ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

[สาวก StarCraft 2 เตรียมมันส์ Blizzard ประกาศให้เล่นแบบ Multiplayer ฟรี ไม่คิดตัง!!]

[สาวก StarCraft 2 เตรียมมันส์ Blizzard ประกาศให้เล่นแบบ Multiplayer ฟรี ไม่คิดตัง!!]

ข่าวนี้นับเป็นข่าวดีมาก สำหรับผู้ที่เล่น เกม StarCraft 2 ถึงแม้จะไม่ใช่ข่าวการอัพเดทแพทใหม่ที่หลายคนรอคอยอย่าง StarCraft 2 : Heart of the swarm ที่หลายคนรอคอย แต่ก็ถือได้ว่างานนี้ได้ใจผู้เล่นไปเต็มๆ

โดยแหล่งข่าวภายในของทีมพัฒนาได้ออกมาเปิดเผยข้อมูลใหม่เกี่ยวกับระบบการเล่นแบบ Multiplayer ของเกม StarCraft 2 ว่าทาง Blizzard จะเปิดให้ผู้เล่นที่ทำการซื้อแพคเกจของเกมนี้สามารถเล่น Multiplayer กับคนอื่นได้ฟรี!! และในการเล่นนั้นจะมีอิสระในการจับคู่เล่นมากขึ้น จากตอนแรกที่ผู้เล่นที่จะเล่นแบบ Multiplayer นั้นอาจจะต้องเสียเงินบริการนิดหน่อย แต่แล้ว Blizzard ก็เปลี่ยนใจและหันมาเอาใจผู้เล่นในส่วนนี้จะได้ผลดีมากกว่า แต่ก็มีเงื่อนไขนิดหน่อยนะครับคือผู้เล่นจำเป็นจะต้องซื้อกล่องซะก่อนแล้วไปลงทะเบียนในหน้าเวปไซค์ แค่นี้ก็เป็นอันเสร็จพิธีครับ

เครดิต : Playinter

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    สวดยอดอยากเล่นมานานละ
    Joker Game >__<

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    เยสสส...เสียแค่กล่องคงไม่เป็นอะไรมั้ง เหลือแต่เงินนะสิ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ไม่ค่อยชอบอะ ผมว่าลูกเล่นมันน้อยมากเล่นเนื้อเรื่องจบก็เลิกละ

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    General 2 VS starcraft 2
    สงครามแห่งยุค
    EA VS Blizzard

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    อยากให้คนที่ไม่รู้เรื่องอ่านดีๆนะครับ ผมเล่น sc2 มานานแล้วและยังไม่เลิกตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่ อยากจะบอกว่าคุณแค่ซื้อกล่องครั้งเดียวแล้วเล่นออนไลน์ได้ตลอดชีพไม่ต้องจ่ายเงินใดๆอีกนับตั้งแต่เกมออกมาเมื่อ 2 ปีแล้วครับ

ข่าวนี้มันโครตมั่วมากๆครับ มีการมาบอกซื้อกล่องแล้วเล่นฟรี ถ้าฟรีแล้วจะเรียกซื้อกล่องทำไมครับถามหน่อยคนเขียนข่าวนี้มันมั่วมากๆเลยครับ แล้วคนที่เค้าไม่ได้เล่นเกมนี้อยู่มาอ่านก็เข้าใจผิดไปใหญ่

ปล.ถ้าไม่เชื่อผมนะไปถามคนที่เล่น sc2 มัลติอยู่ ณ ตอนนี้ก็ได้ใครก็ได้ท้าเลย เค้าเล่นกันฟรีมาตั้งแต่เกมออกเมื่อ 2 ปีที่แล้วๆครับแค่ซื้อกล่องครั้งเดียว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byakuya30 อ่านกระทู้
    อยากให้คนที่ไม่รู้เรื่องอ่านดีๆนะครับ ผมเล่น sc2 มานานแล้วและยังไม่เลิกตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่ อยากจะบอกว่าคุณแค่ซื้อกล่องครั้งเดียวแล้วเล่นออนไลน์ได้ตลอดชีพไม่ต้องจ่ายเงินใดๆอีกนับตั้งแต่เกมออกมาเมื่อ 2 ปีแล้วครับ

ข่าวนี้มันโครตมั่วมากๆครับ มีการมาบอกซื้อกล่องแล้วเล่นฟรี ถ้าฟรีแล้วจะเรียกซื้อกล่องทำไมครับถามหน่อยคนเขียนข่าวนี้มันมั่วมากๆเลยครับ แล้วคนที่เค้าไม่ได้เล่นเกมนี้อยู่มาอ่านก็เข้าใจผิดไปใหญ่

ปล.ถ้าไม่เชื่อผมนะไปถามคนที่เล่น sc2 มัลติอยู่ ณ ตอนนี้ก็ได้ใครก็ได้ท้าเลย เค้าเล่นกันฟรีมาตั้งแต่เกมออกเมื่อ 2 ปีที่แล้วๆครับแค่ซื้อกล่องครั้งเดียว
    ผมว่ามันน่าจะแนวนี้นะ
    อ่าน ข่าวแล้วงงๆบอกไม่ถูก
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    ขอผ่านครับ 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ถ้าซื้อกล่องแล้ว ก้อเล่นฟรีอยู่แล้วนิ -*- งงข่าวดีแท้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ข่าวมั่วมาก
    Starcraft 2 ซื้อกล่องมาแล้วเล่นได้เลยไม่ต้องเติม Air time ยืนยันครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kellidev อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยชอบอะ ผมว่าลูกเล่นมันน้อยมากเล่นเนื้อเรื่องจบก็เลิกละ
    เคยแต่เล่นออฟไลน์ เคยเล่นออนไลน์มั้ยครับ
    มันก็เหมือนกับ BF3 เล่นออฟไลน์กับออนไลน์มันต่างกันน้องเอ้ย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankzamak : 26th September 2012 เมื่อ 00:45

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ขอบายครับกล่องแม่มแพง