ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    Blog Entries
    2

Space Frontier Game : New Releases: 23-30 กันยายน

[CENTER]- Space Frontier :New Releases: เกมส์วางขาย 23-30 กันยายน

สำหรับวันนี้เห็นข่าว IT ซะส่วนใหญ่ก็เลยขอจัดข่าวเกมส์สักหน่อย เป็นข่าวของเกมส์ที่จะวางขายในวันที่ 23 - 30 กันยายนนี้ จะมีเกมส์อะไรบ้างมาดูกัน!!

(สำหรับใครอยากดูของสัปดาห์ที่แล้วเชิญที่นี่ New Releases)

เริ่มจาก!!!!

World of Warcraft: Mists Of Pandaria (PC, Mac)

จำหน่ายวันที่ 25 กันยายน

ดูข้อมูลเนื้อเรื่อง รูปภาพ Screenshot video ของ World of Warcraft: Mists Of Pandaria ที่นี่

Dead Or Alive 5 (Xbox360, PS3)

สาเหตุเพียงหนึ่งเดียวของผู้ชายที่เล่นเกมส์นี้แทบจะไม่ต้องสืบครับ ฮร่า ๆ ๆ ๆ ^^ วันที่จำหน่าย

27 กันยายน 2012 (ญี่ปุ่้น)
    25 กันยายน 2012 (อเมริกา)
    28 กันยายน 2012 (ยุโรป)

ดูข้อมูล video รูปภาพ Dead Or Alive 5 ที่นี่

PES2013 Vs FIFA13 (Multiple Formats)

นี่แหละครับจุดไครเม๊กของสัปดาห์นี้เลยก็ว่า สำหรับ PES2013 นำทัพโดย Konami และ FIFA13 นำทัพโดย EA Sports ตั้งใจออกมาชนกันเลยนะครับ สำหรับเกมส์ฟุตบอล ยอดฮิตสองเกมส์นี้ ชมวิดีโอเปรียบเทียบกันจะ ๆ เลยที่นี่ PES2013 Vs FIFA13

The Testament of Sherlock Holmes (Xbox360, PS3, PC)

กับนักสืบที่รู้จักกันดีกับ Sherlock Holmes เล่นได้ใน Pc ด้วย เฮๆๆๆ!!

วางขายวันที่ 20 กันยายน ยุโรป และ 25 กันยายน อเมริกา

One Piece: Pirate Warriors (PS3)

เกมส์จากการ์ตูนยอดฮิตที่เห็นหน้าก็รู้จักกันแล้วกับ One Piece: Pirate Warriors สำหรับ Ps3 เน้อ

วางขายวันที่ 25 กันยายน USA (ญี่ปุ่นวางขายไม่เมื่อ 1 มีนาคม 2012)

ตบท้ายด้วย video รวม

*ขอเพิ่มเติมเล็กน้อยสำหรับเกมส์ Torchlight 2 ที่เพิ่งวางจำหน่ายไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว(รึป่าว) สำหรับใครอยากดูวีดีโอ Guide เกี่ยวกับอาชีพทั้ง 4 อาชีพตามมาที่นี่เลยครับ Torchlight 2 Class Guide Video

ที่มา Gamenhalen.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearzkung : 27th September 2012 เมื่อ 20:09

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    ผมซื้อ PS3 มาเมื่อวานนี้เอง มาเพื่อเกมส์ Dead Or Alive 5 โดยเฉพาะเลยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ทำไม วันพีซ ไม่ลง xbox ฟะ

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    Sherlock Holmes Sherlock Holmes Sherlock Holmes Sherlock Holmes!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    one piece น่าจัดหนักครับ 5555555
    เป็นกลาง และ เยือกเย็น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    one piece น่าจะลง pc น่าเล่นมาก อยากเล่นแต่ติดตรงไม่มี ps3 อดไปอีกเกม

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    อยากให้วันพีชลงให้ xbox บ้าง จะได้เล่นทั้ง naruto และ onepiece สักที T^T

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    onepiece ให้อารมณ์เหมือน สามก๊กเลยอะดูแล้วแหม่งๆ =='

Tags for this Thread