ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    Blog Entries
    2

TorchLight II แนะนำอาชีพ และสกิล [เพิ่มข้อมูลแล้ว]

มาเป็นคลิปวีดีโอนะครับ

The Embermage

The Berserker

The Engineer

The Outlander

ดูเพิ่มที่นี่ Gamenhalen.com TorchLight

จัดเต็ม ข้อมูลอาชีพทั้ง 4 อาชีพใน Torchlight II
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearzkung : 1st October 2012 เมื่อ 12:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    ดันหน่อยนะฮ๊าฟฟฟฟฟ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    * - * ฟังไม่รู้เรื่องครับตัวเองก็ทำรายการนิทำมาเลยเดียวผมดูแล้วซับให้

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ไกด์นี้จะเชื่อได้หรอมันแปลกๆอยู่นะ

Berserker ไรหว่า ไปถือค้อนถือโล่

Engineer ไม่ใช้สกิล Flam hammer แล้วมันจะมีชาร์จบาร์ไว้ทำหอกไร คนเล่นไม่เอามาใช้เลย บ้าไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ salerde อ่านกระทู้
    ไกด์นี้จะเชื่อได้หรอมันแปลกๆอยู่นะ

Berserker ไรหว่า ไปถือค้อนถือโล่

Engineer ไม่ใช้สกิล Flam hammer แล้วมันจะมีชาร์จบาร์ไว้ทำหอกไร คนเล่นไม่เอามาใช้เลย บ้าไปแล้ว
    Engineer ที่อยู่ในคลิปน่าจะสาย โล่นะครับ สงสัยเค้าอัพไปทางนั้น สกิล Flam hammer คงจะไม่อัพเลย มันเลยเบามากๆ ไม่คุ้มค่าที่จะนำมาใช้

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    Engineer ที่อยู่ในคลิปน่าจะสาย โล่นะครับ สงสัยเค้าอัพไปทางนั้น สกิล Flam hammer คงจะไม่อัพเลย มันเลยเบามากๆ ไม่คุ้มค่าที่จะนำมาใช้
    ...คือในคลิป เขาไม่ได้ใช้สกิลของแถบชาร์จบาร์เลยครับ ตุนไว้จนเต็มหลอดแล้วไม่มีการใช้เลย ซึ่งสกิล Flame hammer จะต้องใช้คู่กับชาร์จบาร์ครับ แล้วสายโล่ควรใช้ Flame hammer เป็นอย่างยิ่ง

*Flame hammer เป็นสกิลหากินของ Engineer ครับ อัพด่วน!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    402
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    3
    ตอนนี้เล่น mage อยู่ครับ โหดมาก ๆ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    เพิ่มข้อมูลสกิลแล้ว http://info.gamenhalen.com/torchlight-2/

Tags for this Thread