ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252

ใครได้ดู Dredd 3D (2012) แล้วครับมาแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ (Warning Spoiler)

ผมว่าสนุกมากครับให้ 9/10 ครับ ที่ให้ 9 เพราะว่า ฉาก Action ตอนแรกๆดูน่าเบื่อไปหน่อยอ่ะครับ
    โคตรโหดตอนที่ถลกหนังคนแล้วได้กินยา Slo-Mo แล้วโดนโยนลงตึกอ่ะครับ
    สะใจตรงที่ Ma-Ma ตายอ่ะครับ
    แล้วทุกคนให้คะแนนเท่าไหร่กันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    ผมให้ซัก 7/10
    ประเด็นมันยังไม่สุด ไม่เหมือนภาคก่อน มันเล่นได้จี๊ดกว่า ภาคนี้ประเด็นมันน้อย อีกอย่างคือพันธมัตรเรื่องนี้พากย์มั่วมาก แต่มันส์มากนะ โคตรมันส์เลย ลูกเล่นสโลว์ในหนังก็เข้ากันดีกับความดิบโหด ชอบโลกอนาคต ดูเป็นไปได้และดูจริงดี อีกอย่างคือ อยากให้มีภาคต่อ แม้จะไม่ชอบมา แต่หนังมีอะไรอีกเยอะทีจับมาทำได้อีก(นิวเคลียอะไรทำให้อเมริกาเป็นแบบนั้น,ผลของนิวเคลียทำไมทำห้นางเอกมีพลังจิต!!!,เดร็ดมีความหลังอะไร และสารพันข้อมูลมากมายที่น่าค้นหา) น่าติดตาม อยากให้มีต่อ โดยรวมมาถูกทางแล้ว แต่ยังขาดการขัดเกลาประเด็นในหนังนิดนึง...

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    10/10 ไม่สนเนื้อเรื่ิอง

7.5/10 สนเนื้อเรื่อง + ความมันส์ 3D อีก ****ดด
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    ผมยังไม่ดูเลยมาเก็บข้อมูล อิอิ

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceza08 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ดูเลยมาเก็บข้อมูล อิอิ
    ดูเลยครับมันส์แน่นอน
    Tonyhero Store Steam Seller

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    ทั้งมัน ทั้งดิบจริงๆเรื่องนี้ ยกนิ้วเบยย

===========================

ไม่เคยดูเดรดดภาคอื่น ต้องไปคุ้ยซะแล้ว
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    10/10 ไม่สนเนื้อเรื่ิอง

7.5/10 สนเนื้อเรื่อง + ความมันส์ 3D อีก ****ดด
    ผมขอเสริมนิดนึงนะครับ ที่ขาดตกบกพร่องของหนังเรื่องนี้ผมขอบอกว่าประเด็นครับ จริงๆแล้วเนื้อเรื่องไม่ต้องไปห่วงมันมากหรอกครับ ดูแค่การนำเสนอก็พอ เหมือน Avatarไง เนื้อเรื่องง่ายมาก ง่ายกว่าเรื่องนี้อีก แต่ก็ทำได้สนุกสุดๆ