ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414

Dungeon Hero เกมแบ๊วถล่มดันเจี้ยนจากผู้สร้าง Luna คอนเฟิร์มโกอินเตอร์แน่ เล็งมาไทยด้วย

Dungeon Hero เกมแบ๊วถล่มดันเจี้ยนจากผู้สร้าง Luna คอนเฟิร์มโกอินเตอร์แน่ เล็งมาไทยด้วย

สวัสดีชาวJokergameTHทุกคน ก็ข่าวคราวหายไปเลยตั้งแต่เกมเปิดตัวเมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาสำหรับ Dungeon Hero เกมเด็กแบ๊วตะลุยดันเจี้ยนจาก Eyasoft เจ้าของผลงานที่เรารู้จักกันดีอย่าง Luna Plus, Iris Online และ Legend of Edda ล่าสุดก็ประกาศโกอินเตอร์แล้วแน่นอนแถมเล็งจะเปิดในไทยด้วย เราไปดูรายละเอียดกันครับ

Dungeon Hero - New Trailer

ก็ยืนยันแล้วนะครับว่าตอนนี้ Dungeon Hero นั้นเตรียมเปิดให้บริการในอเมริกา ยุโรป ไต้หวัน ญี่ปุ่น อเมริกาใต้ และตุรกี อย่างแน่นอนแล้วหลังจากบรรลุสัญญาในขณะที่ประเทศไทย อินโดนีเซีย มาเลเซีย สิงคโปร์ ฮ่องกง และเวียดนาม นั้นกำลังตกลงรายละเอียดกันอยู่ และคาดว่าน่าจะได้ข้อสรุปในเร็วๆ นี้

จากข่าวตอนแรกที่ผมเคยบอกว่าเป็นแบบล็อกเป้ากดสกิลเหมือนเกม MMORPG ทั่วไปนั้นดูเหมือนจะมีการปรับจุดนี้ใหม่อีกนิดหน่อย ทำให้เกมกลายเป็น Action แบบ Hack & Slash สไตล์ Diablo ไปซะแล้ว เนื้อหาหลักๆ ของเกมก็คือการรวมกลุ่มกับผู้เล่นคนอื่นๆ ออกตะลุยดันเจี้ยน ซึ่งก็มีให้ถล่มกันเกือบๆ จะ 100 แบบเลยทีเดียว นอกจากนั้นยังมีระบบ PvP Arena รวมถึงสงครามตีปราสาท ที่จะใช้รูปแบบการเล่นแบบเกมแนว MOBA ด้วย

ที่เกาหลีนั้นเกมจะเปิดทดสอบ Closed Beta ในวันที่ 5 ตุลาคมนี้แล้วครับ แต่เห็นแบ๊วๆ แบบนี้เกมจำกัดเรตอายุที่ 18+ นะครับ แต่ผมยังไม่เห็นหน้าเว็บแฮะ ไว้จะนำมาแจ้งกันอีกทีละกันนะ

ที่มาข่าว : online-station.net
    ข้อมูลจาก : Eyasoft Official Site, MMOCulture และ Inven

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    น่าเล่นอยู่นะ ^^
    ปล.แต่ผมไม่ค่อยชอบเล่นเกมออนไลน์นี่ดิ เหอะๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GirlsUndPanzer
    กล่าวขอบคุณ
    1,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ไม่ได้คิดไปเอง หรือว่ามันเหมือนกับ GDO (Glory Destiny online) เลยล่ะเนี่ย = =
    อะ~ อะ~ อัง~ อะ~ อะ~ อัง~ อัง~ อัง~~

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เหมือนผมจะได้กลิ่นอายของDragonNestยังไงไม่รู้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เหมือนกับ Dungeon Striker แนวเดียวกันแต่ภาพและกราฟิกน่าจะแตกต่างกันมาก
    เกมส์สนุกได้เรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ฺิอยากเ่่ล่น

Dungeon Strikerก็น่าเล่น

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    ตลาดเกมส์ออนไลน์ในไทยนี่ ถ้าดังก็ดัง ถ้าดับก็ดับอ่ะนะ รอดูกันต่อไป

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ภาพกับตัวละครน่ารักมากกกกกกกก

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    รู้สึก Artwork คล้าย Ragnarok2 มากๆ

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    2
    ไม่เซิฟไทยแน่นอน !!! เกรียน
    >>愛する

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    น่าเล่นมว๊กกก
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ทำไมช่วงนี้เกมออนไลน์แนวลุยดันเดินฟันกดคอมโบมันเยอะจังเลยฟะ เล่นแป๊ปๆผมก้อเบื่อละ =..=