ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843

[PSVITA] เผยภาพเกมส์จีบสาวเกมส์แรกบน PSVITA

Prototype ผู้ผลิตเกมส์จีบสาวอันลื่องชื่อได้ ประกาศในงานขอบคุณแฟนๆของบริษัท ในวันที่ 13 สิงหาคมที่ผ่านมา
    ถึงการที่บริษัทจะทำเกมส์ Little Busters Converted Edition ลงบนเครื่องเล่นเกมส์ PSVITA

โดยทาง Prototype ยังได้เผยอีกว่า ภาพภายในเกมส์ที่จะรันในเครื่อง PSVITA จะให้ขนาดถึง 960 x 544 resolution เลยทีเดียว ( เรียกว่าชัดน้องๆ Hi-def เลยทีเดียวครับ ) แถมยังสามารถเซฟภาพภายในเกมส์มาเป็น Wallpaper ในเครื่องได้อีกด้วย โดยเพื่อนสามารถชมภาพของเกมส์นี้ที่ทาง Prototype ปล่อยออกมาให้ชมได้ข้างล่างนี้เลยครับ

ตัวละครภายในเกมส์ Little Busters Converted Edition

ฉากภายในเกมส์ Little Busters Converted Editio เล็กๆน้อยๆ

ปล . ทั้งนี้ ทาง Prototype ยังไม่ได้เผยวันและราคาของ เกมส์ Little Busters Converted Edition นะครับ

Thanks + Comments
    ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread