ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

อยากถามเรื่องวิธีลงเกมใน Ps3

ผมเพิ่งซื้อ Ps 3 มาครับสด ๆเลย Ps3 slim 160GB กับ HDD 500GB ครับ มีแผ่นแท้ 1แผ่น ซื้อจอยเพิ่มอีก 1จอย ทั้งหมด 16500 บาทเลยครับถือว่าแพงป่ะ เข้าเรื่องเลยครับคือเขาลงเกมให้แล้วครับใน HDD แต่มันไม่มีเกม naruto ultimate ninja strom ครับเลยกะว่าจะหาโหลดเพิ่มละมาลงใน HDD ซะหน่อย อยากทราบวิธีการลงอ่ะครับยังมือใหม่อยู่ แบบโหลดละมันจะเป็นไฟล์อะไรถ้าได้ไฟล์ iso. ต้องทำไงประมาณนี้อ่ะครับช่วยหน่อย
    ปล. ถ้ามีเว็บโหลด rom ps3 ก็มาแบ่งๆปันกันมั้งนะครับกำลังหาอยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    play3thai.com ช่วยคุณได้ ทุกอย่างเกียวกับ PS3 โดยเฉพาะครับ