ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

สอนวิธีลงเกมส์ใน samsung galaxy tab หน่อยครับ

พอดีโหลดดเกมศืจากลิงค์ mediafire มา Asphalt 6 Adrenaline HD Galaxy_TabV3.1.6 by gear second.apk พอโหลดเสร็จก็ใส่ลงใน Meme SD card ใช่ไหมครับ
    หลังจากนั้นก็ใช้โปรเเกรม install ลงเครื่อง พอลงเสร็จเข้าเกมส์มันบอกให้โหลดเกมส์ผ่าน wifi พอกดต่อปุ๊ปจะให้เปิด wifi อย่าเดียวเลยจะโหลดโดย 3G ก้ไม่ได้ผมก็งงมากเลยว่าจะทำยังไง
    เป็นเเบบนร้เกือบทุกเกมส์เลยที่ภาพสวยไฟมันจะใหญ่ประมาน 3-500MB เเต่มันโหลดไม่ได้อ่ะครับใครรู้บ้างตอบทีนะครับ
    <<AMD PhenomIIX6 1100T Be>> (RAM GEIL DDR3 4GB Bus1333) (M/BAsrock880G)
    (CPU cooler V6GT)(Case cooler Master 430Black)<<EN9600GSO Magic>>

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    เอ่อ ผมก็ไม่เคยเล่น Asphalt 6 อะนะคับ เพราะเครื่องผมไม่ไหว

แต่ว่ามันจะมีบางเกมอ่ะ ที่พอลง .apk และยังเล่นไม่ได้ ต้องต่อ wifi หรือ edge ก็ได้ ถ้าตังเหลือ

เพื่อที่จะโหลด file data มาก่อน จะมีในพวก เกมส์ใหญ่ๆ และอีกตัวก็ เกมส์ที่ป้องกันการละเมิด ต้องต่อ net เพื่อยืนยันก่อนไรงี้อะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ๋อครับอย่างงั้นเดี๋ยวลองไปนั่งจิปกาเเฟเล่นเน็ต wifi เเรงๆของ ture HS ละกันครับ (สรุปคือต้องโหลดไฟล์มันมาอีกต่อถึงจะเล่นได้ใช่ไหมครับ)
    <<AMD PhenomIIX6 1100T Be>> (RAM GEIL DDR3 4GB Bus1333) (M/BAsrock880G)
    (CPU cooler V6GT)(Case cooler Master 430Black)<<EN9600GSO Magic>>

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ใช่ครับ เกมส์ภาพนิ้งซะขนาดนั้น

ต้องมี data พ่วงมาแน่นอน