหลก คุยมันไปทางเฟสก่อนนั่นแหละ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ไม่มีประสบการณ์อะ ถ้าอยากได้อาจารย์เป็นภรรยาบอกได้ ถนัดมากๆ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    555 พ่อแม่ต้องเหนื่อยหาเงินมาให้เราไปโรงเรียน ต้องเรียนสิครับ ไม่ใช่ไปแอ๊บ สาว ๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    จะบอกให้ คู่สมรส ที่พบกันวัยทำงานมีน้อยกว่าวัยเรียน

สุดท้ายก็แดกเพื่อนกันเอง คำพูดเพื่อนพี่ชายในงานแต่งงานหนึ่ง 5555

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ตามนี้เลยครับ จขกท.

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    "มีรักในวัยเรียนก็เหมือนจุดเทียนกลางสายฝน"

แต่ไม่เป็นไรคับ ผมกางร่ม

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    ผมว่า ช่วงนี้คุณตั้งใจเรียนดีกว่านะครับ เรียนดีๆ ทำงานดีๆ รับลองว่า ผู้หญิงเข้าหาแน้นอนครับ
    ตั้งใจเรียนไว้ครับ ^^

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    ไม่จริงหรอกครับ ห้ามไม่ได้อะ ผมว่าเค้าพูดถูกแล้ว เรียนๆไปเหอะ มีแฟนได้ทั้งชีวิต แต่เรียนแค่ตอนนี้แหละ
    แถมผันตรงกับการมีแฟนเต็มๆ ถ้าใครไม่เชื่อก็ลองเรียนจบเกีรตินิยมดูสิครับ ผลลัพท์น่าภาคภูมิใจ 55+

ส่วน จขกท. ชั้นมันห่างเกินครับ เข้าหายากมาก ผมว่าต้องเจาะเจะเยอะๆหน่อย ไม่ก็บอกไปตรงๆเลย
    แต่ไม่ได้ชัว แต่สบายใจกว่าเยอะเลย
    ผมว่าให้มาเรียนก็จริง เเต่เราช่วงวัยรุ่นเเล้วสมัยนี้มันต้องมีเรื่องพวกนี้เป็นธรรมดาครับ บางทีถ้าเรามองเเง่ดีการมีความรักมันก็สอนเราได้หลาย ๆ อย่างไม่ใช่หรอครับ

ถึง จขกท. ความรักไท่จำกัดชนชั้นครับสู้ต่อไปครับ จะให้เลิกรักคน ๆ หนึ่งเพราะว่าอายุห่างกัน 3-4 ปีเเค่นี้หน่ะหรอครับ สำหรับเหตุผลของความรักเเล้วผมมองว่ามันเป้นข้ออ้างมากกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ระวัง "คุก" นะครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    งานเดิน เงินมี หญิงมา เชื่อผมเตอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PheoMetalhead อ่านกระทู้
    ระวัง "คุก" นะครับ
    คุกมาไง?...................

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ความรักมันเกิดขึ้นได้ครับ แอดไปเถอะแล้วลองคุยดู แล้วบอกว่าเวลาเจอกันที่โรงเรียนก็ทักกันบ้างนะอะไรประมาณนี้ แต่ยังไงก็คอนโทรลตัวเองให้เรียนจบดีกว่าครับ รักให้เป็นแรงใจได้ไม่ใช่รักแล้วหลง
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muneiz อ่านกระทู้
    ผมอยู่ ม.4 แอบชอบรุ่นน้องคนนึงอยู่ ม.1 ครับ น่ารักกกกกกกอ้ะ แบบว่าไม่รู้จะเข้าหาไงดีอะครับ ผมรู้จักชื่อเค้ามีเฟสเค้าแต่ไม่กล้าแอด (แต่เค้าคงยังไม่รู้จักผมหรอก) จะเข้าหาไปคุยทำความรู้จักไงดีอะครับ อิอิ
    อยากแอดก็แอดไปเถอะครับ เด็กน้อยไร้เดียงสา คนเหมือนกัน น้องเขาไม่กัดหรอก อยากจีบเก่งต้องใช้จิิตวิทยาเข้ามาเอี่ยว หรือจะใช้ตำราซุนวูก็ได้"รู้เขารู้เรารบร้อยชนะร้อย"

ไม่ได้พูดเล่น ลองจิตนาการสร้างอิมเมจขึ้นมา ลองมองลึกเข้าไปที่จิตใจของเด็กสาววัย 12-13 แต่ต้อง+เพิ่มหน่อย อีกสัก 3 ปี เด็กเดี๋ยวนี้โตวัย

อยากเอาชนะใจรุ่นน้องก็ต้องศึกษาก่อนว่า น้องเขาเป็นแบบไหน อย่างเช่นถ้าเด็กเรียนก็ เราก็ต้องสอนเขาได้ เออ ไม่อยากพูดต่อล่ะ เดี๋ยวยาว

อ้อ แต่อย่าพากันเสียอนาคตล่ะ ถึงคุณไม่จีบน้องเขาก็ต้องมีใครจีบอยู่ดี เพราะฉะนั้น ถ้าชอบจริงก็รีบๆหน่อย เร่งทำคะแนนก่อนได้เปรียบ ว่างๆก็แวะเข้าไปที่เพจ Axe Dude นะ มันมีมุขมาใหม่ มุขจีบเด็กนักเรียนมัธยม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่ไหนซักแห่งในซิดนี้
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    รอตอนเย็นๆก่อนนะครับ คนน้อยๆแล้วก็ทำตามขั้นตอนดังนี้ .
    .
    .
    ต่อยท้อง
    ตัดขา
    ลากไปที่ลับ
    ตับ
    ตับ
    แตก
    ปล่อย
    หนี

สู้ๆนะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    you are gay ?

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เพื่อนรุ่นน้องเราอายุ 12 มีแฟนอายุ 18 - -"
    HD6670 = DekIISJ

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gtyhu333 อ่านกระทู้
    รอตอนเย็นๆก่อนนะครับ คนน้อยๆแล้วก็ทำตามขั้นตอนดังนี้ .
    .
    .
    ต่อยท้อง
    ตัดขา
    ลากไปที่ลับ
    ตับ
    ตับ
    แตก
    ปล่อย
    หนี

สู้ๆนะครับ